Thông báo mời thầu

Mua sắm trang thiết bị dạy học

Tìm thấy: 21:22 29/08/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm trang thiết bị dạy học
Tên gói thầu
Mua sắm trang thiết bị dạy học
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện (đã cấp tại Quyết định số 2856/QĐ- UBND ngày 19/12/2022 của UBND huyện Nho Quan)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nho Quan, Tỉnh Ninh Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 07/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
29/QĐ-TrTHQL
Ngày phê duyệt
15/08/2023 21:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường tiểu học Quảng Lạc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:21 29/08/2023
đến
10:00 07/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 07/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/09/2023 (06/12/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH phát triển HDC Việt Nam Tư vấn lập E-HSMT số 126, đường Lê Trọng Tấn, phường La Khê, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
2 Công ty TNHH tư vấn đấu thầu và xây dựng Nguyễn Gia Tư vấn thẩm định E-HSMT số 144, ngõ 107 Lĩnh Nam, đường Vĩnh Hưng, quận Hoàng Mai, thành phố Hà Nội
3 Công ty TNHH phát triển HDC Việt Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT số 126, đường Lê Trọng Tấn, phường La Khê, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
4 Công ty TNHH tư vấn đấu thầu và xây dựng Nguyễn Gia Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số 144, ngõ 107 Lĩnh Nam, đường Vĩnh Hưng, quận Hoàng Mai, thành phố Hà Nội
5 Công ty cổ phần thẩm định giá - dịch vụ Nghĩa Hưng Tư vấn thẩm định giá số 665, đường Hồng Hà, phường Chương Dương, quận Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bảng tên chữ cái tiếng Việt
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
2
Video dạy viết các chữ viết hoa cỡ nhỏ theo bảng chữ cái tiếng Việt (2 kiểu: chữ đứng, chữ nghiêng)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
3
Video giới thiệu, tả đồ vật
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
4
Thiết bị vẽ bảng trong dạy học toán
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
5
Bộ thực hành Toán lớp 3
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
6
Bộ thiết bị vẽ bảng trong dạy học hình học
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
7
Bộ thiết bị dạy khối lượng
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
8
Bộ thiết bị dạy dung tích
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
9
Thiết bị dạy diện tích
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
10
Bộ thiết bị dạy học yếu tố xác suất
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
11
Thiết bị dạy học về thời gian
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
12
Bộ học liệu bằng tranh
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
13
Bộ tranh về quê hương em
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
14
Bộ tranh/ảnh về Tổ quốc Việt Nam
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
15
Bộ tranh về Quan tâm hàng xóm láng giềng
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
16
Bộ tranh về Giữ lời hứa
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
17
Bộ tranh các thế hệ trong gia đình
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
18
Bộ tranh về nghề nghiệp phổ biến trong xã hội
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
19
Tranh hướng dẫn cách ứng xử khi có cháy xảy ra
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
20
Các bộ phận chính của cơ quan tiêu hóa
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
21
Các bộ phận chính của cơ quan tuần hoàn
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
22
Các bộ phận chính của cơ quan thần kinh
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
23
La bàn
5
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
24
Bộ lắp ghép mô hình kĩ thuật
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
25
Bộ dụng cụ thủ công
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
26
Màn hình hiển thị chuyên dùng (Màn hình tương tác)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
27
Đèn học
4
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
28
Mất an toàn khi sử dụng đèn học
4
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
29
Quạt điện
4
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
30
Mất an toàn khi sử dụng quạt điện
4
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
31
Mối quan hệ đài phát thanh và máy thu thanh
4
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
32
Mối quan hệ đài truyền hình và máy thu hình (ti vi)
4
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
33
Biển lật số
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
34
Bơm
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
35
Dây nhảy cá nhân
40
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
36
Dây nhảy tập thể
4
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
37
Dây kéo co
1
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
38
Quả cầu đá
30
Quả
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
39
Triangle
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
40
Tambourine
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
41
Bells Instrument
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
42
Maracas
5
Cặp
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
43
Bảng pha màu (Palet)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
44
Màu Goát (Gouache colour)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
45
Tranh về màu sắc
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
46
Bảng yếu tố và nguyên lý tạo hình
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
47
Hoa văn, họa tiết dân tộc
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
48
Bộ thẻ về “Nét riêng của em”
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
49
Bộ thẻ về “Sở thích của em”
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15
50
Bộ thẻ mệnh giá tiền Việt Nam
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Dẫn chiếu chi tiết đến chương V
5
15

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm trang thiết bị dạy học". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm trang thiết bị dạy học" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 66

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây