Thông báo mời thầu

Mua sắm thiết bị văn hóa

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 15:48 21/07/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm trang thiết bị cho Nhà văn hóa thôn và thiết bị phục vụ các môn thể thao tại nhà văn hóa thôn, bản
Tên gói thầu
Mua sắm thiết bị văn hóa
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn Chương trình mục tiêu quốc gia Phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 28/07/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
256/QĐ-PDT
Ngày phê duyệt
17/07/2023 15:41
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Dân tộc huyện Minh Hóa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:44 21/07/2023
đến
16:00 28/07/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 28/07/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/07/2023 (25/11/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TVXD THỊNH PHÁT Tư vấn lập E-HSMT Tổ dân phố Diêm Hạ - Phường Đức Ninh Đông - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG T&Q Tư vấn thẩm định E-HSMT Ngõ 458, đường Trần Hưng Đạo - Phường Nam Lý - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
3 CÔNG TY TNHH TVXD THỊNH PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ dân phố Diêm Hạ - Phường Đức Ninh Đông - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG T&Q Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Ngõ 458, đường Trần Hưng Đạo - Phường Nam Lý - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bục tượng Bác
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Tại các thôn, bản trên địa bàn huyện Minh Hóa, tỉnh Quảng Bình
1
30
2
Tượng Bác
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Tại các thôn, bản trên địa bàn huyện Minh Hóa, tỉnh Quảng Bình
1
30
3
Bục nói chuyện
12
Cái
Theo quy định tại Chương V
Tại các thôn, bản trên địa bàn huyện Minh Hóa, tỉnh Quảng Bình
1
30
4
Bàn chủ tọa
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
Tại các thôn, bản trên địa bàn huyện Minh Hóa, tỉnh Quảng Bình
1
30
5
Bàn hội trường
41
Cái
Theo quy định tại Chương V
Tại các thôn, bản trên địa bàn huyện Minh Hóa, tỉnh Quảng Bình
1
30
6
Bàn thư ký
9
Cái
Theo quy định tại Chương V
Tại các thôn, bản trên địa bàn huyện Minh Hóa, tỉnh Quảng Bình
1
30
7
Ghế chủ tọa
47
Cái
Theo quy định tại Chương V
Tại các thôn, bản trên địa bàn huyện Minh Hóa, tỉnh Quảng Bình
1
30
8
Ghế hội trường
1401
Cái
Theo quy định tại Chương V
Tại các thôn, bản trên địa bàn huyện Minh Hóa, tỉnh Quảng Bình
1
30
9
Tủ đựng nhạc cụ, trang phục truyền thống
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Tại các thôn, bản trên địa bàn huyện Minh Hóa, tỉnh Quảng Bình
1
30
10
Micro có dây
19
Cái
Theo quy định tại Chương V
Tại các thôn, bản trên địa bàn huyện Minh Hóa, tỉnh Quảng Bình
1
30
11
Giá đỡ micro
19
Cái
Theo quy định tại Chương V
Tại các thôn, bản trên địa bàn huyện Minh Hóa, tỉnh Quảng Bình
1
30
12
Micro không dây
21
Cái
Theo quy định tại Chương V
Tại các thôn, bản trên địa bàn huyện Minh Hóa, tỉnh Quảng Bình
1
30
13
Loa phóng thanh ngoài trời chống nước
22
Cái
Theo quy định tại Chương V
Tại các thôn, bản trên địa bàn huyện Minh Hóa, tỉnh Quảng Bình
1
30
14
Âm ly
17
Cái
Theo quy định tại Chương V
Tại các thôn, bản trên địa bàn huyện Minh Hóa, tỉnh Quảng Bình
1
30
15
Quạt tường
21
Cái
Theo quy định tại Chương V
Tại các thôn, bản trên địa bàn huyện Minh Hóa, tỉnh Quảng Bình
1
30
16
Quạt cây
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
Tại các thôn, bản trên địa bàn huyện Minh Hóa, tỉnh Quảng Bình
1
30

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm thiết bị văn hóa". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm thiết bị văn hóa" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 110

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây