Thông báo mời thầu

Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin

Tìm thấy: 15:03 23/12/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Trang thiết bị công nghệ thông tin phục vụ hoạt động của chính quyền địa phương hai cấp của Uỷ ban nhân dân xã Bình Khánh
Tên gói thầu
Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Trang thiết bị công nghệ thông tin phục vụ hoạt động của chính quyền địa phương hai cấp của Uỷ ban nhân dân xã Bình Khánh
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Bình Khánh, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
15:00 02/01/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
06/QĐ-VHXH
Ngày phê duyệt
23/12/2025 14:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Văn hóa - Xã hội xã Bình Khánh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:56 23/12/2025
đến
15:00 02/01/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 02/01/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
58.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/01/2026 (02/05/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Thẩm định giá và Tư vấn đầu tư Việt - Nhật Tư vấn thẩm định giá Số 981/24, Cách Mạng Tháng Tám, phường Tân Sơn Nhất, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH XD TM Newstar Tư vấn lập E-HSMT Số 1B, Đường 30, Khu phố 1, Phường An Khánh, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Tư vấn Mẫn Đạt Tư vấn thẩm định E-HSMT Phòng 5.09, Lầu 5, Toà Nhà ST Moritz, Số 1014 Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH XD TM Newstar Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 1B, Đường 30, Khu phố 1, Phường An Khánh, Thành phố Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Tư vấn Mẫn Đạt Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phòng 5.09, Lầu 5, Toà Nhà ST Moritz, Số 1014 Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Trụ kiosk chuyên dụng phục vụ hành chính công tích hợp các tính năng phần mềm gọi số tự động
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Khánh
1
60
2
Màn hình kiosk cảm ứng 55" dùng tra cứu các thông tin thủ tục hành chính/ các thông tin bản đồ quy hoạch
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Khánh
1
60
3
Màn hình hiển thị nội dung thông tin tuyên truyền của trung tâm hành chính công kích thước 75 Inch QLED QEF1 4K
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Khánh
1
60
4
Thiết bị máy tính bảng dùng cho hệ thống phần mềm đánh giá hài lòng CBCC
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Khánh
1
60
5
Hệ thống camera giám sát an ninh độ phân giải cao, tích hợp các tính năng AI nhận diện khuôn mặt
1
Hệ thống
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Khánh
1
60
6
Máy tính đồng bộ thương hiệu Việt Nam hỗ trợ xử lý các tác vụ ứng dụng AI >= 16 TOPS (máy cấu hình loại cơ bản phục vụ công tác văn phòng như soạn thảo văn bản, tạo bảng tính, trình chiếu …)
60
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Khánh
1
60
7
Máy vi tính xách tay
20
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Khánh
1
60
8
Bản quyền phần mềm Microsoft LTSC Standard 2024
60
Bản quyền
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Khánh
1
60
9
Máy quét 2 mặt tốc độ cao khổ giấy A4, hỗ trợ scan 2 mặt tự động, scan qua mạng có dây
15
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Khánh
1
60
10
Máy quét 2 mặt tốc độ cao khổ giấy A3 chuyên dụng để số hóa bản vẽ, giấy tờ khổ lớn, hỗ trợ scan 2 mặt khổ giấy A3 tự động
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Khánh
1
60
11
Máy in laser trắng đen 2 mặt khổ giấy A4 tốc độ cao
24
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Khánh
1
60
12
Máy hủy tài liệu
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Khánh
1
60
13
Máy chiếu + màn chiếu di động
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Khánh
1
60
14
Thiết bị đọc mã vạch QR Code trên Căn cước công dân
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Khánh
1
60
15
Bộ outlet mạng Cat6. Bao gồm: - 01 x Đế nổi; - 01 x Mặt ổ cắm Chữ nhật, 1 cổng, SL110, màu hạnh nhân, nắp sập - 01 x Ổ cắm mạng UTP, Cat.6, T568A/T568B, SL110, RJ45, màu hạnh nhân
50
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Khánh
1
60
16
Dây nhảy đồng NetConnect® , Category 6, 4pair, Stranded U/UTP, CM, Blue, 5m (dùng nhảy tín hiệu từ outlet mạng đến các máy tính để bàn)
50
Sợi
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Khánh
1
60
17
Cáp mạng U/UTP, Cat.6, 4 đôi, CM, 23 AWG, Solid, màu xanh dương, 305m
16
Thùng
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Khánh
1
60
18
Hệ thống cáp trunking quang hỗ trợ băng thông kết nối trục chính 10Gbps
1
Hệ thống
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Khánh
1
60
19
Vật tư phụ trợ (nẹp nhựa luồn dây mạng, đầu mạng, dây rút, băng keo, nhãn dán label…)
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Khánh
1
60
20
Nhân công triển khai thi công kéo cáp và đấu nối hệ thống mạng LAN nội bộ
81
Node mạng
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Khánh
1
60
21
Hệ thống âm thanh Hội trường Ủy ban nhân dân xã
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Khánh
1
60
22
Thiết bị nhận diện sinh trắc học (Hỗ trợ thủ tục hành chính)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Khánh
1
60
23
Màn hình hiện thị mã QR
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Khánh
1
60
24
Màn hình Led P3.0 Fullcolor Indoor Kích thước hiển thị: 4,8m x 2,88m = 13,824m2 Kích thước màn hình: 5m x 3m
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Khánh
1
60

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 44

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây