Thông báo mời thầu

Mua sắm trang thiết bị

Tìm thấy: 16:26 26/03/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm trang thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hoá thuộc dự án 6, trên địa bàn xã Minh Tâm, huyện Nguyên Bình, tỉnh Cao Bằng năm 2025
Tên gói thầu
Mua sắm trang thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Mua sắm trang thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hoá thuộc dự án 6, trên địa bàn xã Minh Tâm, huyện Nguyên Bình, tỉnh Cao Bằng năm 2025
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn sự nghiệp thực hiện chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 và vốn năm 2022, 2323 chuyển sang thực hiện năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nguyên Bình, Tỉnh Cao Bằng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 02/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
40 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500110096_2503261617
Ngày phê duyệt
26/03/2025 16:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Minh Tâm
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:24 26/03/2025
đến
08:30 02/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 02/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
70 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/04/2025 (11/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Kiểm toán và Tư vấn APEC Tư vấn thẩm định giá Số 10A, ngõ 1295/2, đường Giải Phóng, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Ghế gấp G11
100
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Xóm Bình Minh
10 ngày
30 ngày
2
Khẩu hiệu Đảng, Nhà nước 2 mặt
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xóm Bình Minh
10 ngày
30 ngày
3
Bàn Hội Trường AT1550L
4
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Xóm Giang Sơn
10 ngày
30 ngày
4
Khẩu hiệu Đảng cộng sản,... Nước cộng hoà,…
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xóm Giang Sơn
10 ngày
30 ngày
5
Hoa đặt bục tượng bác
1
Theo quy định tại Chương V
Xóm Giang Sơn
10 ngày
30 ngày
6
Khăn trải bàn (KT: 50cm x 150cm)
5
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Xóm Giang Sơn
10 ngày
30 ngày
7
Khẩu hiệu cánh gà hội trường
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xóm Giang Sơn
10 ngày
30 ngày
8
Loa kéo di động Dalton 15G550N
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Xóm Giang Sơn
10 ngày
30 ngày
9
Rèm cửa sổ
16.56
M2
Theo quy định tại Chương V
Xóm Bắc Sơn
10 ngày
30 ngày
10
Tủ đựng tài liệu TU09K3CK
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xóm Bắc Sơn
10 ngày
30 ngày
11
Ghế GD22
80
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Xóm Bắc Sơn
10 ngày
30 ngày
12
Bộ maket chữ (Bảng chữ cái ) ( KT: 100cm x 200cm)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xóm Bắc Sơn
10 ngày
30 ngày
13
Khăn trải bàn (KT: 50cm x 150cm)
3
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Xóm Bắc Sơn
10 ngày
30 ngày
14
Đèn năng lượng
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xóm Bắc Sơn
10 ngày
30 ngày
15
Bàn Hội Trường AT1550L
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Xóm Long Hoa
10 ngày
30 ngày
16
Ghế GD22
45
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Xóm Long Hoa
10 ngày
30 ngày
17
Loa kéo Dalton TS 18G800X
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xóm Long Hoa
10 ngày
30 ngày
18
Tủ đựng tài liệu TU09K3CK
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xóm Long Hoa
10 ngày
30 ngày
19
Phông hội trường
15.12
M2
Theo quy định tại Chương V
Xóm Long Hoa
10 ngày
30 ngày
20
Bộ maket chữ (Bảng chữ cái ) ( KT: 100cm x 200cm)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xóm Long Hoa
10 ngày
30 ngày
21
Khăn trải bàn (KT: 50cm x 150cm)
3
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Xóm Long Hoa
10 ngày
30 ngày
22
Bộ cổng chào nhà văn hóa xóm
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xóm Lang Môn
10 ngày
30 ngày
23
Bục tượng bác
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Xóm Lang Môn
10 ngày
30 ngày
24
Rèm cửa sổ
20.7
M2
Theo quy định tại Chương V
Xóm Lang Môn
10 ngày
30 ngày
25
Khẩu hiệu Đảng cộng sản,... Nước cộng hoà,…
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xóm Lang Môn
10 ngày
30 ngày
26
Khẩu hiệu cánh gà
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xóm Lang Môn
10 ngày
30 ngày
27
Bàn tròn Inox
3
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Xóm Nà Bao
10 ngày
30 ngày
28
Hoa đặt bục tượng bác
1
Theo quy định tại Chương V
Xóm Nà Bao
10 ngày
30 ngày
29
Tivi55 ink
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Xóm Nà Bao
10 ngày
30 ngày
30
Loa kéo Dalton TS 18G800X
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xóm Nà Bao
10 ngày
30 ngày
31
Bàn Hội Trường AT1550L
6
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Xóm Đông Sơn
10 ngày
30 ngày
32
Rèm cửa chính
11.7
M2
Theo quy định tại Chương V
Xóm Đông Sơn
10 ngày
30 ngày
33
Rèm cửa sổ
22.15
M2
Theo quy định tại Chương V
Xóm Đông Sơn
10 ngày
30 ngày
34
Ghế GD22
75
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Xóm Đông Sơn
10 ngày
30 ngày
35
Rèm cửa chính
30
M2
Theo quy định tại Chương V
Xóm Tân tiến
10 ngày
30 ngày
36
Phông hội trường
15.68
M2
Theo quy định tại Chương V
Xóm Tân tiến
10 ngày
30 ngày
37
Khẩu hiệu Đảng cộng sản,... Nước cộng hoà,…
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xóm Tân tiến
10 ngày
30 ngày
38
Khăn trải bàn (KT: 50cm x 150cm)
6
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Xóm Tân tiến
10 ngày
30 ngày
39
Bộ maket chữ (Bảng chữ cái ) ( KT: 100cm x 200cm)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xóm Tân tiến
10 ngày
30 ngày
40
Khẩu hiệu cánh gà hội trường
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xóm Tân tiến
10 ngày
30 ngày
41
Rèm cửa chính
30
M2
Theo quy định tại Chương V
Xóm Nà Nọi
10 ngày
30 ngày
42
Phông hội trường
15.68
M2
Theo quy định tại Chương V
Xóm Nà Nọi
10 ngày
30 ngày
43
Khẩu hiệu Đảng cộng sản,... Nước cộng hoà,…
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xóm Nà Nọi
10 ngày
30 ngày
44
Khăn trải bàn (KT: 50cm x 150cm)
6
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Xóm Nà Nọi
10 ngày
30 ngày
45
Bộ maket chữ (Bảng chữ cái ) ( KT: 100cm x 200cm)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xóm Nà Nọi
10 ngày
30 ngày
46
Khẩu hiệu cánh gà hội trường
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xóm Nà Nọi
10 ngày
30 ngày
47
Rèm cửa sổ
27.72
M2
Theo quy định tại Chương V
Xóm Đồng Tâm
10 ngày
30 ngày
48
Phông hội trường
19.5
M2
Theo quy định tại Chương V
Xóm Đồng Tâm
10 ngày
30 ngày
49
Khẩu hiệu Đảng cộng sản,... Nước cộng hoà,…
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xóm Đồng Tâm
10 ngày
30 ngày
50
Khăn trải bàn (KT: 50cm x 150cm)
6
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Xóm Đồng Tâm
10 ngày
30 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm trang thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm trang thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 50

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây