Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN
Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).
| Tiến độ thực hiện gói thầu | 20Ngày |
| STT | Danh mục hàng hóa | Ký mã hiệu | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Mô tả hàng hóa |
| 1 | Máy tính chủ Dell PowerEdge R350 Server hoặc tương đương | 2 | bộ | Máy tính chủ, Intel Xeon E-2324G, upto8x2.5", 16GB UDIMM 3200, 600GB SAS 10k Hot-Plug , iDRAC9Ex, H755, DVD USB EXT, 2x1GbE LOM, 600W Hot-Plug, 4YrPro hoặc tương đương - 01 Bộ nhớ trong (RAM) ≥ 16GB – 1Rx8 DDR4 UDIMM 3200MHz ECC hoặc tương đương; - 04 ổ cứng Ổ cứng ≥ 1.2TB 10K RPM SAS 12Gbps 512n 2.5in Hot-Plug Hard Drive, CK for Rack hoặc tương đương | |
| 2 | Windows Svr Std 2019 64Bit English 1pk DSP OEI DVD 16 Core | 1 | Bản quyền | Windows Svr Std 2019 64Bit English 1pk DSP OEI DVD 16 Core |
PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN
Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).
| Tiến độ thực hiện gói thầu | 20Ngày |
| STT | Danh mục hàng hóa | Ký mã hiệu | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Mô tả hàng hóa |
| 1 | Máy tính chủ Dell PowerEdge R350 Server hoặc tương đương | 2 | bộ | Máy tính chủ, Intel Xeon E-2324G, upto8x2.5", 16GB UDIMM 3200, 600GB SAS 10k Hot-Plug , iDRAC9Ex, H755, DVD USB EXT, 2x1GbE LOM, 600W Hot-Plug, 4YrPro hoặc tương đương - 01 Bộ nhớ trong (RAM) ≥ 16GB – 1Rx8 DDR4 UDIMM 3200MHz ECC hoặc tương đương; - 04 ổ cứng Ổ cứng ≥ 1.2TB 10K RPM SAS 12Gbps 512n 2.5in Hot-Plug Hard Drive, CK for Rack hoặc tương đương | |
| 2 | Windows Svr Std 2019 64Bit English 1pk DSP OEI DVD 16 Core | 1 | Bản quyền | Windows Svr Std 2019 64Bit English 1pk DSP OEI DVD 16 Core |
| STT | Tên hàng hoá | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Mô tả | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Máy tính chủ Dell PowerEdge R350 Server hoặc tương đương | 2 | bộ | Máy tính chủ, Intel Xeon E-2324G, upto8x2.5", 16GB UDIMM 3200, 600GB SAS 10k Hot-Plug , iDRAC9Ex, H755, DVD USB EXT, 2x1GbE LOM, 600W Hot-Plug, 4YrPro hoặc tương đương - 01 Bộ nhớ trong (RAM) ≥ 16GB – 1Rx8 DDR4 UDIMM 3200MHz ECC hoặc tương đương; - 04 ổ cứng Ổ cứng ≥ 1.2TB 10K RPM SAS 12Gbps 512n 2.5in Hot-Plug Hard Drive, CK for Rack hoặc tương đương | ||
| 2 | Windows Svr Std 2019 64Bit English 1pk DSP OEI DVD 16 Core | 1 | Bản quyền | Windows Svr Std 2019 64Bit English 1pk DSP OEI DVD 16 Core |
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Sư phạm Quảng Trị như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 9,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.710.383.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.670.337.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,08%.
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Cần cắt dứt thì cắt, tuyệt đối không lằng nhằng dây dưa, đây là sự tôn trọng cuối cùng mà những người yêu nhau dành cho nhau khi chia tay. "
Lâm Địch Nhi
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Trường Cao đẳng Sư phạm Quảng Trị đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Trường Cao đẳng Sư phạm Quảng Trị đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.