Thông báo mời thầu

Mua sắm trang thiết bị

Tìm thấy: 15:57 27/05/2020
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm trang thiết bị các nhà hội họp khu dân cư của UBND phường Thanh Xuân Trung
Gói thầu
Mua sắm trang thiết bị
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm trang thiết bị các nhà hội họp khu dân cư của UBND phường Thanh Xuân Trung
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Ngân sách Quận
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
15:45 03/06/2020
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
15:37 27/05/2020
đến
15:45 03/06/2020
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
15:45 03/06/2020
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
3.000.000 VND
Bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng công trình An Dương 6 Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán;Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT;Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Trung
E-CDNT 1.2 Mua sắm trang thiết bị
Mua sắm trang thiết bị các nhà hội họp khu dân cư của UBND phường Thanh Xuân Trung
30 Ngày
E-CDNT 3 Ngân sách Quận
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: UBND phường Thanh Xuân Trung, Địa chỉ Ngõ 12 đường Khuất Duy Tiến, phường Thanh Xuân Trung, quận Thanh Xuân, thành phố Hà Nội
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng công trình An Dương 6


- Bên mời thầu: Ủy ban nhân dân phường Thanh Xuân Trung , địa chỉ: Ngõ 12 đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân Trung - Thanh Xuân - Hà Nội
- Chủ đầu tư: UBND phường Thanh Xuân Trung, Địa chỉ Ngõ 12 đường Khuất Duy Tiến, phường Thanh Xuân Trung, quận Thanh Xuân, thành phố Hà Nội


E-CDNT 10.1(g)
không yêu cầu
E-CDNT 10.2(c)
Nhà thầu cam kết sẽ cung cấp chứng nhận chất lượng (CQ), chứng nhận nguồn gốc xuất xứ (CO) khi giao hàng (nếu hàng hóa trong nước đính kèm giấy xuất xưởng hoặc giấy chứng nhận đăng ký nhãn hiệu hàng hóa có chứng thực của cơ quan có chức năng
E-CDNT 12.2
không yêu cầu
E-CDNT 14.3 Trên 5 năm
E-CDNT 15.2
Nhà thầu phải cung cấp tất cả các thông tin được yêu cầu và chuẩn bị tài liệu để phục vụ việc làm rõ E-HSDT và đối chiếu trong quá trình thương thảo hợp đồng (Bản chụp được chứng thực bằng cấp cán bộ, bản sao y chứng chỉ công nhân và bản sao y hợp đồng lao động theo yêu cầu và bản gốc để đối chiếu các văn bằng chứng chỉ và nhân sự mà nhà thầu đề xuất tham dự gói thầu); chứng chỉ chat lượng (CQ), chứng chỉ xuất xưởng (CQ) của đơn vị cung cấp
E-CDNT 16.1 60 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 3.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 90 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 30 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: UBND phường Thanh Xuân Trung, Địa chỉ Ngõ 12 đường Khuất Duy Tiến, phường Thanh Xuân Trung, quận Thanh Xuân, thành phố Hà Nội
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: UBND phường Thanh Xuân Trung, Ngõ 12 đường Khuất Duy Tiến, phường Thanh Xuân Trung, quận Thanh Xuân, thành phố Hà Nội; Điện thoại: 024.35690957
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Bà Nguyễn Thị Minh Phượng – Cán bộ đô thị UBND phường Thanh Xuân Trung; Điện thoại: 024.35690957
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Cục quản lý đấu thầu - Bộ kế hoạch Đầu tư
E-CDNT 34

0

0

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Phông hội trường: (bao gồm cả suốt treo): 30,1 m2 Bằng vải tuyết nhung màu xanh đậm và màu đỏ dày
2 Sao vàng + búa liềm: 1 bộ Chất liệu mika gương vàng
3 Bục tượng bác + tượng bác: 1 bộ Bục được làm bằng gỗ MDF siêu mịn sản xuất trên dây chuyền công nghệ của Đức, bề mặt sơn phủ PU chống xước, chống ẩm, bên trên có trang trí thành hình đài sen loại đại. KT: bục(C1350xS600xR900)mm.Tượng bác được làm bằng thạch cao phun sơn nhũ cao 70cm
4 Bục phát biểu: 1 bộ Bụcđược làm bằng gỗ MDF siêu mịn sản xuất trên dây chuyền công nghệ của Đức, bề mặt sơn phủ PU chống xước, chống ẩm.KT:(C1200xS600xR900)mm
5 Biển Nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam muôn năm: 3,2 m2 Biển mica nền đỏ dán chữ màu vàng, khung thép hộp mã kẽm, viền nhôm màu vàng KT: (7100 x 450)mm
6 Ghế đại biểu 44 cái Ghế gấp khung thép sơn tĩnh điện, mặt và tựa lưng bọc nhựa PVC
7 Bàn đại biểu 4 cái Bàn làm bằng sắt, mặt gỗ, sơn PU; KT (1200x500x250)mm
8 Tủ tài liệu 2 cái Tủ sắt 4 cánh, 2 cánh kính; KT (1800x1000x500)
9 Bảng nội quy 1 cái Bảng nội quy chất liệu nhựa, in chữ, viền nhôm. KT 1200x800
10 Bảng tin 1 cái bảng từ nền xanh, viên nhôm trắng. KT 1200x2000
11 Micro không dây Kiwi A6 Pro 1 bộ Micro không dây. Phạm vi thu sóng 50m. Modulation: FM Đáp ứng tần số 30Hz-35KHz.Dải âm thanh động >90dB.Độ lệch tối đa +-20KHz.Tỷ lệ tín hiệu/nhiễu >90dB
12 Đẩy liền vang Kiwi PD6000 1 bộ Đẩy liền vang. Cắt hú rít tự động. 2 kênh ra loa. Kích thước 438x218,5x5mm. Trọng lượng 3.5 Kg. Công suất 350W/kênh
13 Loa JD PR10 2 cái Loa. Bộ chia tần số: Loa Woofer đơn 10, 2 chiều. Phản hồi tần số (không có EQ, -6dB): 6 5Hz-19KHz. Phản hồi tần số (với EQ, -6dB): 55Hz-20KHz. Độ nhạy: 1m@1W: 96dB. Tính định hướng (HXV): 90°x60°. Tính max. S mức áp ound: 1 27 dB. Trở kháng (OHMS): 8Ώ. Peak (Tối đa): 300W/600W/900W. Điểm phân chia tần số: 2,2 KHz. Kích thước tủ (H*W*D): 54x32x35 cm
14 Micro cổ ngỗng OBT-8052A 1 cái Micro cổ ngỗng. Trở kháng là: 200Ώ. Khoảng cách bắt tín hiệu: 20-50cm. Nguồn DC9V. Tần số: 60-16KHz. Nhạy cảm: -42 ± dB
15 Tủ đựng thiết bị 8u 1 cái Tủ rank 8U kèm phụ kiện
16 Bộ phụ kiện (dây loa + giá treo loa + dây điện …) 1 bộ phụ kiện gồm dây loa + giá treo loa + dây điện đầy đủ để lắp đặt hoàn thiện bộ âm thanh
17 Phông hội trường: (bao gồm cả suốt treo): 31,85 m2 Bằng vải tuyết nhung màu xanh đậm và màu đỏ dày
18 Sao vàng + búa liềm: 1 bộ Chất liệu mika gương vàng
19 Bục tượng bác + tượng bác: 1 bộ Bục được làm bằng gỗ MDF siêu mịn sản xuất trên dây chuyền công nghệ của Đức, bề mặt sơn phủ PU chống xước, chống ẩm, bên trên có trang trí thành hình đài sen loại đại. KT: bục(C1350xS600xR900)mm. Tượng bác được làm bằng thạch cao phun sơn nhũ cao 70cm
20 Bục phát biểu: 1 bộ Bụcđược làm bằng gỗ MDF siêu mịn sản xuất trên dây chuyền công nghệ của Đức, bề mặt sơn phủ PU chống xước, chống ẩm KT:(C1200xS600xR900)mm
21 Biển Nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam muôn năm: 3,42 m2 Biển mica nền đỏ dán chữ màu vàng, khung thép hộp mã kẽm, viền nhôm màu vàng KT: (7100 x 450)mm
22 Ghế đại biểu 55 cái Ghế gấp khung thép sơn tĩnh điện, mặt và tựa lưng bọc nhựa PVC
23 Bàn đại biểu 4 cái Bàn làm bằng sắt, mặt gỗ, sơn PU; KT (1200x500x250)mm
24 Tủ tài liệu 2 cái Tủ sắt 4 cánh, 2 cánh kính; KT (1800x1000x500)
25 Bảng nội quy 1 cái Bảng nội quy chất liệu nhựa, in chữ, viền nhôm. KT 1200x800
26 Bảng tin 1 cái bảng từ nền xanh, viên nhôm trắng. KT 1200x2000
27 Micro không dây Kiwi A6 Pro 1 bộ Micro không dây Phạm vi thu sóng 50m Modulation: FM Đáp ứng tần số 30Hz-35KHz Dải âm thanh động >90dB Độ lệch tối đa +-20KHz Tỷ lệ tín hiệu/nhiễu >90dB
28 Đẩy liền vang Kiwi PD6000 1 bộ Đẩy liền vang Cắt hú rít tự động 2 kênh ra loa Kích thước 438x218,5x5mm Trọng lượng 3.5 Kg Công suất 350W/kênh
29 Loa JD PR10 2 cái Loa Bộ chia tần số: Loa Woofer đơn 10, 2 chiều Phản hồi tần số (không có EQ, -6dB): 6 5Hz-19KHz Phản hồi tần số (với EQ, -6dB): 55Hz-20KHz. Độ nhạy: 1m@1W: 96dB Tính định hướng (HXV): 90°x60° Tính max. S mức áp ound: 1 27 dB Trở kháng (OHMS): 8Ώ Peak (Tối đa): 300W/600W/900W Điểm phân chia tần số: 2,2 KHz Kích thước tủ (H*W*D): 54x32x35 cm
30 Micro cổ ngỗng OBT-8052A 1 cái Micro cổ ngỗng Trở kháng là: 200Ώ Khoảng cách bắt tín hiệu: 20-50cm Nguồn DC9V Tần số: 60-16KHz Nhạy cảm: -42 ± dB
31 Tủ đựng thiết bị 8u 1 cái Tủ rank 8U kèm phụ kiện
32 Bộ phụ kiện (dây loa + giá treo loa + dây điện …) 1 bộ phụ kiện gồm dây loa + giá treo loa + dây điện đầy đủ để lắp đặt hoàn thiện bộ âm thanh
33 Phông hội trường: (bao gồm cả suốt treo): 31,85 m2 Bằng vải tuyết nhung màu xanh đậm và màu đỏ dày
34 Sao vàng + búa liềm: 1 bộ Chất liệu mika gương vàng
35 Bục tượng bác + tượng bác: 1 bộ Bục được làm bằng gỗ MDF siêu mịn sản xuất trên dây chuyền công nghệ của Đức, bề mặt sơn phủ PU chống xước, chống ẩm, bên trên có trang trí thành hình đài sen loại đại. KT: bục(C1350xS600xR900)mm Tượng bác được làm bằng thạch cao phun sơn nhũ cao 70cm
36 Bục phát biểu: 1 bộ Bụcđược làm bằng gỗ MDF siêu mịn sản xuất trên dây chuyền công nghệ của Đức, bề mặt sơn phủ PU chống xước, chống ẩm KT:(C1200xS600xR900)mm
37 Biển Nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam muôn năm: 3,42 m2 Biển mica nền đỏ dán chữ màu vàng, khung thép hộp mã kẽm, viền nhôm màu vàng KT: (7100 x 450)mm
38 Ghế đại biểu 25 cái Ghế gấp khung thép sơn tĩnh điện, mặt và tựa lưng bọc nhựa PVC
39 Bàn đại biểu 3 cái Bàn làm bằng sắt, mặt gỗ, sơn PU; KT (1200x500x250)mm
40 Tủ tài liệu 2 cái Tủ sắt 4 cánh, 2 cánh kính; KT (1800x1000x500)
41 Bảng nội quy 1 cái Bảng nội quy chất liệu nhựa, in chữ, viền nhôm. KT 1200x800
42 Bảng tin 1 cái bảng từ nền xanh, viên nhôm trắng. KT 1200x2000
43 Micro không dây Kiwi A6 Pro 1 bộ Micro không dây Phạm vi thu sóng 50m Modulation: FM Đáp ứng tần số 30Hz-35KHz Dải âm thanh động >90dB Độ lệch tối đa +-20KHz Tỷ lệ tín hiệu/nhiễu >90dB
44 Đẩy liền vang Kiwi PD6000 1 bộ Đẩy liền vang Cắt hú rít tự động 2 kênh ra loa Kích thước 438x218,5x5mm Trọng lượng 3.5 Kg Công suất 350W/kênh
45 Loa JD PR10 2 cái Loa Bộ chia tần số: Loa Woofer đơn 10, 2 chiều Phản hồi tần số (không có EQ, -6dB): 6 5Hz-19KHz Phản hồi tần số (với EQ, -6dB): 55Hz-20KHz. Độ nhạy: 1m@1W: 96dB Tính định hướng (HXV): 90°x60° Tính max. S mức áp ound: 1 27 dB Trở kháng (OHMS): 8Ώ Peak (Tối đa): 300W/600W/900W Điểm phân chia tần số: 2,2 KHz Kích thước tủ (H*W*D): 54x32x35 cm
46 Micro cổ ngỗng OBT-8052A 1 cái Micro cổ ngỗng Trở kháng là: 200Ώ Khoảng cách bắt tín hiệu: 20-50cm Nguồn DC9V Tần số: 60-16KHz Nhạy cảm: -42 ± dB
47 Tủ đựng thiết bị 8u 1 cái Tủ rank 8U kèm phụ kiện
48 Bộ phụ kiện (dây loa + giá treo loa + dây điện …) 1 bộ phụ kiện gồm dây loa + giá treo loa + dây điện đầy đủ để lắp đặt hoàn thiện bộ âm thanh

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 30 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Phông hội trường: (bao gồm cả suốt treo): 30,1 m2 Nhà hội họp khu dân cư số 1 phường thanh xuân trung 30 ngày
2 Sao vàng + búa liềm: 1 bộ Nhà hội họp khu dân cư số 1 phường thanh xuân trung 30 ngày
3 Bục tượng bác + tượng bác: 1 bộ Nhà hội họp khu dân cư số 1 phường thanh xuân trung 30 ngày
4 Bục phát biểu: 1 bộ Nhà hội họp khu dân cư số 1 phường thanh xuân trung 30 ngày
5 Biển Nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam muôn năm: 3,2 m2 Nhà hội họp khu dân cư số 1 phường thanh xuân trung 30 ngày
6 Ghế đại biểu 44 cái Nhà hội họp khu dân cư số 1 phường thanh xuân trung 30 ngày
7 Bàn đại biểu 4 cái Nhà hội họp khu dân cư số 1 phường thanh xuân trung 30 ngày
8 Tủ tài liệu 2 cái Nhà hội họp khu dân cư số 1 phường thanh xuân trung 30 ngày
9 Bảng nội quy 1 cái Nhà hội họp khu dân cư số 1 phường thanh xuân trung 30 ngày
10 Bảng tin 1 cái Nhà hội họp khu dân cư số 1 phường thanh xuân trung 30 ngày
11 Micro không dây 1 bộ Nhà hội họp khu dân cư số 1 phường thanh xuân trung 30 ngày
12 Đẩy liền vang 1 bộ Nhà hội họp khu dân cư số 1 phường thanh xuân trung 30 ngày
13 Loa 2 cái Nhà hội họp khu dân cư số 1 phường thanh xuân trung 30 ngày
14 Micro cổ ngỗng 1 cái Nhà hội họp khu dân cư số 1 phường thanh xuân trung 30 ngày
15 Tủ đựng thiết bị 8u 1 cái Nhà hội họp khu dân cư số 1 phường thanh xuân trung 30 ngày
16 Bộ phụ kiện (dây loa + giá treo loa + dây điện …) 1 bộ Nhà hội họp khu dân cư số 1 phường thanh xuân trung 30 ngày
17 Phông hội trường: (bao gồm cả suốt treo): 31,85 m2 Nhà hội họp khu dân cư số 10 phường thanh xuân trung 30 ngày
18 Sao vàng + búa liềm: 1 bộ Nhà hội họp khu dân cư số 10 phường thanh xuân trung 30 ngày
19 Bục tượng bác + tượng bác: 1 bộ Nhà hội họp khu dân cư số 10 phường thanh xuân trung 30 ngày
20 Bục phát biểu: 1 bộ Nhà hội họp khu dân cư số 10 phường thanh xuân trung 30 ngày
21 Biển Nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam muôn năm: 3,42 m2 Nhà hội họp khu dân cư số 10 phường thanh xuân trung 30 ngày
22 Ghế đại biểu 55 cái Nhà hội họp khu dân cư số 10 phường thanh xuân trung 30 ngày
23 Bàn đại biểu 4 cái Nhà hội họp khu dân cư số 10 phường thanh xuân trung 30 ngày
24 Tủ tài liệu 2 cái Nhà hội họp khu dân cư số 10 phường thanh xuân trung 30 ngày
25 Bảng nội quy 1 cái Nhà hội họp khu dân cư số 10 phường thanh xuân trung 30 ngày
26 Bảng tin 1 cái Nhà hội họp khu dân cư số 10 phường thanh xuân trung 30 ngày
27 Micro không dây 1 bộ Nhà hội họp khu dân cư số 10 phường thanh xuân trung 30 ngày
28 Đẩy liền vang 1 bộ Nhà hội họp khu dân cư số 10 phường thanh xuân trung 30 ngày
29 Loa 2 cái Nhà hội họp khu dân cư số 10 phường thanh xuân trung 30 ngày
30 Micro cổ ngỗng 1 cái Nhà hội họp khu dân cư số 10 phường thanh xuân trung 30 ngày
31 Tủ đựng thiết bị 8u 1 cái Nhà hội họp khu dân cư số 10 phường thanh xuân trung 30 ngày
32 Bộ phụ kiện (dây loa + giá treo loa + dây điện …) 1 bộ Nhà hội họp khu dân cư số 10 phường thanh xuân trung 30 ngày
33 Phông hội trường: (bao gồm cả suốt treo): 31,85 m2 Nhà hội họp khu dân cư cuối ngõ 53 Vũ Trọng Phụng phường thanh xuân trung 30 ngày
34 Sao vàng + búa liềm: 1 bộ Nhà hội họp khu dân cư cuối ngõ 53 Vũ Trọng Phụng phường thanh xuân trung 30 ngày
35 Bục tượng bác + tượng bác: 1 bộ Nhà hội họp khu dân cư cuối ngõ 53 Vũ Trọng Phụng phường thanh xuân trung 30 ngày
36 Bục phát biểu: 1 bộ Nhà hội họp khu dân cư cuối ngõ 53 Vũ Trọng Phụng phường thanh xuân trung 30 ngày
37 Biển Nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam muôn năm: 3,42 m2 Nhà hội họp khu dân cư cuối ngõ 53 Vũ Trọng Phụng phường thanh xuân trung 30 ngày
38 Ghế đại biểu 25 cái Nhà hội họp khu dân cư cuối ngõ 53 Vũ Trọng Phụng phường thanh xuân trung 30 ngày
39 Bàn đại biểu 3 cái Nhà hội họp khu dân cư cuối ngõ 53 Vũ Trọng Phụng phường thanh xuân trung 30 ngày
40 Tủ tài liệu 2 cái Nhà hội họp khu dân cư cuối ngõ 53 Vũ Trọng Phụng phường thanh xuân trung 30 ngày
41 Bảng nội quy 1 cái Nhà hội họp khu dân cư cuối ngõ 53 Vũ Trọng Phụng phường thanh xuân trung 30 ngày
42 Bảng tin 1 cái Nhà hội họp khu dân cư cuối ngõ 53 Vũ Trọng Phụng phường thanh xuân trung 30 ngày
43 Micro không dây 1 bộ Nhà hội họp khu dân cư cuối ngõ 53 Vũ Trọng Phụng phường thanh xuân trung 30 ngày
44 Đẩy liền vang 1 bộ Nhà hội họp khu dân cư cuối ngõ 53 Vũ Trọng Phụng phường thanh xuân trung 30 ngày
45 Loa 2 cái Nhà hội họp khu dân cư cuối ngõ 53 Vũ Trọng Phụng phường thanh xuân trung 30 ngày
46 Micro cổ ngỗng 1 cái Nhà hội họp khu dân cư cuối ngõ 53 Vũ Trọng Phụng phường thanh xuân trung 30 ngày
47 Tủ đựng thiết bị 8u 1 cái Nhà hội họp khu dân cư cuối ngõ 53 Vũ Trọng Phụng phường thanh xuân trung 30 ngày
48 Bộ phụ kiện (dây loa + giá treo loa + dây điện …) 1 bộ Nhà hội họp khu dân cư cuối ngõ 53 Vũ Trọng Phụng phường thanh xuân trung 30 ngày

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STT Vị trí công việc Số lượng Trình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1 Cán bộ quản lý: 1 Đại học chuyên ngành điện, điện tử. 3 3
2 Cán bộ kỹ thuật 1 1 Đại học chuyên ngành điện, điện tử. 2 1
3 Cán bộ kỹ thuật 2 1 Đại học chuyên ngành dân dụng 2 1

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Phông hội trường: (bao gồm cả suốt treo):
30,1 m2 Bằng vải tuyết nhung màu xanh đậm và màu đỏ dày
2 Sao vàng + búa liềm:
1 bộ Chất liệu mika gương vàng
3 Bục tượng bác + tượng bác:
1 bộ Bục được làm bằng gỗ MDF siêu mịn sản xuất trên dây chuyền công nghệ của Đức, bề mặt sơn phủ PU chống xước, chống ẩm, bên trên có trang trí thành hình đài sen loại đại. KT: bục(C1350xS600xR900)mm.Tượng bác được làm bằng thạch cao phun sơn nhũ cao 70cm
4 Bục phát biểu:
1 bộ Bụcđược làm bằng gỗ MDF siêu mịn sản xuất trên dây chuyền công nghệ của Đức, bề mặt sơn phủ PU chống xước, chống ẩm.KT:(C1200xS600xR900)mm
5 Biển Nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam muôn năm:
3,2 m2 Biển mica nền đỏ dán chữ màu vàng, khung thép hộp mã kẽm, viền nhôm màu vàng KT: (7100 x 450)mm
6 Ghế đại biểu
44 cái Ghế gấp khung thép sơn tĩnh điện, mặt và tựa lưng bọc nhựa PVC
7 Bàn đại biểu
4 cái Bàn làm bằng sắt, mặt gỗ, sơn PU; KT (1200x500x250)mm
8 Tủ tài liệu
2 cái Tủ sắt 4 cánh, 2 cánh kính; KT (1800x1000x500)
9 Bảng nội quy
1 cái Bảng nội quy chất liệu nhựa, in chữ, viền nhôm. KT 1200x800
10 Bảng tin
1 cái bảng từ nền xanh, viên nhôm trắng. KT 1200x2000
11 Micro không dây
Kiwi A6 Pro
1 bộ Micro không dây. Phạm vi thu sóng 50m. Modulation: FM Đáp ứng tần số 30Hz-35KHz.Dải âm thanh động >90dB.Độ lệch tối đa +-20KHz.Tỷ lệ tín hiệu/nhiễu >90dB
12 Đẩy liền vang
Kiwi PD6000
1 bộ Đẩy liền vang. Cắt hú rít tự động. 2 kênh ra loa. Kích thước 438x218,5x5mm. Trọng lượng 3.5 Kg. Công suất 350W/kênh
13 Loa
JD PR10
2 cái Loa. Bộ chia tần số: Loa Woofer đơn 10, 2 chiều. Phản hồi tần số (không có EQ, -6dB): 6 5Hz-19KHz. Phản hồi tần số (với EQ, -6dB): 55Hz-20KHz. Độ nhạy: 1m@1W: 96dB. Tính định hướng (HXV): 90°x60°. Tính max. S mức áp ound: 1 27 dB. Trở kháng (OHMS): 8Ώ. Peak (Tối đa): 300W/600W/900W. Điểm phân chia tần số: 2,2 KHz. Kích thước tủ (H*W*D): 54x32x35 cm
14 Micro cổ ngỗng
OBT-8052A
1 cái Micro cổ ngỗng. Trở kháng là: 200Ώ. Khoảng cách bắt tín hiệu: 20-50cm. Nguồn DC9V. Tần số: 60-16KHz. Nhạy cảm: -42 ± dB
15 Tủ đựng thiết bị 8u
1 cái Tủ rank 8U kèm phụ kiện
16 Bộ phụ kiện (dây loa + giá treo loa + dây điện …)
1 bộ phụ kiện gồm dây loa + giá treo loa + dây điện đầy đủ để lắp đặt hoàn thiện bộ âm thanh
17 Phông hội trường: (bao gồm cả suốt treo):
31,85 m2 Bằng vải tuyết nhung màu xanh đậm và màu đỏ dày
18 Sao vàng + búa liềm:
1 bộ Chất liệu mika gương vàng
19 Bục tượng bác + tượng bác:
1 bộ Bục được làm bằng gỗ MDF siêu mịn sản xuất trên dây chuyền công nghệ của Đức, bề mặt sơn phủ PU chống xước, chống ẩm, bên trên có trang trí thành hình đài sen loại đại. KT: bục(C1350xS600xR900)mm. Tượng bác được làm bằng thạch cao phun sơn nhũ cao 70cm
20 Bục phát biểu:
1 bộ Bụcđược làm bằng gỗ MDF siêu mịn sản xuất trên dây chuyền công nghệ của Đức, bề mặt sơn phủ PU chống xước, chống ẩm KT:(C1200xS600xR900)mm
21 Biển Nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam muôn năm:
3,42 m2 Biển mica nền đỏ dán chữ màu vàng, khung thép hộp mã kẽm, viền nhôm màu vàng KT: (7100 x 450)mm
22 Ghế đại biểu
55 cái Ghế gấp khung thép sơn tĩnh điện, mặt và tựa lưng bọc nhựa PVC
23 Bàn đại biểu
4 cái Bàn làm bằng sắt, mặt gỗ, sơn PU; KT (1200x500x250)mm
24 Tủ tài liệu
2 cái Tủ sắt 4 cánh, 2 cánh kính; KT (1800x1000x500)
25 Bảng nội quy
1 cái Bảng nội quy chất liệu nhựa, in chữ, viền nhôm. KT 1200x800
26 Bảng tin
1 cái bảng từ nền xanh, viên nhôm trắng. KT 1200x2000
27 Micro không dây
Kiwi A6 Pro
1 bộ Micro không dây Phạm vi thu sóng 50m Modulation: FM Đáp ứng tần số 30Hz-35KHz Dải âm thanh động >90dB Độ lệch tối đa +-20KHz Tỷ lệ tín hiệu/nhiễu >90dB
28 Đẩy liền vang
Kiwi PD6000
1 bộ Đẩy liền vang Cắt hú rít tự động 2 kênh ra loa Kích thước 438x218,5x5mm Trọng lượng 3.5 Kg Công suất 350W/kênh
29 Loa
JD PR10
2 cái Loa Bộ chia tần số: Loa Woofer đơn 10, 2 chiều Phản hồi tần số (không có EQ, -6dB): 6 5Hz-19KHz Phản hồi tần số (với EQ, -6dB): 55Hz-20KHz. Độ nhạy: 1m@1W: 96dB Tính định hướng (HXV): 90°x60° Tính max. S mức áp ound: 1 27 dB Trở kháng (OHMS): 8Ώ Peak (Tối đa): 300W/600W/900W Điểm phân chia tần số: 2,2 KHz Kích thước tủ (H*W*D): 54x32x35 cm
30 Micro cổ ngỗng
OBT-8052A
1 cái Micro cổ ngỗng Trở kháng là: 200Ώ Khoảng cách bắt tín hiệu: 20-50cm Nguồn DC9V Tần số: 60-16KHz Nhạy cảm: -42 ± dB
31 Tủ đựng thiết bị 8u
1 cái Tủ rank 8U kèm phụ kiện
32 Bộ phụ kiện (dây loa + giá treo loa + dây điện …)
1 bộ phụ kiện gồm dây loa + giá treo loa + dây điện đầy đủ để lắp đặt hoàn thiện bộ âm thanh
33 Phông hội trường: (bao gồm cả suốt treo):
31,85 m2 Bằng vải tuyết nhung màu xanh đậm và màu đỏ dày
34 Sao vàng + búa liềm:
1 bộ Chất liệu mika gương vàng
35 Bục tượng bác + tượng bác:
1 bộ Bục được làm bằng gỗ MDF siêu mịn sản xuất trên dây chuyền công nghệ của Đức, bề mặt sơn phủ PU chống xước, chống ẩm, bên trên có trang trí thành hình đài sen loại đại. KT: bục(C1350xS600xR900)mm Tượng bác được làm bằng thạch cao phun sơn nhũ cao 70cm
36 Bục phát biểu:
1 bộ Bụcđược làm bằng gỗ MDF siêu mịn sản xuất trên dây chuyền công nghệ của Đức, bề mặt sơn phủ PU chống xước, chống ẩm KT:(C1200xS600xR900)mm
37 Biển Nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam muôn năm:
3,42 m2 Biển mica nền đỏ dán chữ màu vàng, khung thép hộp mã kẽm, viền nhôm màu vàng KT: (7100 x 450)mm
38 Ghế đại biểu
25 cái Ghế gấp khung thép sơn tĩnh điện, mặt và tựa lưng bọc nhựa PVC
39 Bàn đại biểu
3 cái Bàn làm bằng sắt, mặt gỗ, sơn PU; KT (1200x500x250)mm
40 Tủ tài liệu
2 cái Tủ sắt 4 cánh, 2 cánh kính; KT (1800x1000x500)
41 Bảng nội quy
1 cái Bảng nội quy chất liệu nhựa, in chữ, viền nhôm. KT 1200x800
42 Bảng tin
1 cái bảng từ nền xanh, viên nhôm trắng. KT 1200x2000
43 Micro không dây
Kiwi A6 Pro
1 bộ Micro không dây Phạm vi thu sóng 50m Modulation: FM Đáp ứng tần số 30Hz-35KHz Dải âm thanh động >90dB Độ lệch tối đa +-20KHz Tỷ lệ tín hiệu/nhiễu >90dB
44 Đẩy liền vang
Kiwi PD6000
1 bộ Đẩy liền vang Cắt hú rít tự động 2 kênh ra loa Kích thước 438x218,5x5mm Trọng lượng 3.5 Kg Công suất 350W/kênh
45 Loa
JD PR10
2 cái Loa Bộ chia tần số: Loa Woofer đơn 10, 2 chiều Phản hồi tần số (không có EQ, -6dB): 6 5Hz-19KHz Phản hồi tần số (với EQ, -6dB): 55Hz-20KHz. Độ nhạy: 1m@1W: 96dB Tính định hướng (HXV): 90°x60° Tính max. S mức áp ound: 1 27 dB Trở kháng (OHMS): 8Ώ Peak (Tối đa): 300W/600W/900W Điểm phân chia tần số: 2,2 KHz Kích thước tủ (H*W*D): 54x32x35 cm
46 Micro cổ ngỗng
OBT-8052A
1 cái Micro cổ ngỗng Trở kháng là: 200Ώ Khoảng cách bắt tín hiệu: 20-50cm Nguồn DC9V Tần số: 60-16KHz Nhạy cảm: -42 ± dB
47 Tủ đựng thiết bị 8u
1 cái Tủ rank 8U kèm phụ kiện
48 Bộ phụ kiện (dây loa + giá treo loa + dây điện …)
1 bộ phụ kiện gồm dây loa + giá treo loa + dây điện đầy đủ để lắp đặt hoàn thiện bộ âm thanh

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm trang thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm trang thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 117

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây