Thông báo mời thầu

Mua sắm thiết bị (gđ 1 và gđ2)

Tìm thấy: 15:29 23/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp, mở rộng Trường Mẫu giáo Phú An
Tên gói thầu
Mua sắm thiết bị (gđ 1 và gđ2)
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Công trình Cải tạo, nâng cấp, mở rộng Trường Mẫu giáo Phú An
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Bến Cát, Tỉnh Bình Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
16:30 29/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500156049_2504231510
Ngày phê duyệt
23/04/2025 15:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Bến Cát
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:27 23/04/2025
đến
16:30 29/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 29/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
130.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/04/2025 (28/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Quang Trung Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 482, đường Lê Hồng Phong, tổ 2, khu phố 4, phường Phú Hòa, Tp.TDM, tỉnh Bình Dương
2 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Kiến Xanh Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 5, lô E2, khu dân cư Hiệp Thành 2 (tổ 14, khu 1), phường Hiệp Thành, Tp.TDM, tỉnh Bình Dương
3 CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT Tư vấn thẩm định giá Tòa nhà SongDo Tower, số 62A Phạm Ngọc Thạch - Phường Võ Thị Sáu - Quận 3 - TP. Hồ Chí Minh
4 Gói thầu số 11: Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị (gđ1 và gđ2) thuộc dự án: Cải tạo, nâng cấp, mở rộng Trường Mẫu giáo Phú An Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng .
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG ĐÔ THỊ LIÊN THÀNH Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT 24A Đường D5 - Phường 25 - Quận Bình Thạnh - TP. Hồ Chí Minh
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ GIAO THÔNG THÀNH PHÁT Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu 3/19 Đường số 49 - Phường Hiệp Bình Chánh - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
7 Ban Quản lý dự án Đầu tư xây dựng thành phố Bến Cát Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Khu phố 2, phường Mỹ Phước, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bàn nhóm trẻ (từ 25 tháng tuổi đến 36 tháng tuổi)
13
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
2
Ghế 04 Nhóm trẻ (từ 25 tháng tuổi đến 36 tháng tuổi)
25
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
3
Bàn 04 lớp Mầm (3-4 tuổi)
52
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
4
Ghế 04 lớp Mầm (3-4 tuổi)
100
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
5
Bàn 06 lớp Chồi (4-5 tuổi)
60
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
6
Ghế lớp Chồi (4-5 tuổi)
120
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
7
Bàn 06 lớp Lá (5-6 tuổi)
54
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
8
Ghế lớp Lá (5-6 tuổi)
105
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
9
Kệ để đồ chơi nhóm trẻ
4
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
10
Kệ để đồ chơi lớp Mầm
16
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
11
Kệ để đồ chơi lớp Chồi
16
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
12
Kệ để đồ chơi lớp Lá
12
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
13
Chân, bình đựng nước uống
12
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
14
Giá phơi khăn
12
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
15
Giá treo tranh
12
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
16
Tủ úp ca treo tường
12
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
17
Ca uống nước
350
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
18
Tủ (kệ) để cặp, balô; (không có cửa)
12
bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
19
Kệ để giầy, dép
12
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
20
Tủ đựng học cụ
24
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
21
Bảng nỉ có chân
12
bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
22
Máy vi tính
11
bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
23
Ứng dụng học Tiếng Anh số tích hợp Toán - Tiếng Việt tiền tiểu học cho trẻ mầm non (tài khoản online 36 tháng)
5
bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
24
Bộ sách Happy Haces cho học sinh mầm non
5
bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
25
Bàn, ghế vi tính cho học sinh khối mẫu giáo trong trường mầm non hoặc trường mẫu giáo học và chơi tin học theo phần mềm Kidsmart (có bản quyền).
11
bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
26
Tivi LED từ 50” đến 60” + giá treo tivi.
12
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
27
Đầu DVD (kèm theo kệ gắn tường)
12
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
28
Kệ bố trí trong kho mỗi phòng học
36
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
29
Tủ đựng dụng cụ âm nhạc, trang phục
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
30
Kệ để dàn máy (Tủ)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
31
02 Gióng múa
24
md
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
32
02 Gương tráng thủy
24
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
33
Đàn Organ lớn
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
34
Đàn organ nhỏ
5
bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
35
Tivi LED 60” đến 70”
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
36
Dàn máy (HiFi)
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
37
Máy phát nhạc qua USB, Bluetooth
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
38
Băng ghế thể dục lớp mầm
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
39
Băng ghế thể dục lớp Chồi
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
40
Băng ghế thể dục lớp lá
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
41
Vòng ném đích
4
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
42
Cung chui hình các con thú.
4
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
43
Ván dốc thể dục
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
44
Bục bậc cao
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
45
Bộ vận động mousse
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
46
Thang leo 3 lứa tuổi
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
47
Bộ vận động leo núi
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
48
Máy vi tính
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
49
Máy vi tính
35
bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày
50
Phần mềm quản lý giảng dạy có bản quyền cho 1 giáo viên và 35 học viên.
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú An, thành phố Bến Cát, tỉnh Bình Dương
270 ngày
330 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm thiết bị (gđ 1 và gđ2)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm thiết bị (gđ 1 và gđ2)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 47

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây