Thông báo mời thầu

Mua sắm trang thiết bị

Tìm thấy: 16:10 20/08/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Gói thầu mua sắm đồ dùng phục vụ học tập chất lượng và xây dựng trường chuẩn Quốc Gia năm 2024 Trường mẫu giáo Bình Đào
Tên gói thầu
Mua sắm trang thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Căn cứ Quyết định số:3493/QĐ-UBND ngày 15/12/2023 của ủy ban nhân dân huyện Thăng Bình về việc bổ sung kinh phí cho trường mẫu giáo Bình Đào
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thăng Bình, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:30 27/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 55/QĐ-MGBĐ
Ngày phê duyệt
20/08/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường mẫu giáo Bình Đào
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:08 20/08/2024
đến
15:30 27/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:30 27/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/08/2024 (25/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VƯƠN TỚI TẦM CAO THIÊN KHÔI Tư vấn lập E-HSMT Tổ 10 - Thị trấn Hà Lam - Huyện Thăng Bình - Tỉnh Quảng Nam
2 Trường mẫu giáo Bình Đào Tư vấn thẩm định E-HSMT Xã Bình Đào huyện Thăng Bình Tỉnh Quảng Nam
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VƯƠN TỚI TẦM CAO THIÊN KHÔI Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 10 - Thị trấn Hà Lam - Huyện Thăng Bình - Tỉnh Quảng Nam
4 Trường mẫu giáo Bình Đào Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xã Bình Đào huyện Thăng Bình Tỉnh Quảng Nam

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Máy tính All In One TechPro SingPC M22Vi3681-WUP Máy tính All In One TechPro SingPC M22Vi3681-WUP hoặc tương đồng Máy tính thương hiệu Việt Nam được sản xuất trên dây chuyền công nghiệp đạt tiêu chuẩn: + Chứng nhận Hệ thống ISO 9001:2015; ISO 14001:2015; ISO 45001:2018; ISO/IEC 27001:2022 + Thông báo Tiếp nhận Bản công bố Hợp quy QCVN 118:2018; QCVN 112:2017; QCVN 132:2022; QCVN 54:2020; QCVN 65:2021 + Chứng nhận Hợp quy QCVN 54:2020; QCVN 65:2021 + Màn hình đạt chuẩn HSNL TCVN 9508:2012; Máy tính đạt chuẩn HSNL TCVN 13371:2021 và 11847:2017. *Bộ vi xử lý: Intel® Core™ i3-6100 Processor 3.7 GHz, 3MB Cache, 2 Core 4 Thread, Socket FCLGA1151 (Skylake) *Bảng mạch chủ Intel® H110 Chipset *Cổng kết nối (I/O) : Supports 6th, 7th, 8th, 9th Gen Intel® CoreTM/Pentium®/Celeron® processors for LGA 1151 Socket *Bộ nhớ mở rộng: 2 x SO-DIMM, Max. 32GB, DDR3 1333/1600 MHz *Cổng kết nối phía sau: 1 x HDMI™, 1 x VGA, 4 x USB 3.0, 2 x USB 2.0, 1 x LAN (RJ45), 1 x Audio Out, 1 x Mic in, Power DC Jack *Khe cắm mở rộng: 1 x M.2 (WIFI/BT), 1 x M.2 (SATA/NVME) *Cổng kết nối bên trong: 1 x Sata 6Gb/s, 2.5 x USB 2.0, 1 x COM, 1 x LVDS, 1 x F-AUDIO" *Bộ nhớ trong (Ram): 8GB DDR3L SO-DIMM *Ổ cứng (SSD): SSD 256GB *Kết nối mạng : Realtek® 8111H *Kết nối không dây (Wifi): WiFi 802.11 B/G/N/AC Agreement, support 1000M *Bluetooth: Bluetooth® 5.0 *Loa: Loa 2.0 - công suất 6W (2x3W) - Tích hợp bên trong máy tính *Webcam: Camera 3.1M pixel (with Mic) -Tích hợp bên trong máy tính *Cạc đồ họa: Intel® HD Graphics 530 *Cạc âm thanh (Onboard) Realtek® ALC897 *Nguồn : UPS Adapter : Input: 100-240V ~ 50-60Hz 2.5A Max,Output: 19V - 6300mA/120W - Đồng bộ thương hiệu máy tính -tích hợp nguồn điện dự trữ dùng được từ 30 phút ~ 60 phút khi không có nguồn điện cung cấp (mất điện) -Có âm thanh cảnh báo khi nguồn điện dự trữ sắp hết - Có màn hình LED hiển thị thời lượng nguồn điện dự trữ dùng được khi không có nguồn điện " *Phụ kiện: Cáp nguồn/ Adapter/ Sách hướng dẫn Tiếng Việt *Chất liệu vỏ-Kiểu dáng: Nhựa và kim loại (Trắng) - Màn hình viền siêu mỏng *Bàn phím & Chuột: Bàn phím SingPC cổng USB: Tích hợp 3 cổng USB, gồm 118 Phím, độ dài dây kết nối 1,8m . Chuột SingPC cổng USB: Cảm biến 1000 Dpi, độ dài dây kết nối 1,8m (Đồng bộ thương hiệu với Case máy tính)" *Màn hình: SingPC 21.5" Full HD - Viền mỏng (Màu Trắng) - Đồng bộ thương hiệu máy tính -Màn hình đạt chuẩn HSNL TCVN 9508:2012. Kích cỡ màn hình: 21.5". Loại màn: VA. Độ sáng: 250 cd/m². Độ tương phản: 3000:1. Tỉ lệ màn hình: 16:9. Góc nhìn: 178/178. Độ phân giải: Full HD (1920 x 1080@60Hz). Hỗ trợ màu: 16.7M. *Kích thước (WxDxH)(cm): 49.4*16.5*36.0 *Khối lượng: 4.0 Kg trọng lượng khởi điểm *Hệ điều hành: Windows 11 Pro (Bản quyền) - Có tài liệu chứng minh bản quyền Windows được cung cấp từ chính hãng Microsoft *Bảo hành : 24 tháng *Năm sản xuất : 2024 *Xuất xứ :Thương hiệu SingPC, lắp ráp tại Việt Nam
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Đào huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
20 ngày
2
Giá dép inox
12
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Đào huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
20 ngày
3
Kệ góc
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Đào huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
20 ngày
4
Tủ để đồ dùng trẻ
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Đào huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
20 ngày
5
Cầu trượt
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Đào huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
20 ngày
6
Tượng bạch tuyết và 7 chú lùn
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Đào huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
20 ngày
7
Tượng thỏ trắng (góc vườn cổ tích)
2
Con
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Đào huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
20 ngày
8
Hàng rào xây dựng
12
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Đào huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
20 ngày
9
Trang phục bác sĩ
12
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Đào huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
20 ngày
10
Trang phục công nhân
12
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Đào huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
20 ngày
11
Trang phục bộ đội
12
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Đào huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
20 ngày
12
Trang phục công an
12
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Đào huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
20 ngày
13
Bộ đồ chơi bác sĩ
12
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Đào huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
20 ngày
14
Bảng từ
12
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Đào huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
20 ngày
15
Cổng vườn cổ tích
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Đào huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
20 ngày
16
Cổng vườn Rau
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Đào huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
20 ngày
17
Cổng vườn rau ăn quả
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Đào huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
20 ngày
18
Rào chắn
2
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Đào huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
20 ngày
19
Bảng tên đồ dùng treo
60
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Đào huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
20 ngày
20
Bảng tên chữ cái
50
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Đào huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
20 ngày
21
Trồng trụ , Làm 2 cổng an toàn giao thông
1
Cây
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Đào huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
20 ngày
22
Bảng khu vận động của bé
1
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Đào huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
20 ngày
23
Bảng khu chợ quê
1
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Đào huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
20 ngày
24
Khu góc sáng tạo
1
Ck
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Đào huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
20 ngày
25
Hồ sơ
27
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Đào huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
20 ngày
26
Cắt CNC bảng gỗ tròn 1 Phân
22
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Đào huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
20 ngày
27
Cắt CNC Alu
4
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Đào huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
20 ngày
28
Bảng bé vui đến trường
4
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Đào huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
20 ngày
29
Decal in dán phòng y tế
1
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Đào huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
20 ngày
30
Góc sáng , vẽ thư viện, vườn cổ tích , sân an toàn giao thông
1
Chi tiết thực tế
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Đào huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
10 ngày
20 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm trang thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm trang thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây