Thông báo mời thầu

Mua sắm thiết bị trường THCS Bình Minh

Tìm thấy: 11:04 26/08/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thiết bị trường THCS Bình Minh
Tên gói thầu
Mua sắm thiết bị trường THCS Bình Minh
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Lào Cai, Tỉnh Lào Cai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 31/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
55
Ngày phê duyệt
20/08/2024 16:13
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THCS Bình Minh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:52 26/08/2024
đến
10:00 31/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 31/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/08/2024 (29/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI BH Tư vấn lập E-HSMT Số 12, hẻm 9, ngách 43, ngõ 14, Quang Trung - Phường Phú La - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÁI HƯNG VƯỢNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 43D ngách 32 ngõ 108 phố Đông Thiên - Phường Vĩnh Hưng - Quận Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI BH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 12, hẻm 9, ngách 43, ngõ 14, Quang Trung - Phường Phú La - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÁI HƯNG VƯỢNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 43D ngách 32 ngõ 108 phố Đông Thiên - Phường Vĩnh Hưng - Quận Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bộ máy vi tính
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
2
Phần mềm HĐH Microsoft Windows
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
3
Bộ bàn ghế giáo viên
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
4
Bàn ghế của HS 2 chỗ ngồi
20
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
5
Amlpy mixer
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
6
Loa hộp
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
7
Bộ micro cầm tay không dây
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
8
Camera
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
9
Camera kèm mic
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
10
Cáp USB
3
Sợi
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
11
Màn hình tương tác
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
12
Bộ dụng cụ thí nghiệm phân tích ánh sáng trắng bằng lăng kính.
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
13
Bộ dụng cụ thí nghiệm khúc xạ ánh sáng
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
14
Bộ dụng cụ thí nghiệm khúc xạ, phản xạ toàn phần
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
15
Bộ dụng cụ thí nghiệm đo tiêu cự thấu kính
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
16
Bộ dụng cụ thí nghiệm tác dụng của điện trở
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
17
Bộ dụng cụ thí nghiệm định luật Ohm
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
18
Bộ dụng cụ thí nghiệm cảm ứng điện từ
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
19
Bộ thí nghiệm về dòng điện xoay chiều
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
20
Bộ dụng cụ và hóa chất thí nghiệm dãy hoạt động của kim loại
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
21
Bộ dụng cụ và hóa chất thí nghiệm về Ethylic alcohol
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
22
Bộ dụng cụ thí nghiệm acetic acid
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
23
Glucose - Bộ dụng cụ thí nghiệm phản ứng tráng bạc
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
24
Cellulose (xenlulozơ) - Bộ dụng cụ Thí nghiệm cellulose
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
25
Bộ dụng cụ thí nghiệm tinh bột có phản ứng màu với iodine
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
26
Bộ mô hình phân tử dạng đặc
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
27
Mô hình phân tử dạng rỗng
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
28
Mô hình mô tả cấu trúc của DNA có thể tháo lắp
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
29
Máy tính để bàn
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
30
Ti vi 75 inch
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
31
Bàn thí nghiệm vật lý, công nghệ kèm phụ kiện
12
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
32
Bàn thí nghiệm hóa sinh, kèm phụ kiện
12
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
33
Dụng cụ đo các đại lượng không điện.
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
34
Biến áp nguồn
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
35
Ti vi 75 inch
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
36
Bàn ghế Hs 2 chỗ
20
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
37
Bàn ghế GV
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
38
Tủ lưu trữ
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
39
Ti vi 75inch
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
40
Ti vi 75inch
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
41
Giá để mẫu vẽ và dụng cụ học tập
5
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
42
Bàn, ghế học sinh 2 chỗ ngồi
21
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
43
Giá vẽ (3 chân hoặc chữ A)
41
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
44
Bảng vẽ
41
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
45
Bút lông
41
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
46
Bảng pha màu
41
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
47
Ống rửa bút
41
Ống
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
48
Lô đồ họa
40
Lọ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
49
Màn Goát (Gouache colour)
40
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8
50
Bàn ghế thực hành của học viên viên
20
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Bình Minh
1
8

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm thiết bị trường THCS Bình Minh". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm thiết bị trường THCS Bình Minh" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 67

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây