Thông báo mời thầu

Mua sắm thiết bị hành chính

    Đang xem      
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Phòng chào giá trực tuyến Kết quả chào giá trực tuyến Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 14:09 20/08/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thiết bị hành chính
Tên gói thầu
Mua sắm thiết bị hành chính
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm thiết bị hành chính
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí sự nghiệp của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Ninh Hòa, Tỉnh Khánh Hòa
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
20/08/2026 14:08
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
09:00 07/09/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
09:00 08/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày

Thông tin phần/lô

STT Mã phần/lô Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Bước giá (VND)
1
PP2600344989
Thiết bị nội thất, văn phòng
118.515.920
355.000
2
PP2600344990
Thiết bị điện, điện lạnh
41.404.920
124.000

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
PP2600344989
Thiết bị nội thất, văn phòng
Bệnh viện Đa khoa khu vực Ninh Hòa
5
10
2
Nệm băng ca
-
-
-
2025 về sau
3
Cái
KT:(Dài 190 x Rộng 60 x Cao 5)cm; nệm simili
3
Nệm bàn khám bệnh inox
-
-
-
2025 về sau
1
Cái
KT: (60x192)cm nệm mút xốp dày 5cm bọc simili da, màu xám
4
Nệm giường siêu âm
-
-
-
2025 về sau
3
Cái
KT: Dài 2m, rộng 60cm, dày 5cm, có dây buộc cố định nệm
5
Ghế nhựa tựa lưng
-
-
-
2025 về sau
10
Cái
KT: 43 x 51,5 x 83 cm; nhựa pp
6
Mặt ghế chờ
-
-
-
2025 về sau
8
Cái
KT: Ngang 45cm x sâu 35cm x cao 35 cm; nhựa HPDE; nhựa ghế dẻo dai chịu nhiệt tốt, có lỗ để lắp vào thanh băng ghế chờ
7
Băng ghế chờ
-
Hòa Phát
-
2025 về sau
4
Cái
Băng 4 ghế, kích thước: Rộng 2010 x Sâu 520 x Cao 770 (± 20(mm)), khung thép sơn tĩnh điện, đệm tựa nhựa
8
Bàn vi tính khung sắt 3 tầng
-
Hòa Phát
-
2025 về sau
1
Cái
Kích thước: W900 x D575 x H1235 mm Chất liệu: Mặt gỗ công nghiệp Melamine và khung thép chắc chắn
9
Bàn trưởng khoa
-
Hòa Phát
-
2025 về sau
1
Cái
KT: W1600 x D800 x H760 mm, gỗ công nghiêp MDF sơn PU
10
Bàn vi tính
-
Hòa Phát
-
2025 về sau
8
Cái
KT: W1200 x D600 x H750 mm; bàn có 1 ngăn kéo, 1 kệ để CPU và bàn phím
11
Bàn làm việc
-
Hòa Phát
-
2025 về sau
9
Cái
KT: W1200 x D600 x H750 mm; chất liệu: gỗ công nghiệp, có 1 ngăn kéo và 1 cánh mở
12
Xe đẩy chất thải 660 lít
-
-
-
2026 về sau
10
Cái
KT: 1350 x 770 x 1250 mm; có nắp đậy; có bánh xe; nhựa HDPE, dung tích: 660lit màu sắc: xanh, vàng, trắng
13
Rèm trúc
-
-
-
2025 về sau
10
Cái
KT: 150cm x 150cm, chất liệu: tre nứa, rèm gắn dây và ròng rọc kéo xuống
14
PP2600344990
Thiết bị điện, điện lạnh
Bệnh viện Đa khoa khu vực Ninh Hòa
5
10
15
Quạt đảo
-
-
-
2025 về sau
1
Cái
Cánh quạt nhựa 3 lá Điện áp: 220V, công suất: 47w
16
Đèn bàn
-
-
-
2025 về sau
1
Cái
KT: Cao 60 cm - Ngang 15 cm - Sâu 15 cm - Nặng 1.2 kg; màu đen; công suất: 5w; bóng led; nút nhấn; có thể điều chỉnh độ cao, hướng chiếu sáng; đui đèn có thể kết hợp sử dụng nhiều loại bóng đèn khác nhau: đèn LED, đèn compact,..
17
Đèn sạc chiếu sáng
-
-
-
2025 về sau
3
Cái
- Loại đèn: Đèn sạc - công suất: 2w - có quai xách, điều chỉnh ánh sáng, jack cắm sạc
18
Cân 12kg
-
-
-
2025 về sau
1
Cái
Lò xo được làm bằng thép Carbon tiêu chuẩn - Phạm vi đo: 500g-12kg - Kích thước: 280 x 240 x 285 mm - Chất liệu: Vỏ sắt sơn tĩnh điện - Sai số tối thiểu: ±25g – tối đa : ±75g
19
Đồng hồ ampe kìm (AC 1000A)
-
Kyoritsu
-
2025 về sau
1
Cái
- Kích thước: 204(L) × 81(W) × 36(D)mm - Nguồn: Pin loại R03/LR03(AAA)(1.5V)x2 - Chức năng: True-RMS - Đường kính kìm: 33mm - Màn hình hiển thị: 6000 Counts với công nghệ Backlight - Bảo hành: 12 tháng - phụ kiện đi kèm
20
Máy siết bulong
-
Workfix
-
2025 về sau
1
Cái
- Điện áp: 21V 6.0Ah - Lực siết: 2100N.m - Động cơ: 100% lõi đồng - 3 cấp tốc, có Autostop - Tốc độ không tải: 0-2000/2400/2500rpm - Đầu gắn khẩu: 3/4 19.05mm - Có đèn trợ sáng, móc treo máy - Bảo hành 6 tháng - có phụ kiện kèm theo
21
Đồng hồ VOM điện tử
-
total
-
2025 về sau
1
Cái
- Hiển thị: 4000 số đếm TRUR RMS - Dòng điện một chiều: 40mA/400mA/10A - Điện áp DC/AC: 400mV/4V/40V/600V - Điện trở: 400Ω/4kΩ/40kΩ/400kΩ/4MΩ/40MΩ - Kiểm tra đi ốt: Phát hiện điện áp không tiếp xúc
22
Kìm cắt
-
-
-
2025 về sau
2
Cái
- Có nhiều kích thước: 6.5 inch, 7,5 inch - Cán được bọc nhựa, dùng để cắt dây điện. - Chất liệu: Thép cao cấp CR-V - Tay cầm cách điện được bọc bằng nhựa màu đỏ chống trượt và được thoải mái khi cầm
23
Kìm bằng
-
-
-
2025 về sau
2
Cái
- Có nhiều kích thước: 6 inch, 7 inch, 8 inch chính hãng - Cán được bọc nhựa, dùng để cắt, giữ, kẹp vật dụng - Chất liệu: Thép cao cấp CR-V - Tay cầm cách điện được bọc bằng nhựa màu đỏ chống trượt và được thoải mái khi cầm
24
Kìm mỏ nhọn
-
-
-
2025 về sau
2
Cái
- Có nhiều kích thước: 6 inch, 8 inch chính hãng - Cán được bọc nhựa, dùng để cắt, bấm các loại dây điện hoặc dây thép, kẹp, giữ, vặn ốc - Chất liệu: Thép cao cấp CR-V - Tay cầm cách điện được bọc bằng nhựa màu đỏ chống trượt và được thoải mái khi cầm
25
Kìm bấm chết
-
-
-
2025 về sau
2
Cái
- Có nhiều kích thước: 7 inch, 10 inch. - Bề mặt được phủ lớp niken trên bề mặt giúp bảo quản không bị rỉ sét theo thời gian, có thể sử dụng được lâu dài.
26
Dao cắt ống nước
-
-
-
2025 về sau
1
Cái
- Lưỡi được làm bằng hợp kim thép đen SK-5 được phát triển cứng hơn sắc bén hơn chuyên cắt các loại ống cứng. - Đường kính cắt: 42mm trở lại. - Chiều dài: 220mm
27
Tuốt vít 3ke 2 đầu có nam châm hít 25 phân
-
-
-
2025 về sau
2
Cái
- Chất liệu hợp kim thép cao cấp. - Phần đầu có nam châm mạnh hít được các con vít một cách dễ dàng khi thao tác. - Cán cầm được làm bằng nhựa cao cấp cứng cáp sáng bóng và được thiết kế hình tròn dễ thao tác vặn trái phải và rất có lực.
28
Mỏ hàn chì nhiệt độ 400
-
-
-
2025 về sau
1
Cái
- Mỏ hàn chì được thiết kế mỏ thẳng. - Cán cầm được chế tạo bằng nhựa cao cấp, đầu mỏ hàn được làm bằng thau có thể thay đổi được đầu khác. Được sử dụng trong việc hàn gắn linh kiện điện tử.
29
Chì hàn
-
Asahi
-
2025 về sau
0.5
kg
- Thành phần hóa học: Thiếc (Sn): 60%. Chì (Pb): 40%. - Đường kính sợi chì: Phổ biến: 0.6mm, 0.8mm, 1.0mm, 1.2mm, - Flux (nhựa thông): 1-3% (thành phần nhựa thông 90%, chất hoạt hóa 10%, chất kích hoạt 3%). - Đặc tính Flux: Loại: Rosin Core Flux (nhựa thông). - Mùi: Nhẹ, ít khói, không gây độc hại nhiều khi hàn - Màu sắc mối hàn: Bóng, sáng, đẹp, không để lại cặn bẩn
30
Mũi khoan đa năng 6 ly
-
-
-
2025 về sau
2
Cái
- Chất liệu: Hợp kim thép cao cấp - Thiết kế 4 me 4 cạnh - Dài 100m - Đuôi lục giác 1/4 inch tương đương 6.35mm sử dụng được cho hầu hết các loại máy khoan máy bắn vít trên thị trường
31
Mũi khoan đa năng 8 ly
-
-
-
2025 về sau
2
Cái
- Chất liệu: Hợp kim thép cao cấp - Thiết kế 4 me 4 cạnh - Dài 100m - Sử dụng được cho hầu hết các loại máy khoan máy bắn vít trên thị trường
32
Amply 1100 W
-
-
-
2025 về sau
1
Cái
Công suất: 1100W Điện áp: 220V Tần số: 50hz
33
Amply
-
-
-
2025 về sau
2
cái
Công suất: 120W - 250W Điện áp: 220V Tần số: 50hz
34
Tủ mát
-
-
-
2025 về sau
1
Cái
- Loại tủ đứng, tủ 2 cánh trên dưới, có bánh xe di chuyển, inverter, Low-E - Gas: R600A - Dung tích thực: 340lit - Nguồn điện: 220V/50Hz - KT: (Dài 615 x Rộng 610 x Cao 2025) mm

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm thiết bị hành chính". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm thiết bị hành chính" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 12

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây