Thông báo mời thầu

Mua sắm thiết bị dạy học

Tìm thấy: 20:38 30/05/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thiết bị dạy học
Tên gói thầu
Mua sắm thiết bị dạy học
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp Giáo dục ngân sách tỉnh.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Lào Cai, Tỉnh Lào Cai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
06:00 06/06/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
23/QĐ-THPTS2LC
Ngày phê duyệt
30/05/2023 20:34
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Trung học phổ thông số 2 thành phố Lào Cai
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:37 30/05/2023
đến
06:00 06/06/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
06:00 06/06/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
11.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười một triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/06/2023 (04/09/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV Thương Mại và Xây Dựng Phúc Hưng Tư vấn lập E-HSMT
2 Công ty TNHH MTV Thương Mại và Xây Dựng Phúc Hưng Tư vấn đánh giá E-HSDT

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Smart Tivi 4K 75 inch
5
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT số 2 thành phố Lào Cai. Địa chỉ: Tổ 10, phường Xuân Tăng, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai.
1
5
2
Máy tính
18
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT số 2 thành phố Lào Cai. Địa chỉ: Tổ 10, phường Xuân Tăng, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai.
1
5
3
Máy tính All In One
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT số 2 thành phố Lào Cai. Địa chỉ: Tổ 10, phường Xuân Tăng, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai.
1
5
4
Bộ thu nhận số liệu môn Vật Lý (Sử dụng cho các cảm biển trong danh mục)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT số 2 thành phố Lào Cai. Địa chỉ: Tổ 10, phường Xuân Tăng, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai.
1
5
5
Máy cất nước 1 lần
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT số 2 thành phố Lào Cai. Địa chỉ: Tổ 10, phường Xuân Tăng, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai.
1
5
6
Cân điện tử
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT số 2 thành phố Lào Cai. Địa chỉ: Tổ 10, phường Xuân Tăng, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai.
1
5
7
Bộ thiết bị dạy học điện tử, mô phỏng môn Hóa học
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT số 2 thành phố Lào Cai. Địa chỉ: Tổ 10, phường Xuân Tăng, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai.
1
5
8
Quả bóng rổ
20
Quả
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT số 2 thành phố Lào Cai. Địa chỉ: Tổ 10, phường Xuân Tăng, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai.
1
5
9
Quả bóng chuyền hơi
20
Quả
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT số 2 thành phố Lào Cai. Địa chỉ: Tổ 10, phường Xuân Tăng, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai.
1
5
10
Quả tạ Nam (5kg)
5
Quả
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT số 2 thành phố Lào Cai. Địa chỉ: Tổ 10, phường Xuân Tăng, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai.
1
5
11
Quả tạ Nữ (3 kg)
5
Quả
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT số 2 thành phố Lào Cai. Địa chỉ: Tổ 10, phường Xuân Tăng, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai.
1
5
12
Bàn ghế học sinh (1 bàn, 2 ghế)
50
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT số 2 thành phố Lào Cai. Địa chỉ: Tổ 10, phường Xuân Tăng, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai.
1
5
13
Tủ đựng đồ dùng
10
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT số 2 thành phố Lào Cai. Địa chỉ: Tổ 10, phường Xuân Tăng, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai.
1
5
14
Giường tầng cho học sinh
30
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT số 2 thành phố Lào Cai. Địa chỉ: Tổ 10, phường Xuân Tăng, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai.
1
5
15
Bàn hội trường
20
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT số 2 thành phố Lào Cai. Địa chỉ: Tổ 10, phường Xuân Tăng, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai.
1
5
16
Ghế hội trường
40
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT số 2 thành phố Lào Cai. Địa chỉ: Tổ 10, phường Xuân Tăng, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai.
1
5
17
Loa Công xuất 300W/600W, Dải tần 76Hz-20KHz
3
Đôi
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT số 2 thành phố Lào Cai. Địa chỉ: Tổ 10, phường Xuân Tăng, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai.
1
5
18
Loa Sup công xuất 700W/1400W
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT số 2 thành phố Lào Cai. Địa chỉ: Tổ 10, phường Xuân Tăng, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai.
1
5
19
Công xuất đẩy 4 kênh 850Wx 4 kênh@ 8Ohm
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT số 2 thành phố Lào Cai. Địa chỉ: Tổ 10, phường Xuân Tăng, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai.
1
5
20
Công xuất đẩy 2 kênh 600Wx 2 kênh@8Ohm
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT số 2 thành phố Lào Cai. Địa chỉ: Tổ 10, phường Xuân Tăng, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai.
1
5
21
DSP-Vang số chống hú, cắt giảm tần số âm thanh gây nhiễu Thông số hệ thống: 7.1
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT số 2 thành phố Lào Cai. Địa chỉ: Tổ 10, phường Xuân Tăng, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai.
1
5
22
Mícro không dây
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT số 2 thành phố Lào Cai. Địa chỉ: Tổ 10, phường Xuân Tăng, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai.
1
5
23
Quản lý nguồn Auto-Suply
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT số 2 thành phố Lào Cai. Địa chỉ: Tổ 10, phường Xuân Tăng, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai.
1
5
24
Mícro cổ ngỗng
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT số 2 thành phố Lào Cai. Địa chỉ: Tổ 10, phường Xuân Tăng, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai.
1
5
25
Tủ đựng thiết bị âm thanh
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT số 2 thành phố Lào Cai. Địa chỉ: Tổ 10, phường Xuân Tăng, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai.
1
5
26
Dây loa
250
md
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT số 2 thành phố Lào Cai. Địa chỉ: Tổ 10, phường Xuân Tăng, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai.
1
5
27
Phụ kiện và lắp đặt
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT số 2 thành phố Lào Cai. Địa chỉ: Tổ 10, phường Xuân Tăng, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai.
1
5

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm thiết bị dạy học". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm thiết bị dạy học" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 44

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây