Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN
Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).
| Tiến độ thực hiện gói thầu | 30 Ngày |
| STT | Danh mục hàng hóa | Ký mã hiệu | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Mô tả hàng hóa |
| 1 | Bảng chống lóa | 4 | Cái | Bảng bằng thép phủ Ceramic, siêu bền, chống trầy, dễ viết dễ xóa. Bảng có tính năng chống lóa, góc nhìn rộng. Kích thước: (3.000 x 1.000)mm. | |
| 2 | Bàn khung sắt, mặt đá Granite. | 32 | Bộ | Chất liệu: Sắt và đá Granite. Chân khung sắt hộp, mặt bằng đá Granite. Kích thước (W x D x H): (1.200 x 600 x 750)mm. | |
| 3 | Bàn học sinh gỗ công nghiệp | 30 | Bộ | Chất liệu: Gỗ công nghiệp sơn PU cao cấp. Kích thước (W x D x H): (1.200 x 600 x 750)mm. | |
| 4 | Bàn giáo viên gỗ công nghiệp. | 4 | Bộ | Chất liệu: Gỗ công nghiệp sơn PU cao cấp. Kích thước: (W x D x H): (1.400 x 600 x 750)mm. | |
| 5 | Ghế Inox học sinh. | 124 | Cái | Chất liệu: Bằng Inox 201. Đệm mút ghế chuyên dụng. Bề mặt ghế bằng da công nghiệp cao cấp. Kích thước : (505 x 380 x 990/500)mm | |
| 6 | Ghế giáo viên. | 4 | Cái | Chất liệu: Gỗ tự nhiên sơn PU cao cấp. Kích thước: (W x D x H): (430 x 520 x1050) mm | |
| 7 | Khung kệ sắt 2 tầng. | 16 | Cái | Chất liệu: Sắt sơn tĩnh điện. Kích thước: (W x D x H): (1.400 x 600 x 1.400)mm. | |
| 8 | Máy chiếu. | 1 | Cái | Công nghệ trình chiếu: 3 LCD. Cường độ chiếu sáng: 2.500 Ansi Lumens. Độ phân giải : 1024 x 786 (XGA), nén UXGA (1600 x 1200). Độ tương phản (Full On/Off : 2000 :1 | |
| 9 | Màn chiếu điện điều khiển từ xa. | 1 | Cái | Là màn chiếu được sử dụng vải mềm sợi chất liệu Glass Fiber tạo độ bền cao cho việc sử dụng. Kích thước (W x D):(2.440 x 2.440) mm. | |
| 10 | Bình phòng cháy chữa cháy. | 4 | Bình | Chất liệu: Bằng thép đúc chịu áp lực cao. Loại bình 05kg. Bình có chứa bọt khí CO2 chống cháy. Có giá đỡ. |
PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN
Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).
| Tiến độ thực hiện gói thầu | 30 Ngày |
| STT | Danh mục hàng hóa | Ký mã hiệu | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Mô tả hàng hóa |
| 1 | Bảng chống lóa | 4 | Cái | Bảng bằng thép phủ Ceramic, siêu bền, chống trầy, dễ viết dễ xóa. Bảng có tính năng chống lóa, góc nhìn rộng. Kích thước: (3.000 x 1.000)mm. | |
| 2 | Bàn khung sắt, mặt đá Granite. | 32 | Bộ | Chất liệu: Sắt và đá Granite. Chân khung sắt hộp, mặt bằng đá Granite. Kích thước (W x D x H): (1.200 x 600 x 750)mm. | |
| 3 | Bàn học sinh gỗ công nghiệp | 30 | Bộ | Chất liệu: Gỗ công nghiệp sơn PU cao cấp. Kích thước (W x D x H): (1.200 x 600 x 750)mm. | |
| 4 | Bàn giáo viên gỗ công nghiệp. | 4 | Bộ | Chất liệu: Gỗ công nghiệp sơn PU cao cấp. Kích thước: (W x D x H): (1.400 x 600 x 750)mm. | |
| 5 | Ghế Inox học sinh. | 124 | Cái | Chất liệu: Bằng Inox 201. Đệm mút ghế chuyên dụng. Bề mặt ghế bằng da công nghiệp cao cấp. Kích thước : (505 x 380 x 990/500)mm | |
| 6 | Ghế giáo viên. | 4 | Cái | Chất liệu: Gỗ tự nhiên sơn PU cao cấp. Kích thước: (W x D x H): (430 x 520 x1050) mm | |
| 7 | Khung kệ sắt 2 tầng. | 16 | Cái | Chất liệu: Sắt sơn tĩnh điện. Kích thước: (W x D x H): (1.400 x 600 x 1.400)mm. | |
| 8 | Máy chiếu. | 1 | Cái | Công nghệ trình chiếu: 3 LCD. Cường độ chiếu sáng: 2.500 Ansi Lumens. Độ phân giải : 1024 x 786 (XGA), nén UXGA (1600 x 1200). Độ tương phản (Full On/Off : 2000 :1 | |
| 9 | Màn chiếu điện điều khiển từ xa. | 1 | Cái | Là màn chiếu được sử dụng vải mềm sợi chất liệu Glass Fiber tạo độ bền cao cho việc sử dụng. Kích thước (W x D):(2.440 x 2.440) mm. | |
| 10 | Bình phòng cháy chữa cháy. | 4 | Bình | Chất liệu: Bằng thép đúc chịu áp lực cao. Loại bình 05kg. Bình có chứa bọt khí CO2 chống cháy. Có giá đỡ. |
| STT | Tên hàng hoá | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Mô tả | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Bảng chống lóa | 4 | Cái | Bảng bằng thép phủ Ceramic, siêu bền, chống trầy, dễ viết dễ xóa. Bảng có tính năng chống lóa, góc nhìn rộng. Kích thước: (3.000 x 1.000)mm. | ||
| 2 | Bàn khung sắt, mặt đá Granite. | 32 | Bộ | Chất liệu: Sắt và đá Granite. Chân khung sắt hộp, mặt bằng đá Granite. Kích thước (W x D x H): (1.200 x 600 x 750)mm. | ||
| 3 | Bàn học sinh gỗ công nghiệp | 30 | Bộ | Chất liệu: Gỗ công nghiệp sơn PU cao cấp. Kích thước (W x D x H): (1.200 x 600 x 750)mm. | ||
| 4 | Bàn giáo viên gỗ công nghiệp. | 4 | Bộ | Chất liệu: Gỗ công nghiệp sơn PU cao cấp. Kích thước: (W x D x H): (1.400 x 600 x 750)mm. | ||
| 5 | Ghế Inox học sinh. | 124 | Cái | Chất liệu: Bằng Inox 201. Đệm mút ghế chuyên dụng. Bề mặt ghế bằng da công nghiệp cao cấp. Kích thước : (505 x 380 x 990/500)mm | ||
| 6 | Ghế giáo viên. | 4 | Cái | Chất liệu: Gỗ tự nhiên sơn PU cao cấp. Kích thước: (W x D x H): (430 x 520 x1050) mm | ||
| 7 | Khung kệ sắt 2 tầng. | 16 | Cái | Chất liệu: Sắt sơn tĩnh điện. Kích thước: (W x D x H): (1.400 x 600 x 1.400)mm. | ||
| 8 | Máy chiếu. | 1 | Cái | Công nghệ trình chiếu: 3 LCD. Cường độ chiếu sáng: 2.500 Ansi Lumens. Độ phân giải : 1024 x 786 (XGA), nén UXGA (1600 x 1200). Độ tương phản (Full On/Off : 2000 :1 | ||
| 9 | Màn chiếu điện điều khiển từ xa. | 1 | Cái | Là màn chiếu được sử dụng vải mềm sợi chất liệu Glass Fiber tạo độ bền cao cho việc sử dụng. Kích thước (W x D):(2.440 x 2.440) mm. | ||
| 10 | Bình phòng cháy chữa cháy. | 4 | Bình | Chất liệu: Bằng thép đúc chịu áp lực cao. Loại bình 05kg. Bình có chứa bọt khí CO2 chống cháy. Có giá đỡ. |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cho dù mọi chuyện có vẻ đen tối hoặc thực sự đen tối đến thế nào, hãy nâng cao tầm nhìn và thấy các khả năng; bạn sẽ luôn thấy chúng, bởi chúng luôn ở đó. "
Norman Vincent Peale
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Ea Súp đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Ea Súp đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.