Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
- 20220138306-01 - Thay đổi: Số TBMT, Ngày đăng tải, Hình thức, Giá gói thầu, Bằng chữ (Xem thay đổi)
- 20220138306-00 Đăng lần đầu (Xem thay đổi)
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| STT | Tên đơn vị tư vấn | Vai trò | Địa chỉ |
|---|---|---|---|
| 1 | Công ty CP tư vấn xây dựng và QLDA Hà Nội | Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT | |
| 2 | Công ty CP tư vấn đầu tư xây dựng Trọng Tín | Đơn vị thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu |
| Nội dung cần làm rõ | Bên mời thầu đã phản hồi Yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu nhưng không đính kèm file nội dung; nên nhà thầu không biết cụ thể phản hồi những gì |
|---|---|
| File đính kèm nội dung cần làm rõ | Untitled.png |
| Nội dung trả lời | Làm rõ hồ sơ mời thầu |
| File đính kèm nội dung trả lời | CV-Dong Quy.doc |
| Ngày trả lời | 18:41 25/01/2022 |
| Nội dung cần làm rõ | Đề nghị làm rõ yêu cầu về Hợp đồng tương tự |
|---|---|
| File đính kèm nội dung cần làm rõ | Làm rõ hồ sơ UBND xã Tiền Yên.docx |
| Nội dung trả lời | Sau khi nhân được Văn bản làm rõ hồ sơ mời thầu của Công ty TNHH Đồng Quy chúng tôi làm rõ như sau:
Nhà thầu cần cung cấp tối thiểu 01 hợp đồng và phụ lục hợp đồng trong vòng 03 năm trở lại đây (tính đến thời điểm đóng thầu). Hợp đồng phải có tối thiểu các thiết bị như sau: Bàn ghế làm việc, tủ để tài liệu, bục phát biểu, bục tượng Bác Hồ, khẩu hiệu, phông rèm, điều hòa, máy in. |
| File đính kèm nội dung trả lời | |
| Ngày trả lời | 21:21 24/01/2022 |
BẢNG DỮ LIỆU
| E-CDNT 1.1 | Ủy ban nhân dân xã Tiền Yên |
| E-CDNT 1.2 |
Mua sắm thiết bị Trụ sở công an xã Tiền Yên 30 Ngày |
| E-CDNT 3 | Ngân sách huyện và các nguồn vốn hợp pháp khác |
| E-CDNT 5.3 |
|
| E-CDNT 10.1(g) | Nhà thầu tham dự đấu thầu có Đăng ký kinh doanh, giấy chứng nhận đầu tư được cấp theo quy định của pháp luật hoặc có quyết định thành lập, giấy chứng nhận hoạt động khoa học và công nghệ đối với các tổ chức không có đăng ký kinh doanh phù hợp với yêu cầu thực hiện của gói thầu. |
| E-CDNT 10.2(c) | - Cam kết hàng hóa chào thầu phải mới 100% sản xuất từ năm 2020 trở lại đây, nguyên đai, nguyên kiện, đóng gói theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất, không bị sứt mẻ, không bị trầy xước ... (Trường hợp hàng hóa không đáp ứng một trong các yêu cầu trên thì nhà thầu có nghĩa vụ cung cấp hàng hóa khác mới 100%). |
| E-CDNT 12.2 | Đối với các hàng hóa được sản xuất, gia công trong nước hoặc hàng hóa được sản xuất, gia công ở ngoài nước nhưng đã được chào bán tại Việt Nam cần yêu cầu nhà thầu chào giá của hàng hóa tại Việt Nam (giá xuất xưởng, giá tại cổng nhà máy, giá xuất kho, giá tại phòng trưng bày, giá cho hàng hóa có sẵn tại cửa hàng hay giá được vận chuyển đến chân công trình, tùy theo trường hợp cụ thể) và trong giá của hàng hóa đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 18 Chương IV. Nếu hàng hóa có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 19 Chương IV. |
| E-CDNT 14.3 | 12 tháng |
| E-CDNT 15.2 | - Có tài liệu chứng minh tính hợp lệ của hàng hóa - Nhà thầu phải có khả năng sẵn sàng thực hiện các nghĩa vụ của nhà thầu như lắp đặt, bảo hành, bảo trì, duy tu, bảo dưỡng, sửa chữa, cung cấp phụ tùng thay thế hoặc cung cấp các dịch vụ sau bán hàng tại Việt Nam đối với các sản phẩm của gói thầu. |
| E-CDNT 16.1 | 60 ngày |
| E-CDNT 17.1 | Nội dung bảo đảm dự thầu: - Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 3.500.000 VND - Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 90 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu. |
| E-CDNT 16.2 | Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu. |
| E-CDNT 25.2 | Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 0 % giá dự thầu của nhà thầu. |
| E-CDNT 26.4 | Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng. |
| E-CDNT 27.1 | Phương pháp đánh giá E-HSDT:
(Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT). a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi) |
| E-CDNT 27.2.1đ | Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất. |
| E-CDNT 29.4 | Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất. |
| E-CDNT 31.1 | Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu. |
| E-CDNT 32 | -Địa chỉ của Chủ đầu tư:
UBND xã Tiền Yên, huyện Hoài Đức. TP Hà Nội -Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: UBND huyện Hoài Đức, TP Hà Nội -Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Sẽ thành lập sau khi có yêu cầu |
| E-CDNT 33 | Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân
thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát: Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội; Địa chỉ: Số 16 Cát Linh, quận Đống Đa, thành phố Hà Nội. |
| E-CDNT 34 |
10 10 |
PHẠM VI CUNG CẤP
Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).
| STT | Danh mục hàng hóa | Ký mã hiệu | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Mô tả hàng hóa | Ghi chú |
| 1 | Bàn làm việc gỗ công nghiệp | 10 | Cái | Mô tả chi tiết tại chương V của E-HSMT | ||
| 2 | Ghế sắt gấp Hòa Phát (hoặc tương đương) | 68 | Cái | Mô tả chi tiết tại chương V của E-HSMT | ||
| 3 | Rèm cửa chất liệu giả gỗ | 24 | Bộ | Mô tả chi tiết tại chương V của E-HSMT | ||
| 4 | Giường ngủ sắt | 1 | Cái | Mô tả chi tiết tại chương V của E-HSMT | ||
| 5 | Gía sắt để tài liệu | 4 | Bộ | Mô tả chi tiết tại chương V của E-HSMT | ||
| 6 | Tủ sắt Hòa Phát (hoặc tương đương) | 10 | Cái | Mô tả chi tiết tại chương V của E-HSMT | ||
| 7 | Tượng bác hồ bằng thạch cao | 1 | Cái | Mô tả chi tiết tại chương V của E-HSMT | ||
| 8 | Ghế xoay da Hòa Phát (hoặc tương đương) | 4 | Cái | Mô tả chi tiết tại chương V của E-HSMT | ||
| 9 | Bục tượng Bác Hồ | 1 | Cái | Mô tả chi tiết tại chương V của E-HSMT | ||
| 10 | Bục phát biểu | 1 | Cái | Mô tả chi tiết tại chương V của E-HSMT | ||
| 11 | Khẩu hiệu | 1 | Bộ | Mô tả chi tiết tại chương V của E-HSMT | ||
| 12 | Phông rèm sân khấu | 15,05 | m2 | Mô tả chi tiết tại chương V của E-HSMT | ||
| 13 | Sao vàng, búa liềm | 2 | Cái | Mô tả chi tiết tại chương V của E-HSMT | ||
| 14 | Bàn làm việc gỗ công nghiệp Hòa Phát (hoặc tương đương) | 3 | Cái | Mô tả chi tiết tại chương V của E-HSMT | ||
| 15 | Điều hòa | 1 | Cái | Mô tả chi tiết tại chương V của E-HSMT | ||
| 16 | Máy tính | 3 | Bộ | Mô tả chi tiết tại chương V của E-HSMT | ||
| 17 | Máy in Canon hoặc tương đương | 3 | Cái | Mô tả chi tiết tại chương V của E-HSMT | ||
| 18 | Khay nhựa để tài liệu | 5 | Bộ | Mô tả chi tiết tại chương V của E-HSMT | ||
| 19 | Giường ngủ gỗ tự nhiên | 2 | cái | Mô tả chi tiết tại chương V của E-HSMT | ||
| 20 | Bàn ăn | 2 | Chiếc | Mô tả chi tiết tại chương V của E-HSMT | ||
| 21 | Bàn bếp | 2 | Chiếc | Mô tả chi tiết tại chương V của E-HSMT |
BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN
| Thời gian thực hiện hợp đồng | 30 Ngày |
| STT | Danh mục hàng hóa | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Địa điểm cung cấp | Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu |
| 1 | Bàn làm việc gỗ công nghiệp | 10 | Cái | UBND xã Tiền Yên | Theo bảng tiến độ nhà thầu |
| 2 | Ghế sắt gấp Hòa Phát (hoặc tương đương) | 68 | Cái | UBND xã Tiền Yên | Theo bảng tiến độ nhà thầu |
| 3 | Rèm cửa chất liệu giả gỗ | 24 | Bộ | UBND xã Tiền Yên | Theo bảng tiến độ nhà thầu |
| 4 | Giường ngủ sắt | 1 | Cái | UBND xã Tiền Yên | Theo bảng tiến độ nhà thầu |
| 5 | Gía sắt để tài liệu | 4 | Bộ | UBND xã Tiền Yên | Theo bảng tiến độ cung cấp |
| 6 | Tủ sắt Hòa Phát (hoặc tương đương) | 10 | Cái | UBND xã Tiền Yên | Theo bảng tiến độ cung cấp |
| 7 | Tượng bác hồ bằng thạch cao | 1 | Cái | UBND xã Tiền Yên | Theo bảng tiến độ cung cấp |
| 8 | Ghế xoay da Hòa Phát (hoặc tương đương) | 4 | Cái | UBND xã Tiền Yên | Theo bảng tiến độ cung cấp |
| 9 | Bục tượng Bác Hồ | 1 | Cái | UBND xã Tiền Yên | Theo bảng tiến độ cung cấp |
| 10 | Bục phát biểu | 1 | Cái | UBND xã Tiền Yên | Theo bảng tiến độ cung cấp |
| 11 | Khẩu hiệu | 1 | Bộ | UBND xã Tiền Yên | Theo bảng tiến độ cung cấp |
| 12 | Phông rèm sân khấu | 15,05 | m2 | UBND xã Tiền Yên | Theo bảng tiến độ cung cấp |
| 13 | Sao vàng, búa liềm | 2 | Cái | UBND xã Tiền Yên | Theo bảng tiến độ cung cấp |
| 14 | Bàn làm việc gỗ công nghiệp Hòa Phát (hoặc tương đương) | 3 | Cái | UBND xã Tiền Yên | Theo bảng tiến độ cung cấp |
| 15 | Điều hòa | 1 | Cái | UBND xã Tiền Yên | Theo bảng tiến độ cung cấp |
| 16 | Máy tính | 3 | Bộ | UBND xã Tiền Yên | Theo bảng tiến độ cung cấp |
| 17 | Máy in Canon hoặc tương đương | 3 | Cái | UBND xã Tiền Yên | Theo bảng tiến độ cung cấp |
| 18 | Khay nhựa để tài liệu | 5 | Bộ | UBND xã Tiền Yên | Theo bảng tiến độ cung cấp |
| 19 | Giường ngủ gỗ tự nhiên | 2 | cái | UBND xã Tiền Yên | Theo bảng tiến độ cung cấp |
| 20 | Bàn ăn | 2 | Chiếc | UBND xã Tiền Yên | Theo bảng tiến độ cung cấp |
| 21 | Bàn bếp | 2 | Chiếc | UBND xã Tiền Yên | Theo bảng tiến độ cung cấp |
YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT
| STT | Vị trí công việc | Số lượng | Trình độ chuyên môn (Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...) |
Tổng số năm kinh nghiệm (tối thiểu_năm) |
Kinh nghiệm trong các công việc tương tự (tối thiểu_năm) |
| 1 | Chỉ huy trưởng | 1 | - Có bằng tốt nghiệp đại học ngành điện, điện tử, điện tử viễn thông- Có chứng chỉ giám sát công tác lắp đặt thiết bị vào công trình | 3 | 1 |
| 2 | Cán bộ thực hiện gói thầu | 1 | - Đại học trở lên chuyên ngành điện, cơ điện tử, điện tử viễn thông. | 3 | 1 |
| STT | Tên hàng hoá | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Mô tả | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Bàn làm việc gỗ công nghiệp | 10 | Cái | Mô tả chi tiết tại chương V của E-HSMT | ||
| 2 | Ghế sắt gấp Hòa Phát (hoặc tương đương) | 68 | Cái | Mô tả chi tiết tại chương V của E-HSMT | ||
| 3 | Rèm cửa chất liệu giả gỗ | 24 | Bộ | Mô tả chi tiết tại chương V của E-HSMT | ||
| 4 | Giường ngủ sắt | 1 | Cái | Mô tả chi tiết tại chương V của E-HSMT | ||
| 5 | Gía sắt để tài liệu | 4 | Bộ | Mô tả chi tiết tại chương V của E-HSMT | ||
| 6 | Tủ sắt Hòa Phát (hoặc tương đương) | 10 | Cái | Mô tả chi tiết tại chương V của E-HSMT | ||
| 7 | Tượng bác hồ bằng thạch cao | 1 | Cái | Mô tả chi tiết tại chương V của E-HSMT | ||
| 8 | Ghế xoay da Hòa Phát (hoặc tương đương) | 4 | Cái | Mô tả chi tiết tại chương V của E-HSMT | ||
| 9 | Bục tượng Bác Hồ | 1 | Cái | Mô tả chi tiết tại chương V của E-HSMT | ||
| 10 | Bục phát biểu | 1 | Cái | Mô tả chi tiết tại chương V của E-HSMT | ||
| 11 | Khẩu hiệu | 1 | Bộ | Mô tả chi tiết tại chương V của E-HSMT | ||
| 12 | Phông rèm sân khấu | 15,05 | m2 | Mô tả chi tiết tại chương V của E-HSMT | ||
| 13 | Sao vàng, búa liềm | 2 | Cái | Mô tả chi tiết tại chương V của E-HSMT | ||
| 14 | Bàn làm việc gỗ công nghiệp Hòa Phát (hoặc tương đương) | 3 | Cái | Mô tả chi tiết tại chương V của E-HSMT | ||
| 15 | Điều hòa | 1 | Cái | Mô tả chi tiết tại chương V của E-HSMT | ||
| 16 | Máy tính | 3 | Bộ | Mô tả chi tiết tại chương V của E-HSMT | ||
| 17 | Máy in Canon hoặc tương đương | 3 | Cái | Mô tả chi tiết tại chương V của E-HSMT | ||
| 18 | Khay nhựa để tài liệu | 5 | Bộ | Mô tả chi tiết tại chương V của E-HSMT | ||
| 19 | Giường ngủ gỗ tự nhiên | 2 | cái | Mô tả chi tiết tại chương V của E-HSMT | ||
| 20 | Bàn ăn | 2 | Chiếc | Mô tả chi tiết tại chương V của E-HSMT | ||
| 21 | Bàn bếp | 2 | Chiếc | Mô tả chi tiết tại chương V của E-HSMT |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nghèo mà nhiều bạn thân là giàu mà cô độc. "
Peacock
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiền Yên đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Ủy ban nhân dân xã Tiền Yên đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.