Thông báo mời thầu

Mua sắm thuốc Generic điều trị bệnh lao (gồm 06 phần)

Tìm thấy: 14:21 20/08/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thuốc Generic điều trị bệnh lao năm 2026-2028 của Trung tâm Y tế Hải An
Tên gói thầu
Mua sắm thuốc Generic điều trị bệnh lao (gồm 06 phần)
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm thuốc Generic điều trị bệnh lao năm 2026-2028 của Trung tâm Y tế Hải An
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu từ dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh, nguồn thu do cơ quan Bảo hiểm xã hội thanh toán và các nguồn thu hợp pháp khác của Trung tâm
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Hải An, Thành phố Hải Phòng
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
20/08/2026 14:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Y tế Hải An

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 25/08/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
11:30 26/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày

Thông tin phần/lô

STT Mã phần/lô Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Bước giá (VND)
1
PP2600349206
Thuốc Ethambutol hydrochlorid hàm lượng 400mg (nhóm 3)
94.500.000
189.000
2
PP2600349207
Thuốc Isoniazid hàm lượng 150mg (nhóm 4)
5.400.000
10.800
3
PP2600349208
Thuốc Pyrazinamid hàm lượng 500mg (nhóm 4)
9.000.000
18.000
4
PP2600349209
Thuốc Rifampicin hàm lượng 150mg (nhóm 3)
27.000.000
54.000
5
PP2600349210
Thuốc Rifampicin + Isoniazid hàm lượng 150mg +100mg (nhóm 3)
114.000.000
228.000
6
PP2600349211
Thuốc Streptomycin hàm lượng 1g (nhóm 4)
3.438.400
6.877

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
PP2600349206
Thuốc Ethambutol hydrochlorid hàm lượng 400mg (nhóm 3)
Trung tâm Y tế Hải An
Giao hàng trong vòng 01 ngày sau khi nhận được dự trù của Chủ đầu tư. Thuốc được cung cấp thành một hoặc nhiều đợt trong thời gian hợp đồng có hiệu lực.
Giao hàng chậm nhất là 05 ngày trong điều kiện bình thường hoặc trong vòng 02 ngày trong trường hợp khẩn cấp kể từ khi nhận được dự trù của Chủ đầu tư. Thuốc được cung cấp thành một hoặc nhiều đợt trong thời gian hợp đồng có hiệu lực.
2
Thuốc Ethambutol hydrochlorid hàm lượng 400mg (nhóm 3)
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chuẩn thuốc Generic nhóm 3 theo Thông tư số 40/2025/TT-BYT ngày 25/10/2025 của Bộ Y tế
Đáp ứng tiêu chuẩn thuốc Generic nhóm 3 theo Thông tư số 40/2025/TT-BYT ngày 25/10/2025 của Bộ Y tế
Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
60000
Viên
Hoạt chất: Ethambutol hydrochlorid; Nồng độ, hàm lượng: 400mg; Đường dùng: Uống; Dạng bào chế: Viên; Nhóm 3 (Đáp ứng quy định về thuốc Generic tại Thông tư số 40/2025/TT-BYT ngày 25/10/2025 của Bộ Y tế)
3
PP2600349207
Thuốc Isoniazid hàm lượng 150mg (nhóm 4)
Trung tâm Y tế Hải An
Giao hàng trong vòng 01 ngày sau khi nhận được dự trù của Chủ đầu tư. Thuốc được cung cấp thành một hoặc nhiều đợt trong thời gian hợp đồng có hiệu lực.
Giao hàng chậm nhất là 05 ngày trong điều kiện bình thường hoặc trong vòng 02 ngày trong trường hợp khẩn cấp kể từ khi nhận được dự trù của Chủ đầu tư. Thuốc được cung cấp thành một hoặc nhiều đợt trong thời gian hợp đồng có hiệu lực.
4
Thuốc Isoniazid hàm lượng 150mg (nhóm 4)
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chuẩn thuốc Generic nhóm 4 theo Thông tư số 40/2025/TT-BYT ngày 25/10/2025 của Bộ Y tế
Đáp ứng tiêu chuẩn thuốc Generic nhóm 4 theo Thông tư số 40/2025/TT-BYT ngày 25/10/2025 của Bộ Y tế
Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
18000
Viên
Hoạt chất: Isoniazid; Nồng độ, hàm lượng: 150mg; Đường dùng: Tiêm; Dạng bào chế: Viên; Nhóm 4 (Đáp ứng quy định về thuốc Generic tại Thông tư số 40/2025/TT-BYT ngày 25/10/2025 của Bộ Y tế)
5
PP2600349208
Thuốc Pyrazinamid hàm lượng 500mg (nhóm 4)
Trung tâm Y tế Hải An
Giao hàng trong vòng 01 ngày sau khi nhận được dự trù của Chủ đầu tư. Thuốc được cung cấp thành một hoặc nhiều đợt trong thời gian hợp đồng có hiệu lực.
Giao hàng chậm nhất là 05 ngày trong điều kiện bình thường hoặc trong vòng 02 ngày trong trường hợp khẩn cấp kể từ khi nhận được dự trù của Chủ đầu tư. Thuốc được cung cấp thành một hoặc nhiều đợt trong thời gian hợp đồng có hiệu lực.
6
Thuốc Pyrazinamid hàm lượng 500mg (nhóm 4)
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chuẩn thuốc Generic nhóm 4 theo Thông tư số 40/2025/TT-BYT ngày 25/10/2025 của Bộ Y tế
Đáp ứng tiêu chuẩn thuốc Generic nhóm 4 theo Thông tư số 40/2025/TT-BYT ngày 25/10/2025 của Bộ Y tế
Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
10000
Viên
Hoạt chất: Pyrazinamid; Nồng độ, hàm lượng: 500mg; Đường dùng: Uống; Dạng bào chế: Viên; Nhóm 4 (Đáp ứng quy định về thuốc Generic tại Thông tư số 40/2025/TT-BYT ngày 25/10/2025 của Bộ Y tế)
7
PP2600349209
Thuốc Rifampicin hàm lượng 150mg (nhóm 3)
Trung tâm Y tế Hải An
Giao hàng trong vòng 01 ngày sau khi nhận được dự trù của Chủ đầu tư. Thuốc được cung cấp thành một hoặc nhiều đợt trong thời gian hợp đồng có hiệu lực.
Giao hàng chậm nhất là 05 ngày trong điều kiện bình thường hoặc trong vòng 02 ngày trong trường hợp khẩn cấp kể từ khi nhận được dự trù của Chủ đầu tư. Thuốc được cung cấp thành một hoặc nhiều đợt trong thời gian hợp đồng có hiệu lực.
8
Thuốc Rifampicin hàm lượng 150mg (nhóm 3)
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chuẩn thuốc Generic nhóm 3 theo Thông tư số 40/2025/TT-BYT ngày 25/10/2025 của Bộ Y tế
Đáp ứng tiêu chuẩn thuốc Generic nhóm 3 theo Thông tư số 40/2025/TT-BYT ngày 25/10/2025 của Bộ Y tế
Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
12000
Viên
Hoạt chất: Rifampicin; Nồng độ, hàm lượng: 150mg; Đường dùng: Uống; Dạng bào chế: Viên nang; Nhóm 3 (Đáp ứng quy định về thuốc Generic tại Thông tư số 40/2025/TT-BYT ngày 25/10/2025 của Bộ Y tế)
9
PP2600349210
Thuốc Rifampicin + Isoniazid hàm lượng 150mg +100mg (nhóm 3)
Trung tâm Y tế Hải An
Giao hàng trong vòng 01 ngày sau khi nhận được dự trù của Chủ đầu tư. Thuốc được cung cấp thành một hoặc nhiều đợt trong thời gian hợp đồng có hiệu lực.
Giao hàng chậm nhất là 05 ngày trong điều kiện bình thường hoặc trong vòng 02 ngày trong trường hợp khẩn cấp kể từ khi nhận được dự trù của Chủ đầu tư. Thuốc được cung cấp thành một hoặc nhiều đợt trong thời gian hợp đồng có hiệu lực.
10
Thuốc Rifampicin + Isoniazid hàm lượng 150mg +100mg (nhóm 3)
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chuẩn thuốc Generic nhóm 3 theo Thông tư số 40/2025/TT-BYT ngày 25/10/2025 của Bộ Y tế
Đáp ứng tiêu chuẩn thuốc Generic nhóm 3 theo Thông tư số 40/2025/TT-BYT ngày 25/10/2025 của Bộ Y tế
Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
60000
Viên
Hoạt chất: Rifampicin + Isoniazid; Nồng độ, hàm lượng: 150mg +100mg; Đường dùng: Uống; Dạng bào chế: Viên; Nhóm 3 (Đáp ứng quy định về thuốc Generic tại Thông tư số 40/2025/TT-BYT ngày 25/10/2025 của Bộ Y tế)
11
PP2600349211
Thuốc Streptomycin hàm lượng 1g (nhóm 4)
Trung tâm Y tế Hải An
Giao hàng trong vòng 01 ngày sau khi nhận được dự trù của Chủ đầu tư. Thuốc được cung cấp thành một hoặc nhiều đợt trong thời gian hợp đồng có hiệu lực.
Giao hàng chậm nhất là 05 ngày trong điều kiện bình thường hoặc trong vòng 02 ngày trong trường hợp khẩn cấp kể từ khi nhận được dự trù của Chủ đầu tư. Thuốc được cung cấp thành một hoặc nhiều đợt trong thời gian hợp đồng có hiệu lực.
12
Thuốc Streptomycin hàm lượng 1g (nhóm 4)
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chuẩn thuốc Generic nhóm 4 theo Thông tư số 40/2025/TT-BYT ngày 25/10/2025 của Bộ Y tế
Đáp ứng tiêu chuẩn thuốc Generic nhóm 4 theo Thông tư số 40/2025/TT-BYT ngày 25/10/2025 của Bộ Y tế
Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
800
Lọ
Hoạt chất: Streptomycin; Nồng độ, hàm lượng: 1g; Đường dùng: Tiêm; Dạng bào chế: Thuốc tiêm; Nhóm 4 (Đáp ứng quy định về thuốc Generic tại Thông tư số 40/2025/TT-BYT ngày 25/10/2025 của Bộ Y tế)

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm thuốc Generic điều trị bệnh lao (gồm 06 phần)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm thuốc Generic điều trị bệnh lao (gồm 06 phần)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 8

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây