Thông báo mời thầu

Mua sắm trang thiết bị dạy học

Tìm thấy: 23:58 19/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu khối 10,11,12 theo chương trình GDPT năm 2018
Tên gói thầu
Mua sắm trang thiết bị dạy học
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quyết định số 2600/QĐ-SGDĐT ngày 14/11/2024 của Sở Giáo dục và đào tạo tỉnh Quảng Nam về việc điều chỉnh dự toán ngân sách nhà nước năm 2024 và vốn chi thường xuyên của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Duy Xuyên, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 27/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
204/QĐ-THPTSN
Ngày phê duyệt
19/12/2024 22:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THPT Sào Nam

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
23:56 19/12/2024
đến
08:00 27/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 27/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/12/2024 (26/04/2025)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CP THẨM ĐỊNH GIÁ QUẢNG NAM Tư vấn thẩm định giá 102 Nguyễn Văn Trỗi - Phường Tân Thạnh - Thành phố Tam Kỳ - Tỉnh Quảng Nam
2 Công ty trách nhiệm hữu hạn một thành viên Hoàn Minh Đại Tư vấn lập E-HSMT 25 Phan Bá Phiến, Phường Hòa Thuận, TP Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam - Phường Hòa Thuận - Thành phố Tam Kỳ - Tỉnh Quảng Nam
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG QUANACONS Tư vấn thẩm định E-HSMT Khối phố Phú Phong - Phường An Phú - Thành phố Tam Kỳ - Tỉnh Quảng Nam
4 Công ty trách nhiệm hữu hạn một thành viên Hoàn Minh Đại Tư vấn đánh giá E-HSDT 25 Phan Bá Phiến, Phường Hòa Thuận, TP Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam - Phường Hòa Thuận - Thành phố Tam Kỳ - Tỉnh Quảng Nam
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG QUANACONS Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khối phố Phú Phong - Phường An Phú - Thành phố Tam Kỳ - Tỉnh Quảng Nam

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
10/QĐ-THPTSN
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 22/01/2025
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
09:27 23/01/2025

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bộ thí nghiệm xác định thành phần hóa học của tế bào
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
2
Bộ thí nghiệm quan sát cấu trúc tế bào
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
3
Bộ thiết bị quan sát lục lạp và tách chiết các sắc tố trong lá cây
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
4
Bộ thiết bị đo oxygen trong quá trình quang hợp
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
5
Video mô tả nguyên lí của phương pháp tách chiết DNA từ tế bào và nguyên tắc ứng dụng sinh học phân tử trong thực tiễn.
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
6
Cân kỹ thuật
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
7
Máy vi tính để bàn
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
8
Máy in
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
9
Quạt điện
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
10
Cajon
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
11
Sáo trúc
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
12
Đàn bầu
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
13
Đàn nhị
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
14
Guitar
2
Cây
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
15
Máy vi tính để bàn
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
16
Màn hình hiển thị Tivi LG 65UM660H
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
17
Video về thực trạng văn hóa ứng xử nơi công cộng
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
18
Bộ dụng cụ lao động sân trường
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
19
Bộ công cụ làm vệ sinh lớp học
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
20
Bộ dụng cụ chăm sóc hoa, cây trồng thông thường
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
21
Bảng nhóm
10
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
22
Nam châm
10
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
23
Loa cầm tay
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
24
Thiết bị âm thanh đa năng di động
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
25
Máy vi tính để bàn
1
Bộ/Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
26
Màn hình hiển thị
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
27
Máy ảnh
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
28
Bộ thiết bị để vẽ trên bảng trong dạy học toán
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
29
Bộ thiết dạy học về các đường cônic.
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
30
Bộ thiết dạy học về hình chóp, hình chóp cụt, hình lăng trụ.
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
31
Bộ thiết bị dạy học về Thống kê và Xác suất
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
32
Máy vi tính để bàn
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
33
Bộ học liệu điện tử Môn Ngoại ngữ lớp 12
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
34
Cờ lệnh thể thao
4
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
35
Biển lật số
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
36
Nấm thể thao
30
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
37
Dây kéo co
1
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
38
Quả bóng đá số 5
20
Quả
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
39
Quả bóng rổ
10
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
40
Quả bóng chuyền số 5
10
Quả
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
41
Quả cầu lông
50
Quả
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
42
Lược đồ các quốc gia cổ đại phương Đông và phương Tây
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
43
Lược đồ các quốc gia Đông Nam Á cổ và phong kiến
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
44
Lược đồ di sản văn hóa ở Việt Nam
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
45
Phim tài liệu: Một số hiện vật tiêu biểu của nền văn minh sông Hồng và văn minh Đại Việt
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
46
Phim tài liệu: Thành tựu tiêu biểu của một số nền văn minh phương Đông
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
47
Phim tài liệu: Thành tựu tiêu biểu của một số nền văn minh phương Tây
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
48
Phim tài liệu: Thành tựu của cuộc cách mạng công nghiệp lần thứ nhất
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
49
Phim tài liệu: Thành tựu của cuộc cách mạng công nghiệp lần thứ hai
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10
50
Phim tài liệu: Thành tựu của cuộc cách mạng công nghiệp lần thứ ba
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Sào Nam huyện Duy Xuyên
2
10

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH Hoàn Minh Đại như sau:

  • Có quan hệ với 42 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,43 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,10%, Xây lắp 6,45%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 6,45%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.735.493.744 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.380.951.376 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,91%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm trang thiết bị dạy học". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm trang thiết bị dạy học" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 103

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây