Thông báo mời thầu

Mua sắm trang thiết bị tối thiểu

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:28 19/06/2024
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm trang thiết bị tối thiểu thực hiện chương trình giáo dục phổ thông mới năm 2024 tại Trường Mầm non Khánh Yên Thượng
Tên gói thầu
Mua sắm trang thiết bị tối thiểu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp ngân sách tỉnh năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Văn Bàn, Tỉnh Lào Cai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 26/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
72/QĐ-MN KYT
Ngày phê duyệt
12/06/2024 15:17
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Mầm Non Khánh Yên Thượng

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:26 19/06/2024
đến
09:00 26/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 26/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/06/2024 (24/09/2024)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn thẩm định giá và đầu tư thương mại CLC Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 158E2 ngõ 2, đường Nguyễn Trực, Phường Phú Lãm, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
2 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng SAB Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 4, Ngõ 285 đường Khuất Duy Tiến, phường Trung Hòa, quận Cầu Giấy, thành phố Hà Nội, Việt Nam
3 Công ty TNHH tư vấn thẩm định giá và đầu tư thương mại CLC Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 158E2 ngõ 2, đường Nguyễn Trực, Phường Phú Lãm, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
4 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng SAB Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 4, Ngõ 285 đường Khuất Duy Tiến, phường Trung Hòa, quận Cầu Giấy, thành phố Hà Nội, Việt Nam

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
83/QĐ
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 25/07/2024
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
09:31 29/07/2024

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Giá phơi khăn
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
2
Giá đựng ca cốc
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
3
Bình ủ nước
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
4
Tủ đựng chăn, màn, chiếu.
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
5
Phản
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
6
Giá để giày dép
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
7
Ghế giáo viên
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
8
Bàn cho trẻ
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
9
Ghế cho trẻ
40
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
10
Thùng đựng nước có vòi
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
11
Ti vi 55 inch
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
12
Giá để đồ chơi và học liệu
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
13
Cổng chui
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
14
Cột ném bóng
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
15
Vòng thể dục cho giáo viên
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
16
Gậy thể dục cho giáo viên
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
17
Ghế băng thể dục
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
18
Bục bật sâu
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
19
Các khối hình học
10
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
20
Bộ xâu dây tạo hình
10
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
21
Bộ dinh dưỡng 1
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
22
Bộ luồn hạt
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
23
Bộ lắp ghép
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
24
Búp bê bé trai
9
Con
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
25
Búp bê bé gái
9
Con
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
26
Bộ dụng cụ bác sỹ
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
27
Bộ ghép hình hoa
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
28
Bộ lắp ráp nút tròn
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
29
Hàng rào nhựa
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
30
Bộ xếp hình xây dựng 51 Chi tiết
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
31
Đồ chơi dụng cụ chăm sóc cây
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
32
Đồ chơi dụng cụ sửa chữa đồ dùng gia đình
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
33
Đồ chơi các phương tiện giao thông
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
34
Bộ lắp ráp xe lửa
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
35
Bộ động vật biển
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
36
Bộ động vật sống trong rừng
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
37
Bộ động vật nuôi trong gia đình
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
38
Bộ côn trùng
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
39
Cân thăng bằng
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
40
Bộ làm quen với toán 4-5 tuổi
20
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
41
Bộ hình phẳng
15
Túi
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
42
Ghép nút lớn
6
Túi
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
43
Bộ đồ chơi nấu ăn gia đình
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
44
Bộ xếp hình các phương tiện giao
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
45
Bảng quay 2 mặt
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
46
Bộ trang phục Công an
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
47
Bộ trang phục Bộ đội
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
48
Bộ trang phục Bác sỹ
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
49
Bộ trang phục nấu ăn
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
50
Gạch xây dựng
3
Thùng
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Khánh Yên Thượng, Thôn Yên Thành,xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm trang thiết bị tối thiểu". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm trang thiết bị tối thiểu" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 41

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây