Thông báo mời thầu

Mua sắm trang thiết bị dạy học

Tìm thấy: 11:30 18/12/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm trang thiết bị dạy học
Tên gói thầu
Mua sắm trang thiết bị dạy học
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Kim Sơn, Tỉnh Ninh Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:20 23/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
202/QĐ-THCSVH
Ngày phê duyệt
11/12/2023 10:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ VĂN HẢI
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:25 18/12/2023
đến
08:20 23/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:20 23/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/12/2023 (21/04/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Cấu trúc chung của mạch điện
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
2
Mạch điện điều khiển đơn giản
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
3
Bộ dụng cụ vẽ kĩ thuật
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
4
Dụng cụ bảo vệ, an toàn điện.
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
5
MÔN TIN HỌC
x
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
6
Màn hình hiển thị
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
7
MÔN GIÁO DỤC THỂ CHẤT
x
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
8
Còi
5
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
9
Thước dây
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
10
Cờ lệnh thể thao
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
11
Biển lật số
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
12
Nấm thể thao
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
13
Bơm
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
14
Dây nhảy cá nhân
20
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
15
Dây nhảy tập thể
5
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
16
Xà đơn
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
17
Xà kép
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
18
Dây đích
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
19
Cột nhảy cao
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
20
Xà nhảy cao
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
21
Quả bóng chuyền da
5
Quả
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
22
Quả cầu đá
40
Quả
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
23
Bàn cờ, quân cờ
10
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
24
Phao cứu sinh
6
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
25
MÔN ÂM NHẠC
x
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
26
Trống nhỏ
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
27
Song loan
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
28
Thanh phách
20
Cặp
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
29
Triangle
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
30
Tambourine
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
31
Bells Instrument
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
32
Maracas
3
Cặp
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
33
Woodblock
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
34
Kèn phím
7
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
35
Recorder
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
36
Xylophone
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
37
Ukulele
3
Cây
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
38
Electric keyboard (đàn phím điện tử)
1
Cây
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
39
MÔN MỸ THUẬT
x
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
40
Màn hình hiển thị
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
41
Mẫu vẽ
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
42
Giá vẽ (3 chân hoặc chữ A)
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
43
Bảng vẽ.
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
44
Bút lông
25
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
45
Bảng pha màu
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
46
Ống rửa bút
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
47
Bộ tranh/ ảnh về mĩ thuật Việt Nam thời kì hiện đại
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
48
Bộ tranh/ ảnh về mĩ thuật thế giới thời kì hiện đại
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
49
HOẠT ĐỘNG TRẢI NGHIỆM, HƯỚNG NGHIỆP
x
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5
50
Video về Giao tiếp ứng xử
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo mô tả tại Chương V
2
5

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm trang thiết bị dạy học". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm trang thiết bị dạy học" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 46

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây