Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| STT | Tên đơn vị tư vấn | Vai trò | Địa chỉ |
|---|---|---|---|
| 1 | CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG VN ASEAN | Tư vấn lập thiết kế | Ngõ 44, đường Việt Bắc, tổ 1 - Phường Tân Thịnh - Thành phố Thái Nguyên - Tỉnh Thái Nguyên |
| 2 | CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ DOANH NGHIỆP | Tư vấn thẩm định giá | P104 Tập thể Ban Vật Giá Chính Phủ, phố Phan Kế Bính - Phường Cống Vị - Quận Ba Đình - Thành phố Hà Nội |
| 3 | CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN HÀ NỘI | Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định | Tầng 7, tòa nhà Hội nhà báo Việt Nam, phố Dương Đình Nghệ - Phường Yên Hoà - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội |
| 4 | CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THÁI GIANG | Tư vấn lập E-HSMT | Khu dân cư Hồng Thái - Thị trấn Hóa Thượng - Huyện Đồng Hỷ - Tỉnh Thái Nguyên |
| 5 | CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI NGUYÊN | Tư vấn thẩm định E-HSMT | Tổ 2 - Phường Gia Sàng - Thành phố Thái Nguyên - Tỉnh Thái Nguyên |
| 6 | CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THÁI GIANG | Tư vấn đánh giá E-HSDT | Khu dân cư Hồng Thái - Thị trấn Hóa Thượng - Huyện Đồng Hỷ - Tỉnh Thái Nguyên |
| 7 | CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI NGUYÊN | Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu | Tổ 2 - Phường Gia Sàng - Thành phố Thái Nguyên - Tỉnh Thái Nguyên |
| 8 | Viện Khoa học Công nghệ Xây dựng | Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu | số 81 phố Trần Cung, phường Nghĩa Tân, quận Cầu Giấy, TP Hà Nội - Phường Nghĩa Tân - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội |
| STT | Thời điểm Gia hạn thành công | Thời điểm đóng thầu cũ | Thời điểm đóng thầu sau gia hạn | Thời điểm mở thầu cũ | Thời điểm mở thầu sau gia hạn | Lý do |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 14:19 07/10/2024 | 08:00 08/10/2024 | 08:00 10/10/2024 | 08:00 08/10/2024 | 08:00 10/10/2024 | Trả lời làm rõ HSMT |
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| Mục cần làm rõ | Nội dung cần làm rõ | Nội dung trả lời |
|---|---|---|
| Yêu cầu về kỹ thuật | Bên mời thầu đang có dấu hiện hạn chế nhà thầu tham dự. Vui lòng trả lời nội trung file đính kèm | Trả lời làm rõ HSMT |
File đính kèm nội dung cần làm rõ:
File đính kèm nội dung trả lời:
| Mục cần làm rõ | Nội dung cần làm rõ | Nội dung trả lời |
|---|---|---|
| Yêu cầu về kỹ thuật | Nội dung trong file đính kèm | Trả lời làm rõ E HSMT |
File đính kèm nội dung cần làm rõ:
File đính kèm nội dung trả lời:
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| #1: Làm rõ E-HSMT |
|---|
|
Ngày gửi kiến nghị: 10:45 04/10/2024 Nội dung kiến nghị: Nội dung theo file đính kèm File đính kèm nội dung kiến nghị: |
|
Ngày trả lời kiến nghị: 02:55 08/10/2024 Trả lời kiến nghị: File đính kèm nội dung trả lời kiến nghị: |
| #2: Kiến nghị tiêu chí yêu cầu kỹ thuật |
|---|
|
Ngày gửi kiến nghị: 16:53 25/09/2024 Nội dung kiến nghị: Sau khi nghiên cứu E-HSMT, chúng tôi nhận thấy tiêu chí yêu cầu tại Chương V – Yêu cầu về kỹ thuật, cụ thể tại bảng tóm tắt thông số kỹ thuật có nội dung yêu cầu về “Thương hiệu” của hàng hóa là “Nhóm các nước G7” là đang hạn chế các nhà thầu tham dự thầu với hàng hóa thương hiệu trong nước, không thực hiện đúng theo nội dung Quyết định số 10326/QĐ-BCT ngày 14/11/2014 và Quyết định số 8249/QĐ-BCT ngày 10/08/2015 của Bộ Công thương ban hành về “Danh mục máy móc, thiết bị, vật tư, nguyên liệu trong nước đã sản xuất được” . Theo đó, các đặc tính yêu cầu kỹ thuật hàng hóa của E-HSMT là hoàn toàn trong phạm vi hàng hóa trong nước cung cấp được. File đính kèm nội dung kiến nghị: |
|
Ngày trả lời kiến nghị: 02:48 08/10/2024 Trả lời kiến nghị: Đơn kiến nghị của nhà thầu không hợp lệ để được xem xét, giải quyết đơn theo quy định tại điều 90, Luật Đấu thầu số 22/2023 (Văn bản chi tiết đính kèm của đơn vị tư vấn đấu thầu). Tuy nhiên, nội dung nhà thầu kiến nghị có thể xem xét tại các văn bản trả lời làm rõ E HSMT của Bên mời thầu! File đính kèm nội dung trả lời kiến nghị: |
| #3: Kiến nghị nội dung hồ sơ mời thầu |
|---|
|
Ngày gửi kiến nghị: 08:15 09/10/2024 Nội dung kiến nghị: Bên mời thầu đang có dấu hiệu hạn ché các nhà thầu tham dự. Đề nghị bên mời thầu minh bạch trả lời nội dung trong file đính kèm File đính kèm nội dung kiến nghị: |
|
Ngày trả lời kiến nghị: 16:32 17/10/2024 Trả lời kiến nghị: Trả lời đơn kiến nghị gói thầu mua sắm thiết bị thang máy File đính kèm nội dung trả lời kiến nghị: |
| STT | Tên hàng hoá | Khối lượng | Đơn vị tính | Mô tả | Địa điểm thực hiện | Ngày giao hàng sớm nhất | Ngày giao hàng muộn nhất | Ghi chú |
|---|
1 |
Thang máy khách, loại có phòng máy: P1,P2,P3,P4
(bao gồm các vật tư, phụ kiện lắp đặt hoàn chỉnh thang) |
4 |
Thang |
Theo quy định tại Chương V |
Thành phố Phổ Yên, tỉnh Thái Nguyên |
150 ngày |
180 ngày |
|
2 |
Thang máy tải khách, loại có phòng máy: P5, P6 (PCCC) (bao gồm các vật tư, phụ kiện lắp đặt hoàn chỉnh thang) |
2 |
Thang |
Theo quy định tại Chương V |
Thành phố Phổ Yên, tỉnh Thái Nguyên |
150 ngày |
180 ngày |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Một người luôn phải bận rộn với tư tưởng của mình nếu muốn đạt được bất cứ cái gì. "
Antonie van Leeuwenhoek
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Phổ Yên đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Phổ Yên đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.