Thông báo mời thầu

Mua sắm thiết bị văn phòng

Tìm thấy: 13:40 14/09/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Trụ sở Viện Kiểm sát nhân dân thị xã Buôn Hồ, tỉnh Đắk Lắk
Tên gói thầu
Mua sắm thiết bị văn phòng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Trung ương
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
15:00 21/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Số quyết định phê duyệt
991/QĐ-VKS
Ngày phê duyệt
12/09/2023 11:08
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viện kiểm sat nhân dân tỉnh Đắk Lắk
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:38 14/09/2023
đến
15:00 21/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:30 21/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/09/2023 (20/11/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG SÔNG HOÀNG Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số A22 đường Thăng Long - Phường Tự An - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẮK LẮK Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 52, đường Lê Duẩn, phường Tân Thành, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk - Phường Tân Thành - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẮK LẮK Tư vấn lập E-HSMT Số 52, đường Lê Duẩn, phường Tân Thành, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk - Phường Tân Thành - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔNG THÀNH Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 40/24 đường Nguyễn Tất Thành - Phường Tự An - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẮK LẮK Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 52, đường Lê Duẩn, phường Tân Thành, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk - Phường Tân Thành - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔNG THÀNH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 40/24 đường Nguyễn Tất Thành - Phường Tự An - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bộ bàn, ghế làm việc: 01 bàn + 01 ghế
14
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Viên Kiểm sát nhân dân thị xã Buôn Hồ
20
30
2
Tủ đựng tài liệu:
14
Cái
Theo quy định tại Chương V
Viên Kiểm sát nhân dân thị xã Buôn Hồ
20
30
3
Bộ bàn, ghế phòng tiếp dân: 01 bàn + 06 ghế
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Viên Kiểm sát nhân dân thị xã Buôn Hồ
20
30
4
Tủ đựng tài liệu phòng tiếp dân
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Viên Kiểm sát nhân dân thị xã Buôn Hồ
20
30
5
Bộ bàn, ghế phòng hỏi cung: 01 bàn + 06 ghế
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Viên Kiểm sát nhân dân thị xã Buôn Hồ
20
30
6
Tủ đựng tài liệu phòng hỏi cung
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Viên Kiểm sát nhân dân thị xã Buôn Hồ
20
30
7
Bộ bàn, ghế phòng trực nghiệp vụ: 01 bàn + 02 ghế
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Viên Kiểm sát nhân dân thị xã Buôn Hồ
20
30
8
Tủ đựng tài liệu phòng trực nghiệp vụ
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Viên Kiểm sát nhân dân thị xã Buôn Hồ
20
30
9
Giường phòng trực nghiệp vụ:
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Viên Kiểm sát nhân dân thị xã Buôn Hồ
20
30
10
Bộ bàn, ghế phòng KT, nghiệp vụ: 01 bàn + 01 ghế
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Viên Kiểm sát nhân dân thị xã Buôn Hồ
20
30
11
Tủ đựng tài liệu phòng KT, nghiệp vụ
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Viên Kiểm sát nhân dân thị xã Buôn Hồ
20
30
12
Bộ bàn, ghế phòng lưu trữ
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Viên Kiểm sát nhân dân thị xã Buôn Hồ
20
30
13
Giá đựng hồ sơ phòng lưu trữ
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Viên Kiểm sát nhân dân thị xã Buôn Hồ
20
30
14
Tủ đựng tài liệu phòng lưu trữ
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Viên Kiểm sát nhân dân thị xã Buôn Hồ
20
30
15
Bộ bàn, ghế phòng luật sư nghiên cứu hồ sơ: 01 bàn + 01 ghế
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Viên Kiểm sát nhân dân thị xã Buôn Hồ
20
30
16
Tủ đựng tài liệu phòng luật sư nghiên cứu hồ sơ
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Viên Kiểm sát nhân dân thị xã Buôn Hồ
20
30
17
Bộ bàn, ghế phòng tích hợp dữ liệu: 01 bàn + 01 ghế
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Viên Kiểm sát nhân dân thị xã Buôn Hồ
20
30
18
Tủ đựng tài liệu phòng tích hợp dữ liệu
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Viên Kiểm sát nhân dân thị xã Buôn Hồ
20
30
19
Bộ bàn, ghế phòng in chụp tài liệu: 01 bàn + 01 ghế
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Viên Kiểm sát nhân dân thị xã Buôn Hồ
20
30
20
Tủ đựng tài liệu phòng in chụp tài liệu
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Viên Kiểm sát nhân dân thị xã Buôn Hồ
20
30
21
Bộ bàn, ghế tiếp khách: 01 bàn + 08 ghế
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Viên Kiểm sát nhân dân thị xã Buôn Hồ
20
30
22
Bộ bàn, ghế phòng giải quyết án: 01 bàn + 06 ghế
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Viên Kiểm sát nhân dân thị xã Buôn Hồ
20
30
23
Phông rèm phòng họp: Phông rèm bằng vải treo trên tường.
16.1
m2
Theo quy định tại Chương V
Viên Kiểm sát nhân dân thị xã Buôn Hồ
20
30
24
Tượng Bác Hồ phòng họp
1
Tượng
Theo quy định tại Chương V
Viên Kiểm sát nhân dân thị xã Buôn Hồ
20
30
25
Bục đặt tượng Bác Hồ phòng họp
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Viên Kiểm sát nhân dân thị xã Buôn Hồ
20
30
26
Bục phát biểu phòng họp
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Viên Kiểm sát nhân dân thị xã Buôn Hồ
20
30
27
Phù hiệu nghành treo trong phòng họp
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Viên Kiểm sát nhân dân thị xã Buôn Hồ
20
30
28
Phù hiệu nghành treo trên mặt đứng chính
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Viên Kiểm sát nhân dân thị xã Buôn Hồ
20
30
29
Bộ bàn, ghế phòng công vụ: 01 bàn + 01 ghế
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Viên Kiểm sát nhân dân thị xã Buôn Hồ
20
30
30
Tủ đồ phòng công vụ:
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Viên Kiểm sát nhân dân thị xã Buôn Hồ
20
30
31
Giường phòng công vụ:
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Viên Kiểm sát nhân dân thị xã Buôn Hồ
20
30
32
Bộ bàn, ghế phòng trực bảo vệ: 01 bàn + 01 ghế
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Viên Kiểm sát nhân dân thị xã Buôn Hồ
20
30
33
Tủ đồ phòng trực bảo vệ:
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Viên Kiểm sát nhân dân thị xã Buôn Hồ
20
30
34
Giường phòng công vụ:
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Viên Kiểm sát nhân dân thị xã Buôn Hồ
20
30

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm thiết bị văn phòng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm thiết bị văn phòng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây