Thông báo mời thầu

Mua sắm trang thiết bị

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 09:55 17/10/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm trang thiết bị cho các trường THCS Dân tộc Nội trú, trường THCS có học sinh bán trú thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2025 trên địa bàn xã
Tên gói thầu
Mua sắm trang thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm trang thiết bị cho các trường THCS Dân tộc Nội trú, trường THCS có học sinh bán trú thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2025 trên địa bàn xã
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn sự nghiệp thuộc chương trình MTQG phát triển Kinh tế - Xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2025 (vốn Trung ương)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Phú Túc, Tỉnh Gia Lai
Thời điểm đóng thầu
09:00 28/10/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
11/QĐ-VHXH
Ngày phê duyệt
17/10/2025 09:51
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Văn hóa - Xã hội xã Phú Túc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:54 17/10/2025
đến
09:00 28/10/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 28/10/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
7.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/10/2025 (26/01/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn đầu tư và Thẩm định giá Sao Việt Tư vấn thẩm định giá Số 574A đường Trường Sa, phường Cầu Kiệu, thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Bảo Kiến Uy Tư vấn lập E-HSMT 137 Hoàng Quốc Việt - - Phường Pleiku - Tỉnh Gia Lai
3 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Bảo Kiến Uy Tư vấn đánh giá E-HSDT 137 Hoàng Quốc Việt - - Phường Pleiku - Tỉnh Gia Lai

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Thiết bị mua sắm cho trường THCS Đất Bằng
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V E-HSMT
01 ngày
60 ngày
2
Quả bóng chuyền da
10
Quả
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V E-HSMT
01 ngày
60 ngày
3
Xà đơn
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V E-HSMT
01 ngày
60 ngày
4
Xà kép
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V E-HSMT
01 ngày
60 ngày
5
Dây nhảy cá nhân
40
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V E-HSMT
01 ngày
60 ngày
6
Ti vi
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V E-HSMT
01 ngày
60 ngày
7
Máy tính xách tay
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V E-HSMT
01 ngày
60 ngày
8
Máy Scan
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V E-HSMT
01 ngày
60 ngày
9
Máy tính để bàn
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V E-HSMT
01 ngày
60 ngày
10
Thiết bị mua sắm cho trường THCS DTNT
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V E-HSMT
01 ngày
60 ngày
11
Bàn ghế học sinh: (1 bàn + 2 ghế)
37
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V E-HSMT
01 ngày
60 ngày
12
Bàn, ghế Giáo viên: (01 bàn + 01 ghế)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V E-HSMT
01 ngày
60 ngày
13
Ti vi Smart 65 inch 4K + giá treo + dây cable HDMI
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V E-HSMT
01 ngày
60 ngày
14
Bảng từ
5
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V E-HSMT
01 ngày
60 ngày
15
Giường tầng
20
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V E-HSMT
01 ngày
60 ngày
16
Tủ hấp cơm công nghiệp 24 khay điện gas CĐK
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V E-HSMT
01 ngày
60 ngày
17
Nồi nấu canh bằng điện
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V E-HSMT
01 ngày
60 ngày
18
Chảo inox chống dính
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V E-HSMT
01 ngày
60 ngày
19
Chảo công nghiệp cỡ lớn
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V E-HSMT
01 ngày
60 ngày
20
Quạt trần
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V E-HSMT
01 ngày
60 ngày
21
Trụ lọc nước sinh hoạt
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V E-HSMT
01 ngày
60 ngày
22
Bộ bàn ghế Inox
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V E-HSMT
01 ngày
60 ngày
23
Bộ thiết bị để vẽ trên bảng trong dạy học toán
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V E-HSMT
01 ngày
60 ngày
24
Bộ thước thực hành đo khoảng cách, đo chiều cao ngoài trời
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V E-HSMT
01 ngày
60 ngày
25
Bộ thiết bị dạy Thống kê và Xác suất
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V E-HSMT
01 ngày
60 ngày
26
Bản đồ các nước châu Mỹ
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V E-HSMT
01 ngày
60 ngày
27
Bản đồ tự nhiên châu Đại Dương
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V E-HSMT
01 ngày
60 ngày
28
Tủ / giá
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V E-HSMT
01 ngày
60 ngày
29
Giá vẽ (3 chân hoặc chữ A)
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V E-HSMT
01 ngày
60 ngày
30
Bảng vẽ
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V E-HSMT
01 ngày
60 ngày
31
Giá để thiết bị
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V E-HSMT
01 ngày
60 ngày
32
Máy in
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V E-HSMT
01 ngày
60 ngày
33
Quạt treo tường điều khiển bằng Remote
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V E-HSMT
01 ngày
60 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm trang thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm trang thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 52

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây