Thông báo mời thầu

Mua sắm thiết bị

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 11:05 13/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Xây dựng mới và cải tạo Trường tiểu học Lê Quý Đôn
Tên gói thầu
Mua sắm thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng mới và cải tạo Trường tiểu học Lê Quý Đôn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
Thời điểm đóng thầu
14:00 22/04/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
31/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
13/04/2026 11:03
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực Ninh Kiều
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:04 13/04/2026
đến
14:00 22/04/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 22/04/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/04/2026 (20/08/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn và Xây dựng Trung Nam Tư vấn lập thiết kế C13-C15, Khu dân cư lô số 08A, Khu đô thị mới Nam Sông Cần Thơ, Phường Cái Răng, TP Cần Thơ
2 Công ty Cổ phần Tư vấn đầu tư và Thẩm định giá Sao Việt (SVICC) Tư vấn thẩm định giá Số 574A đường Trường Sa, Phường Cầu Kiệu, Thành phố Hồ Chí Minh.
3 Công ty cổ phần Đầu tư Xây dựng và Tư vấn Tổng hợp ABC Tư vấn lập E-HSMT Số 103/138/48 Võ Văn Kiệt, phường Cái Khế, thành phố Cần Thơ.
4 Công ty cổ phần Đầu tư Xây dựng và Tư vấn Tổng hợp ABC Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 103/138/48 Võ Văn Kiệt, phường Cái Khế, thành phố Cần Thơ.

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bàn học sinh (cỡ số II)
50
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
2
Bàn học sinh (cỡ số III)
50
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
3
Bàn học sinh (cỡ số IV)
100
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
4
Bàn học sinh (cỡ số V)
100
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
5
Ghế học sinh (cỡ số II)
100
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
6
Ghế học sinh (cỡ số III)
100
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
7
Ghế học sinh (cỡ số IV)
200
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
8
Ghế học sinh (cỡ số V)
200
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
9
Tủ đồ dùng dạy học giáo viên
30
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
10
Bàn giáo viên: 1 thùng
44
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
11
Ghế đai đầu bò
44
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
12
Bảng trượt (treo tường), hệ bảng trượt liền khối 2 Lớp dành cho khối tiểu học
43
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
13
Máy Photocopy, scan A3
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
14
Máy vi tính để bàn phục vụ quản lý
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
15
Máy in A4
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
16
Máy in A4,A3
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
17
Bàn làm việc
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
18
Ghế làm việc
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
19
Tủ đựng hồ sơ sổ sách
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
20
Thiết bị ghi hình
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
21
Máy vi tính để bàn
82
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
22
Bàn máy vi tính
82
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
23
Ghế phòng vi tính
82
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
24
Thiết bị phòng máy vi tính
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
25
Tai nghe
82
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
26
Màn hình cảm ứng tương tác SmartTouch 75 Inch (Bao gồm bát treo, kệ treo ti vi di động, dây điện nguồn, dây kết nối....)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
27
Mixer Kỹ thuật số
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
28
Loa sử dụng cho Hội trường
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
29
Micro không dây
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
30
Vật tư kèm theo
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
31
Màn hình cảm ứng tương tác SmartTouch 75 Inch (Bao gồm bát treo, kệ treo ti vi di động, dây điện nguồn, dây kết nối....)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
32
Tivi 75Inch (Bao gồm bát treo, kệ treo ti vi di động, dây điện nguồn, dây kết nối....)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
33
Mixer Kỹ thuật số
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
34
Loa sử dụng cho toàn trường
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
35
Micro không dây
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
36
Thiết bị tăng âm tần PA-2900
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
37
Thiết bị trộn âm thanh MA 2000 New
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
38
Vật tư kèm theo
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
39
Tivi 75Inch (Bao gồm bát treo, kệ treo ti vi di động, dây điện nguồn, dây kết nối....)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
40
Bảng đa năng
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
41
Đàn Organ
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
42
Phách tre
40
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
43
Song loan
40
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
44
Trống
40
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
45
Bảng
40
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
46
Maracas
40
Cặp
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
47
Triangle
40
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
48
Bục để đặt sản phẩm vẽ
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
49
Tivi 75Inch (Bao gồm bát treo, kệ treo ti vi di động, dây điện nguồn, dây kết nối....)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120
50
Bàn học sinh đọc sách
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TP. Cần Thơ
5
120

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 109

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây