Thông báo mời thầu

Mua sắm thuốc Generic (Mã 01.2026).

Tìm thấy: 16:51 09/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thuốc Generic (Mã 01.2026).
Tên gói thầu
Mua sắm thuốc Generic (Mã 01.2026).
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm thuốc Generic (Mã 01.2026)
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Bao gồm Nguồn ngân sách Nhà nước cấp, nguồn Quỹ Bảo hiểm y tế, nguồn thu từ dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh và các nguồn thu hợp pháp khác của Trung tâm Y tế Vĩnh Thạnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Vĩnh Thạnh, Tỉnh Gia Lai
Ngày phê duyệt
09/04/2026 16:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRUNG TÂM Y TẾ VĨNH THẠNH

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 15/04/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
09:00 16/04/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày

Thông tin phần/lô

STT Mã phần/lô Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Bước giá (VND)
1
PP2600148976
Fentanyl
19.918.500
19.919
2
PP2600148977
Nifedipin
38.976.000
38.976
3
PP2600148978
Atropin
146.000
146
4
PP2600148979
Nước oxy già
1.512.000
1.512
5
PP2600148980
Virus dại bất hoạt (chủng Pitman moore, được nhân giống trên tế bào Vero)
628.593.000
628.593
6
PP2600148981
Globulin kháng độc tố uốn ván
104.556.000
104.556
7
PP2600148982
Vắc xin ngừa/phòng bệnh viêm gan B
31.962.000
31.962
8
PP2600148983
- Kháng nguyên tinh khiết bất hoạt virus cúm A H1N1 - Kháng nguyên tinh khiết bất hoạt virus cúm A H3N2 - Kháng nguyên tinh khiết bất hoạt virus cúm B - Kháng nguyên tinh khiết bất hoạt virus cúm B
52.800.000
52.800
9
PP2600148984
Vắc xin phòng bệnh Sởi, Quai bị và Rubella
37.060.800
37.061
10
PP2600148985
Vắc xin phòng bệnh Thủy đậu
151.200.000
151.200

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
PP2600148976
Fentanyl
Trung tâm Y tế Vĩnh Thạnh (Số 20 Đặng Thùy Trâm, xã Vĩnh Thạnh, tỉnh Gia Lai)
01 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
05 ngày làm việc kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
2
Fentanyl
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
"Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm."
700
Ống
" - Nhóm TCKT: 1 - Nồng độ- hàm lượng: 0,1mg/2ml - Đường dùng: Tiêm - Dạng bào chế: Thuốc tiêm"
3
PP2600148977
Nifedipin
Trung tâm Y tế Vĩnh Thạnh (Số 20 Đặng Thùy Trâm, xã Vĩnh Thạnh, tỉnh Gia Lai)
01 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
05 ngày làm việc kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
4
Nifedipin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
"Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm."
58000
Viên
" - Nhóm TCKT: 3 - Nồng độ- hàm lượng: 20mg - Đường dùng: Uống - Dạng bào chế: Viên giải phóng có kiểm soát"
5
PP2600148978
Atropin
Trung tâm Y tế Vĩnh Thạnh (Số 20 Đặng Thùy Trâm, xã Vĩnh Thạnh, tỉnh Gia Lai)
01 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
05 ngày làm việc kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
6
Atropin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
"Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm."
200
Ống
" - Nhóm TCKT: 4 - Nồng độ- hàm lượng: 0,25mg/ml - Đường dùng: Tiêm - Dạng bào chế: Thuốc tiêm"
7
PP2600148979
Nước oxy già
Trung tâm Y tế Vĩnh Thạnh (Số 20 Đặng Thùy Trâm, xã Vĩnh Thạnh, tỉnh Gia Lai)
01 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
05 ngày làm việc kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
8
Nước oxy già
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
"Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm."
800
Chai/ Lọ
" - Nhóm TCKT: 4 - Nồng độ- hàm lượng: 3%/60ml - Đường dùng: Dùng ngoài - Dạng bào chế: Thuốc dùng ngoài"
9
PP2600148980
Virus dại bất hoạt (chủng Pitman moore, được nhân giống trên tế bào Vero)
Trung tâm Y tế Vĩnh Thạnh (Số 20 Đặng Thùy Trâm, xã Vĩnh Thạnh, tỉnh Gia Lai)
01 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
05 ngày làm việc kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
10
Virus dại bất hoạt (chủng Pitman moore, được nhân giống trên tế bào Vero)
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
"Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm."
3700
Lọ
" - Nhóm TCKT: 5 - Nồng độ- hàm lượng: ≥ 2,5 IU/0,5ml - Đường dùng: Tiêm - Dạng bào chế: Thuốc tiêm"
11
PP2600148981
Globulin kháng độc tố uốn ván
Trung tâm Y tế Vĩnh Thạnh (Số 20 Đặng Thùy Trâm, xã Vĩnh Thạnh, tỉnh Gia Lai)
01 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
05 ngày làm việc kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
12
Globulin kháng độc tố uốn ván
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
"Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm."
3000
Ống
" - Nhóm TCKT: 4 - Nồng độ- hàm lượng: 1500UI - Đường dùng: Tiêm - Dạng bào chế: Thuốc tiêm"
13
PP2600148982
Vắc xin ngừa/phòng bệnh viêm gan B
Trung tâm Y tế Vĩnh Thạnh (Số 20 Đặng Thùy Trâm, xã Vĩnh Thạnh, tỉnh Gia Lai)
01 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
05 ngày làm việc kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
14
Vắc xin ngừa/phòng bệnh viêm gan B
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
"Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm."
400
Lọ
" - Nhóm TCKT: 5 - Nồng độ- hàm lượng: 20mcg/1ml - Đường dùng: Tiêm - Dạng bào chế: Thuốc tiêm"
15
PP2600148983
- Kháng nguyên tinh khiết bất hoạt virus cúm A H1N1 - Kháng nguyên tinh khiết bất hoạt virus cúm A H3N2 - Kháng nguyên tinh khiết bất hoạt virus cúm B - Kháng nguyên tinh khiết bất hoạt virus cúm B
Trung tâm Y tế Vĩnh Thạnh (Số 20 Đặng Thùy Trâm, xã Vĩnh Thạnh, tỉnh Gia Lai)
01 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
05 ngày làm việc kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
16
" - Kháng nguyên tinh khiết bất hoạt virus cúm A H1N1 - Kháng nguyên tinh khiết bất hoạt virus cúm A H3N2 - Kháng nguyên tinh khiết bất hoạt virus cúm B - Kháng nguyên tinh khiết bất hoạt virus cúm B"
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
"Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm."
200
"Hộp/ Liều"
" - Nhóm TCKT: 1 - Nồng độ- hàm lượng: 15mcg HA/chủng/0,5ml/liều - Đường dùng: Tiêm - Dạng bào chế: Thuốc tiêm"
17
PP2600148984
Vắc xin phòng bệnh Sởi, Quai bị và Rubella
Trung tâm Y tế Vĩnh Thạnh (Số 20 Đặng Thùy Trâm, xã Vĩnh Thạnh, tỉnh Gia Lai)
01 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
05 ngày làm việc kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
18
Vắc xin phòng bệnh Sởi, Quai bị và Rubella
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
"Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm."
200
Lọ
" - Nhóm TCKT: 5; - Nồng độ- hàm lượng: Mỗi liều 0,5ml vắc xin hoàn nguyên l chứa: Virus sởi ≥1000 CCID50; Virus Quai bị ≥5000 CCID50; Virus rubella ≥ 1000 CCID50 - Đường dùng: Tiêm - Dạng bào chế: Thuốc tiêm đông khô"
19
PP2600148985
Vắc xin phòng bệnh Thủy đậu
Trung tâm Y tế Vĩnh Thạnh (Số 20 Đặng Thùy Trâm, xã Vĩnh Thạnh, tỉnh Gia Lai)
01 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
05 ngày làm việc kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
20
" Vắc xin phòng bệnh Thủy đậu"
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
"Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm."
200
Lọ
" - Nhóm TCKT: 2 - Nồng độ- hàm lượng: Mỗi 0,5ml vắc xin sau khi hoàn nguyên chứa Vi rút thủy đậu sống giảm độc lực (Chủng: MAV/06, dòng tế bào: MRC-5) ≥ 3.800 PFU - Đường dùng: Tiêm dưới da - Dạng bào chế: Thuốc tiêm đông khô"

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm thuốc Generic (Mã 01.2026).". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm thuốc Generic (Mã 01.2026)." ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 17

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây