Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| Nội dung cần làm rõ | Công ty TNHH MTV Mekong DV xin gửi yêu cầu nhờ chủ đầu tư làm rõ HSYC như sau:
1. Mục yêu cầu về nguồn lực tài chính cho gói thầu: Chủ đầu tư yêu cầu nguồn lực 300.000.000 VNĐ hay 500.000.000 VNĐ. Nhà thầu không rõ. 2. Mục Kinh nghiệm thực hiện hợp đồng cung cấp hàng hóa tương tự: Nhà thầu thấy File scan úp trên hệ thống đấu thầu không yêu cầu về số lượng và giá trị hợp đồng. Nhà thầu xin gửi yêu cầu đến chủ đầu tư nhờ chủ đầu tư xem và giải trình giúp cho nhà thầu chuẩn bị và củng cố hồ sơ cho kịp thời gian đóng thầu. Xin chân thành cảm ơn |
|---|---|
| File đính kèm nội dung cần làm rõ | |
| Nội dung trả lời | Chủ đầu tư làm rõ như sau:
1. Nhà thầu phải chứng minh có các tài sản có khả năng thanh khoản cao hoặc có khả năng tiếp cận với tài sản có khả năng thanh khoản cao sẵn có, các khoản tín dụng hoặc các nguồn tài chính khác (không kể các khoản tạm ứng thanh toán theo hợp đồng) để đáp ứng yêu cầu về nguồn lực tài chính thực hiện gói thầu với giá trị là 300.000.000 VND. 2. Số lượng tối thiểu các hợp đồng tương tự theo mô tả dưới đây mà nhà thầu đã hoàn thành toàn bộ hoặc hoàn thành phần lớn với tư cách là nhà thầu chính (độc lập hoặc thành viên liên danh) hoặc nhà thầu phụ trong vòng 2 năm trở lại đây (tính đến thời điểm đóng thầu): 2 năm trở lại đây |
| File đính kèm nội dung trả lời | |
| Ngày trả lời | 14:50 05/11/2018 |
PHẠM VI CUNG CẤP
Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).
| STT | Danh mục hàng hóa | Ký mã hiệu | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Mô tả hàng hóa | Ghi chú |
| 1 | Máy vi tính để bàn | 47 | bộ | - Máy nguyên chiếc, mới 100%.- Loại máy tính đồng bộ (Slim Factor).- Cung cấp bao gồm: 01 CPU; 01 màn hình; 01 chuột; 01 bàn phím. | ||
| 2 | Máy in trắng đen | 44 | cái | - Máy nguyên chiếc, mới 100%.- Loại máy in Laser (In 2 mặt, In mạng, không dây) | ||
| 3 | Máy chiếu (Projector) | 2 | bộ | - Máy nguyên chiếc, mới 100%- Máy chiếu dùng cho văn phòng.- Trình chiếu không dây (wireless) kết nối dễ dàng các thiết bị như máy tính latop, máy tính bảng, smartphone. | ||
| 4 | Máy quét mã vạch | 10 | cái | - Máy nguyên chiếc, mới 100%- Đọc mã vạch đa tia cầm tay và có chân đế để bàn. | ||
| 5 | Webcam | 1 | cái | - Máy nguyên chiếc, mới 100%- Chuyên dùng hội nghị trực tuyến. | ||
| 6 | Máy tính xách tay (Laptop) | 1 | cái | - Máy nguyên chiếc, mới 100%- Sản xuất từ năm 2017 | ||
| 7 | Máy in đa chức năng | 3 | cái | - Máy nguyên chiếc, mới 100%- Đa chức năng (in, scan, copy, fax) |
BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN
| Thời gian thực hiện hợp đồng | 60 Ngày |
| STT | Danh mục hàng hóa | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Địa điểm cung cấp | Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu |
| 1 | Máy vi tính để bàn | 47 | bộ | Bệnh viện Sản Nhi An Giang | 30 ngày |
| 2 | Máy in trắng đen | 44 | cái | Bệnh viện Sản Nhi An Giang | 30 ngày |
| 3 | Máy chiếu (Projector) | 2 | bộ | Bệnh viện Sản Nhi An Giang | 30 ngày |
| 4 | Máy quét mã vạch | 10 | cái | Bệnh viện Sản Nhi An Giang | 30 ngày |
| 5 | Webcam | 1 | cái | Bệnh viện Sản Nhi An Giang | 30 ngày |
| 6 | Máy tính xách tay (Laptop) | 1 | cái | Bệnh viện Sản Nhi An Giang | 30 ngày |
| 7 | Máy in đa chức năng | 3 | cái | Bệnh viện Sản Nhi An Giang | 30 ngày |
| STT | Tên hàng hoá | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Mô tả | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Máy vi tính để bàn | 47 | bộ | - Máy nguyên chiếc, mới 100%.- Loại máy tính đồng bộ (Slim Factor).- Cung cấp bao gồm: 01 CPU; 01 màn hình; 01 chuột; 01 bàn phím. | ||
| 2 | Máy in trắng đen | 44 | cái | - Máy nguyên chiếc, mới 100%.- Loại máy in Laser (In 2 mặt, In mạng, không dây) | ||
| 3 | Máy chiếu (Projector) | 2 | bộ | - Máy nguyên chiếc, mới 100%- Máy chiếu dùng cho văn phòng.- Trình chiếu không dây (wireless) kết nối dễ dàng các thiết bị như máy tính latop, máy tính bảng, smartphone. | ||
| 4 | Máy quét mã vạch | 10 | cái | - Máy nguyên chiếc, mới 100%- Đọc mã vạch đa tia cầm tay và có chân đế để bàn. | ||
| 5 | Webcam | 1 | cái | - Máy nguyên chiếc, mới 100%- Chuyên dùng hội nghị trực tuyến. | ||
| 6 | Máy tính xách tay (Laptop) | 1 | cái | - Máy nguyên chiếc, mới 100%- Sản xuất từ năm 2017 | ||
| 7 | Máy in đa chức năng | 3 | cái | - Máy nguyên chiếc, mới 100%- Đa chức năng (in, scan, copy, fax) |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi có thể chưa đến được nơi đó, nhưng tôi đã đến gần hơn so với vị trí của tôi ngày hôm qua. "
Khuyết Danh
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư BỆNH VIỆN SẢN - NHI AN GIANG đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác BỆNH VIỆN SẢN - NHI AN GIANG đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.