Thông báo mời thầu

Mua sắm thiết bị phần cứng và phần mềm thương mại

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 15:06 24/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Đầu tư tổng thể cơ sở hạ tầng CNTT đáp ứng nhu cầu xây dựng bệnh viện thông minh, triển khai bệnh án điện tử giai đoạn 2024-2028
Tên gói thầu
Mua sắm thiết bị phần cứng và phần mềm thương mại
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đầu tư tổng thể cơ sở hạ tầng CNTT đáp ứng nhu cầu xây dựng bệnh viện thông minh, triển khai bệnh án điện tử giai đoạn 2024-2028
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn phát triển sự nghiệp dùng để chi thường xuyên
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 14/07/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500287667_2506241132
Ngày phê duyệt
24/06/2025 11:44
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Thành Phố Hồ Chí Minh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:05 24/06/2025
đến
10:00 14/07/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 14/07/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
325.406.151 VND
Số tiền bằng chữ
Ba trăm hai mươi lăm triệu bốn trăm lẻ sáu nghìn một trăm năm mươi mốt đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/07/2025 (11/11/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN ĐẮC NGÂN Tư vấn lập thiết kế Số 197, khu phố Nguyễn Trãi - Phường Lái Thiêu - Thành phố Thuận An - Tỉnh Bình Dương
2 Công ty cổ phần Thẩm điṇ h giá và Tư vấn đầu tư Viêṭ Nhâṭ Tư vấn thẩm định giá 981/24 Cách maṇ g tháng 8 Phường 7, Q. Tân Bình. - - - TP. Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Tư vấn Tân Phong Tư vấn lập E-HSMT 16/3/10 Đường 297, Khu phố 4 - Phường Phước Long B - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH MEKOFA Tư vấn thẩm định E-HSMT 334/39 Lý Thường Kiệt - Phường 14 - Quận 10 - TP. Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Tư vấn Tân Phong Tư vấn đánh giá E-HSDT 16/3/10 Đường 297, Khu phố 4 - Phường Phước Long B - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
6 CÔNG TY TNHH MEKOFA Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 334/39 Lý Thường Kiệt - Phường 14 - Quận 10 - TP. Hồ Chí Minh
7 Viện Nghiên Cứu và Ứng Dụng Công Nghệ Mới Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu 189 Cống Quỳnh - Phường Nguyễn Cư Trinh - Quận 1 - TP. Hồ Chí Minh

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Thiết bị cân bằng tải chuyên dụng
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
2
Hệ thống tường lửa
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
3
License cho tường lửa (1 license cho 2 thiết bị) - 3 năm
1
lic
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
4
Phần mềm Antivirus cho 30 máy chủ - 3 năm
30
lic
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
5
Hệ thống core switch quang 10G
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
6
Switch access 48 port uplink 10G
12
bộ
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
7
Switch access 24 port uplink 10G
7
bộ
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
8
Switch access hỗ trợ POE 24 port uplink 10G
15
bộ
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
9
Access Point bổ sung thêm
108
bộ
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
10
Phần mềm giám sát hệ thống (license vĩnh viễn)
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
11
Module quang kết nối hệ thống Core-server-firewall
32
bộ
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
12
Module quang kết nối hệ thống Access và Core
56
bộ
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
13
Máy chủ tính toán
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
14
Thiết bị SAN Switch
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
15
Thiết bị lưu trữ SAN Storage chuyên dụng
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
16
Thiết bị NAS
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
17
Phần mềm ảo hóa
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
18
Phần mềm Windows Server
12
bộ
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
19
Phần mềm SQL Server
5
bộ
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
20
Phần mềm Backup
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
21
Tủ rack 15U dùng làm tủ nhánh
13
bộ
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
22
Tủ rack 42U bổ sung thêm cho phòng server
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
23
Thanh đấu nối Patch Panel 24 Port
46
bộ
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
24
Thanh đấu nối cáp quang - ODF 12FO cho tủ nhánh
13
bộ
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
25
Thanh đấu nối cáp quang - ODF 48FO cho tủ phòng server
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
26
Cáp tín hiệu CAT6
82
thùng
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
27
Đầu bấm mạng CAT6
300
cái
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
28
Mặt nạ 1 cổng 70 x 115 (Mặt nạ mạng – Faceplate - Ổ cắm mạng gắn tường)
391
cái
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
29
Mặt nạ 2 cổng 70 x 115 (Mặt nạ mạng – Faceplate - Ổ cắm mạng gắn tường)
150
cái
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
30
Hạt nhân - Module jack (Ổ cắm mạng gắn tường)
691
cái
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
31
Đế nhựa (Ổ cắm mạng gắn tường)
450
cái
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
32
Dây nhảy cáp CAT6 (Ổ cắm mạng gắn tường)
897
sợi
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
33
Dây nhảy cáp quang (Ổ cắm mạng gắn tường)
44
sợi
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
34
Dây cáp quang (Ổ cắm mạng gắn tường)
1150
mét
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
35
Bộ lưu điện cho thiết bị CNTT phòng server
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
36
Bộ lưu điện cho tủ nhánh
13
bộ
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
37
Sàn nâng cho phòng máy chủ
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
38
Hệ thống lạnh cho phòng máy chủ
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
39
Bình khí chữa cháy FM200 40L, nạp 31kg (bao gồm ống nối xả khí DN40) (FM200 - Hệ thống PCCC chuyên dụng cho phòng máy chủ)
1
bình
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
40
Đồng hồ giám sát áp lực (FM200 - Hệ thống PCCC chuyên dụng cho phòng máy chủ)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
41
Đầu kích hoạt bằng điện (FM200 - Hệ thống PCCC chuyên dụng cho phòng máy chủ)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
42
Đầu kích hoạt bằng tay (FM200 - Hệ thống PCCC chuyên dụng cho phòng máy chủ)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
43
Đai kẹp bình (FM200 - Hệ thống PCCC chuyên dụng cho phòng máy chủ)
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
44
Đầu phun FM200 (FM200 - Hệ thống PCCC chuyên dụng cho phòng máy chủ)
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
45
Tủ điều khiển xả khí (bao gồm acquy cho tủ nguồn) (Thiết bị báo cháy - Hệ thống PCCC chuyên dụng cho phòng máy chủ)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
46
Đầu báo khói (Thiết bị báo cháy - Hệ thống PCCC chuyên dụng cho phòng máy chủ)
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
47
Đầu báo nhiệt (Thiết bị báo cháy - Hệ thống PCCC chuyên dụng cho phòng máy chủ)
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
48
Chuông báo cháy (Thiết bị báo cháy - Hệ thống PCCC chuyên dụng cho phòng máy chủ)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
49
Đèn còi báo cháy (Thiết bị báo cháy - Hệ thống PCCC chuyên dụng cho phòng máy chủ)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180
50
Nút nhấn kích hoạt xả khí (Thiết bị báo cháy - Hệ thống PCCC chuyên dụng cho phòng máy chủ)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Răng Hàm Mặt
90
180

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Tân Phong như sau:

  • Có quan hệ với 6 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,20 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 0,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 80,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.725.506.262 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.948.460.877 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,13%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm thiết bị phần cứng và phần mềm thương mại". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm thiết bị phần cứng và phần mềm thương mại" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 101

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây