Thông báo mời thầu

Mua sắm trang thiết bị

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 09:10 05/09/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Nâng cấp trang thiết bị phục vụ đào tạo của Trường Đại học Kinh tế - Luật
Tên gói thầu
Mua sắm trang thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu hạng mục Nâng cấp trang thiết bị phục vụ đào tạo của Trường Đại học Kinh tế - Luật
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách nhà nước và Nguồn thu hoạt động sự nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Linh Xuân, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
09:00 14/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1946/QĐ-ĐHKTL
Ngày phê duyệt
05/09/2026 09:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Đại học Kinh tế - Luật
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:09 05/09/2026
đến
09:00 14/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 14/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
117.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm mười bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/09/2026 (11/02/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Thẩm định giá và DVTS Toàn Cầu Tư vấn thẩm định giá Số 360 Lạc Long Quân, Phường Hòa Bình, Tp.HCM
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG TRƯỜNG AN Tư vấn lập E-HSMT 91C/38/20/10 Ngô Chí Quốc - - Phường Tam Bình - Thành phố Hồ Chí Minh
3 Tổ thẩm định Trường Đại học Kinh tế - Luật Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 669 Đỗ Mười, Khu phố 3, phường Linh Xuân, TP.HCM
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG TRƯỜNG AN Tư vấn đánh giá E-HSDT 91C/38/20/10 Ngô Chí Quốc - - Phường Tam Bình - Thành phố Hồ Chí Minh
5 Tổ thẩm định Trường Đại học Kinh tế - Luật Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 669 Đỗ Mười, Khu phố 3, phường Linh Xuân, TP.HCM

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Thiết bị chuyển mạch Switch 48-port x 1/10/25G + 4-port 40/100G, Essential
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Luật - Số 669 Đỗ Mười, Khu phố 3, phường Linh Xuân, TP.HCM
20 ngày
90 ngày
2
Thiết bị chuyển mạch Switch 48-port GE, Full PoE, 4x10GSFP+
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Luật - Số 669 Đỗ Mười, Khu phố 3, phường Linh Xuân, TP.HCM
20 ngày
90 ngày
3
Thiết bị chuyển mạch Switch 24-port GE, Full PoE, 4x10G SFP+
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Luật - Số 669 Đỗ Mười, Khu phố 3, phường Linh Xuân, TP.HCM
20 ngày
90 ngày
4
Module quang 10GBASE-SR SFP Module, Enterprise-Class
40
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Luật - Số 669 Đỗ Mười, Khu phố 3, phường Linh Xuân, TP.HCM
20 ngày
90 ngày
5
Dây nhảy quang Multi Mode OM3 LC-LC-3m Duplex
40
Sợi
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Luật - Số 669 Đỗ Mười, Khu phố 3, phường Linh Xuân, TP.HCM
20 ngày
90 ngày
6
Đo kiểm ODF 6 tủ tầng, các connector quang, hàn nối các connector, làm gọn dây, cải tạo lại tủ, sắp xếp thiết bị, đánh dấu dây, dán nhãn…
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Luật - Số 669 Đỗ Mười, Khu phố 3, phường Linh Xuân, TP.HCM
20 ngày
90 ngày
7
Vật tư phụ (băng keo, đinh ốc, vít tắt kê, dây rút, nhãn, số…)
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Luật - Số 669 Đỗ Mười, Khu phố 3, phường Linh Xuân, TP.HCM
20 ngày
90 ngày
8
Triển khai lắp đặt và cấu hình hoàn chỉnh hệ thống thiết bị chuyển mạch
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Luật - Số 669 Đỗ Mười, Khu phố 3, phường Linh Xuân, TP.HCM
20 ngày
90 ngày
9
Bộ thu phát wifi
32
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Luật - Số 669 Đỗ Mười, Khu phố 3, phường Linh Xuân, TP.HCM
20 ngày
90 ngày
10
Phần mềm quản trị cao cấp dành cho hệ thống wifi
32
License
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Luật - Số 669 Đỗ Mười, Khu phố 3, phường Linh Xuân, TP.HCM
20 ngày
90 ngày
11
Bản quyền phần mềm UTP cho FG-601E thời hạn 1 năm S/N: FG6H1ETB20905740 _Exp Part# FC-10-F6H1E-950-02-12 Unified Threat Protection (UTP) (IPS, Advanced Malware Protection, Application Control, URL, DNS & Video Filtering, Antispam Service, and FortiCare Premium)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Luật - Số 669 Đỗ Mười, Khu phố 3, phường Linh Xuân, TP.HCM
20 ngày
90 ngày
12
Bản quyền phần mềm UTP cho FG-601E thời hạn 1 năm S/N: FG6H1ETB20905834 _Exp Part# FC-10-F6H1E-950-02-12 Unified Threat Protection (UTP) (IPS, Advanced Malware Protection, Application Control, URL, DNS & Video Filtering, Antispam Service, and FortiCare Premium)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Luật - Số 669 Đỗ Mười, Khu phố 3, phường Linh Xuân, TP.HCM
20 ngày
90 ngày
13
Camera AI nhận diện khuôn mặt
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Luật - Số 669 Đỗ Mười, Khu phố 3, phường Linh Xuân, TP.HCM
20 ngày
90 ngày
14
Camera IP khu vực ngoài cổng
12
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Luật - Số 669 Đỗ Mười, Khu phố 3, phường Linh Xuân, TP.HCM
20 ngày
90 ngày
15
Máy chủ cài phần mềm
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Luật - Số 669 Đỗ Mười, Khu phố 3, phường Linh Xuân, TP.HCM
20 ngày
90 ngày
16
Phần mềm xử lý AI
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Luật - Số 669 Đỗ Mười, Khu phố 3, phường Linh Xuân, TP.HCM
20 ngày
90 ngày
17
Cáp mạng CAT6A
2500
Mét
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Luật - Số 669 Đỗ Mười, Khu phố 3, phường Linh Xuân, TP.HCM
20 ngày
90 ngày
18
Cáp cấp nguồn điện áp 300/500v, Bọc cách điện PVC
250
Mét
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Luật - Số 669 Đỗ Mười, Khu phố 3, phường Linh Xuân, TP.HCM
20 ngày
90 ngày
19
Ống Gen nhựa luồn dây D25/D20
820
Mét
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Luật - Số 669 Đỗ Mười, Khu phố 3, phường Linh Xuân, TP.HCM
20 ngày
90 ngày
20
Ống cứng PVC D25
100
Mét
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Luật - Số 669 Đỗ Mười, Khu phố 3, phường Linh Xuân, TP.HCM
20 ngày
90 ngày
21
Gói phụ kiện
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Luật - Số 669 Đỗ Mười, Khu phố 3, phường Linh Xuân, TP.HCM
20 ngày
90 ngày
22
Nhân công lắp đặt cấu hình thiết bị
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Luật - Số 669 Đỗ Mười, Khu phố 3, phường Linh Xuân, TP.HCM
20 ngày
90 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm trang thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm trang thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 0

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây