Thông báo mời thầu

Mua sắm trang thiết bị

Tìm thấy: 14:11 28/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Đầu tư hệ thống camera phục vụ giám sát an ninh trật tự, an toàn giao thông trên địa bàn xã An Lục Long
Tên gói thầu
Mua sắm trang thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Đầu tư hệ thống camera phục vụ giám sát an ninh trật tự, an toàn giao thông trên địa bàn xã An Lục Long
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách tỉnh (vốn đầu tư phát triển)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã An Lục Long, Tỉnh Tây Ninh
Thời điểm đóng thầu
09:00 15/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
3399/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
28/07/2026 14:07
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã An Lục Long
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:08 28/07/2026
đến
09:00 15/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 15/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
400.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/08/2026 (13/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm Chuyển đổi số Tư vấn lập thiết kế Số 01 Cách Mạng Tháng Tám, Phường Long An, tỉnh Tây Ninh
2 Công ty Cổ phần Thẩm định giá Việt Tín Tư vấn thẩm định giá Tầng 5, Tòa nhà TSA, số 43 Nguyễn Sơn Hà, Phường Bàn Cờ, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Tổ chuyên gia - Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế và Đầu tư Xây dựng Phúc Anh Tư vấn lập E-HSMT số 330 khu phố Bình Phong, Phường Mỹ Phong, tỉnh Đồng Tháp
4 Tổ thẩm định - Công ty TNHH Tư vấn và Đo đạc Xây dựng Mũi Nai Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 69/36 Phạm Thanh, khu phố 4, phường Đạo Thạnh, tỉnh Đồng Tháp
5 Tổ chuyên gia - Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế và Đầu tư Xây dựng Phúc Anh Tư vấn đánh giá E-HSDT số 330 khu phố Bình Phong, Phường Mỹ Phong, tỉnh Đồng Tháp
6 Tổ thẩm định - Công ty TNHH Tư vấn và Đo đạc Xây dựng Mũi Nai Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 69/36 Phạm Thanh, khu phố 4, phường Đạo Thạnh, tỉnh Đồng Tháp

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Camera bullet
40
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã An Lục Long, Tỉnh Tây Ninh
10 ngày
150 ngày
2
Camera LPR (đã bao gồm đèn hồng ngoại)
20
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã An Lục Long, Tỉnh Tây Ninh
10 ngày
150 ngày
3
Camera PTZ
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã An Lục Long, Tỉnh Tây Ninh
10 ngày
150 ngày
4
Thiết bị chuyển mạch
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã An Lục Long, Tỉnh Tây Ninh
10 ngày
150 ngày
5
Trụ quan sát, tủ điện nhỏ (bao gồm CB, ổ cắm, chống sét, dây, cọc chống sét), chi phí hạ đồng hồ điện
10
Trụ
Theo quy định tại Chương V
Xã An Lục Long, Tỉnh Tây Ninh
10 ngày
150 ngày
6
Internet tốc độ 100MB, IP tĩnh
10
Gói
Theo quy định tại Chương V
Xã An Lục Long, Tỉnh Tây Ninh
10 ngày
150 ngày
7
Phần mềm VMS (Video Management Solution) Server
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm dữ liệu Tỉnh Địa chỉ: 01 Cách Mạng Tháng Tám, phường Long An, tỉnh Tây Ninh
10 ngày
150 ngày
8
Bản quyền VMS cho 1 Camera - VMS Camera License
95
Gói
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm dữ liệu Tỉnh Địa chỉ: 01 Cách Mạng Tháng Tám, phường Long An, tỉnh Tây Ninh
10 ngày
150 ngày
9
Phần mềm phân tích Video thông minh - Intelligent Video Analytics Software
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm dữ liệu Tỉnh Địa chỉ: 01 Cách Mạng Tháng Tám, phường Long An, tỉnh Tây Ninh
10 ngày
150 ngày
10
Bản quyền phần mềm nhận dạng các loại bảng số xe 1 camera - License Plate Recognition (LPR) System
20
Gói
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm dữ liệu Tỉnh Địa chỉ: 01 Cách Mạng Tháng Tám, phường Long An, tỉnh Tây Ninh
10 ngày
150 ngày
11
Bản quyền phần mềm phân tích hình ảnh video (Video Analysis License) cho 1 Camera
20
Gói
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm dữ liệu Tỉnh Địa chỉ: 01 Cách Mạng Tháng Tám, phường Long An, tỉnh Tây Ninh
10 ngày
150 ngày
12
Phần mềm nhận dạng khuôn mặt cho Server
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm dữ liệu Tỉnh Địa chỉ: 01 Cách Mạng Tháng Tám, phường Long An, tỉnh Tây Ninh
10 ngày
150 ngày
13
Bản quyền phần mềm nhận dạng khuôn mặt cho 1 Camera (chỉ mua cho Camera dạng PTZ)
5
Gói
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm dữ liệu Tỉnh Địa chỉ: 01 Cách Mạng Tháng Tám, phường Long An, tỉnh Tây Ninh
10 ngày
150 ngày
14
Đường truyền Internet tốc độ 1.6GB, IP tĩnh
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm dữ liệu Tỉnh Địa chỉ: 01 Cách Mạng Tháng Tám, phường Long An, tỉnh Tây Ninh
10 ngày
150 ngày
15
Máy chủ phân tích video
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm dữ liệu Tỉnh Địa chỉ: 01 Cách Mạng Tháng Tám, phường Long An, tỉnh Tây Ninh
10 ngày
150 ngày
16
Máy chủ tính toán
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm dữ liệu Tỉnh Địa chỉ: 01 Cách Mạng Tháng Tám, phường Long An, tỉnh Tây Ninh
10 ngày
150 ngày
17
Thiết bị lưu trữ NAS
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm dữ liệu Tỉnh Địa chỉ: 01 Cách Mạng Tháng Tám, phường Long An, tỉnh Tây Ninh
10 ngày
150 ngày
18
Phần mềm ảo hóa cho máy chủ
4
Bản quyền
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm dữ liệu Tỉnh Địa chỉ: 01 Cách Mạng Tháng Tám, phường Long An, tỉnh Tây Ninh
10 ngày
150 ngày
19
Phần mềm ảo hóa cho card AI (GPU)
4
Bản quyền
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm dữ liệu Tỉnh Địa chỉ: 01 Cách Mạng Tháng Tám, phường Long An, tỉnh Tây Ninh
10 ngày
150 ngày
20
Bản quyền hệ điều hành cho máy chủ
128
Bản quyền
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm dữ liệu Tỉnh Địa chỉ: 01 Cách Mạng Tháng Tám, phường Long An, tỉnh Tây Ninh
10 ngày
150 ngày
21
Thiết bị chuyển mạch trung tâm
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm dữ liệu Tỉnh Địa chỉ: 01 Cách Mạng Tháng Tám, phường Long An, tỉnh Tây Ninh
10 ngày
150 ngày
22
Thiết bị tường lửa
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm dữ liệu Tỉnh Địa chỉ: 01 Cách Mạng Tháng Tám, phường Long An, tỉnh Tây Ninh
10 ngày
150 ngày
23
Tủ rack 42U
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm dữ liệu Tỉnh Địa chỉ: 01 Cách Mạng Tháng Tám, phường Long An, tỉnh Tây Ninh
10 ngày
150 ngày
24
Bộ lưu điện UPS
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm dữ liệu Tỉnh Địa chỉ: 01 Cách Mạng Tháng Tám, phường Long An, tỉnh Tây Ninh
10 ngày
150 ngày
25
Thiết bị chuyển mạch
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã An Lục Long, Tỉnh Tây Ninh
10 ngày
150 ngày
26
Máy tính chuyên dụng
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã An Lục Long, Tỉnh Tây Ninh
10 ngày
150 ngày
27
Màn hình máy tính
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã An Lục Long, Tỉnh Tây Ninh
10 ngày
150 ngày
28
Màn hình hiển thị
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã An Lục Long, Tỉnh Tây Ninh
10 ngày
150 ngày
29
Bàn, ghế, tủ làm việc cho phòng IOC
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã An Lục Long, Tỉnh Tây Ninh
10 ngày
150 ngày
30
Nhân công vận chuyển, lắp đặt, cấu hình hệ thống, đào tạo, hướng dẫn sử dụng
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Xã An Lục Long, Tỉnh Tây Ninh
10 ngày
150 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm trang thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm trang thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây