Thông báo mời thầu

Mua sắm trang thiết bị dạy học

Tìm thấy: 16:07 13/12/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm trang thiết bị dạy học
Tên gói thầu
Mua sắm trang thiết bị dạy học
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Kim Sơn, Tỉnh Ninh Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 20/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
32/QD-THCSĐH
Ngày phê duyệt
08/12/2023 21:40
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THCS Định Hóa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:02 13/12/2023
đến
10:00 20/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 20/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/12/2023 (18/04/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
MÔN NGỮ VĂN
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
2
Video/clip/ phim tư liệu về tác phẩm Nam quốc sơn hà
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
3
Video/clip/ phim tư liệu về các tác phẩm Bình Ngô đại cáo và thơ Nôm của Nguyễn Trãi
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
4
Video/clip/ phim tư liệu về tác phẩm Truyện Kiều của Nguyễn Du
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
5
Video/clip/ phim tư liệu về thơ Nôm của Hồ Xuân Hương
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
6
Video/clip/ phim tư liệu về thơ Nôm của Nguyễn Đình Chiểu
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
7
Video/clip/ phim tư liệu về thơ Nôm của Nguyễn Khuyến
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
8
Video/clip/ phim tư liệu về thơ văn của Chủ tịch Hồ Chí Minh
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
9
Video/clip/ phim tư liệu tìm hiểu truyện ngắn của Nam Cao
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
10
Video/clip/ phim tư liệu về thơ của Xuân Diệu trước Cách mạng tháng Tám
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
11
Video/clip/ phim tư liệu về tác giả Nguyễn Huy Tưởng
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
12
MÔN TOÁN
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
13
Bộ thiết bị để vẽ trên bảng trong dạy học toán
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
14
Phần mềm toán học
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
15
MÔN NGOẠI NGỮ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
16
Màn hình hiển thị
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
17
MÔN GIÁO DỤC CÔNG DÂN
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
18
Bộ tranh về truyền thống dân tộc Việt Nam
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
19
Tranh thể hiện lao động cần cù, sáng tạo
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
20
Bộ tranh về bảo vệ môi trường và tài nguyên thiên nhiên
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
21
Bộ tranh về xác định mục tiêu cá nhân của HS
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
22
Tranh về phòng chống bạo lực gia đình
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
23
Tranh về phòng ngừa tai nạn vũ khí, cháy nổ và các chất độc hại
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
24
Video/clip về HS tham gia các hoạt động cộng đồng
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
25
Video/clip về bảo vệ lẽ phải
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
26
Video/clip về bảo vệ hòa bình
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
27
Bộ dụng cụ, thực hành tiết kiệm
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
28
MÔN LỊCH SỬ VÀ ĐỊA LÝ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
29
Lược đồ nước Anh thế kỉ XVII
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
30
Phim tư liệu số sự kiện tiêu biểu của cuộc cách mạng tư sản Anh (thế kỉ XVII)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
31
Lược đồ diễn biến cơ bản của cuộc chiến tranh giành độc lập ở Bắc Mỹ (thế kỉ XVIII)
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
32
Lược đồ thế giới thế kỉ XVIII
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
33
Phim tư liệu về cuộc cách mạng công nghiệp lần thứ I
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
34
Phần mềm mô phỏng 3D cấu tạo tai người
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
35
Video hiệu ứng nhà kính
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
36
Video về các thao tác mẫu về tập sơ cứu băng bó cho người gãy xương
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
37
Phần mềm 3D mô phỏng hệ hô hấp ở người
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
38
Video về các thao tác mẫu hô hấp nhân tạo
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
39
Phần mềm 3D mô phỏng hệ thần kinh ở người
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
40
MÔN CÔNG NGHỆ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
41
Bộ vật liệu điện
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
42
Bộ dụng cụ điện
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
43
Biến áp nguồn
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
44
Găng tay bảo hộ lao động
15
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
45
Kính bảo hộ
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
46
Hình chiếu vuông góc
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
47
Bản vẽ xây dựng
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
48
Tình huống mất an toàn điện
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
49
Sơ cứu người bị điện giật
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
50
Cấu trúc chung của mạch điện
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm trang thiết bị dạy học". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm trang thiết bị dạy học" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 31

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây