Thông báo mời thầu

Mua sắm trang thiết bị tối thiểu

Tìm thấy: 09:10 07/08/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm trang thiết bị tối thiểu thực hiện chương trình giáo dục phổ thông mới năm 2024 tại Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương
Tên gói thầu
Mua sắm trang thiết bị tối thiểu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp ngân sách huyện năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Văn Bàn, Tỉnh Lào Cai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 14/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
62/QĐ-THCSTD
Ngày phê duyệt
30/07/2024 09:03
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG PTDT BT THCS THẲM DƯƠNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:09 07/08/2024
đến
09:00 14/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 14/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/08/2024 (12/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn thẩm định giá và đầu tư thương mại CLC Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 158E2 ngõ 2, đường Nguyễn Trực, Phường Phú Lãm, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội.
2 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng SAB Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 12, ngõ 293 đường Khuất Duy Tiến, phường Trung Hòa, quận Cầu Giấy, thành phố Hà Nội
3 Công ty TNHH tư vấn thẩm định giá và đầu tư thương mại CLC Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 158E2 ngõ 2, đường Nguyễn Trực, Phường Phú Lãm, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội.
4 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng SAB Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 12, ngõ 293 đường Khuất Duy Tiến, phường Trung Hòa, quận Cầu Giấy, thành phố Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bộ thiết bị để vẽ trên bảng trong dạy học toán
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
2
Bộ thước thực hành đo khoảng cách, đo chiều cao ngoài trời
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
3
Bộ thiết bị dạy Thống kê và Xác suất
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
4
Bộ thiết bị dạy học hình học trực quan (các hình khối trong thực tiễn)
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
5
Bàn, ghế dùng cho giáo viên
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
6
Tranh về thích ứng với những thay đổi
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
7
Video/clip về HS tham gia các hoạt động cộng đồng
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
8
Lược đồ thế giới từ 1918 đến 1945
1
tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
9
Phim tư liệu thể hiện công cuộc xây dựng CNXH và cuộc chiến tranh chống Phát xít từ năm 1918 - 1945
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
10
Lược đồ thế giới trong thời gian 1939 - 1945
1
tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
11
Phim tài liệu về một số sự kiện quan trọng của cuộc Chiến tranh thế giới II
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
12
Lược đồ Cách mạng tháng Tám năm 1945.
1
tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
13
Phim tài liệu thể hiện những nhân vật, sự kiện tiêu biểu của lịch sử cách mạng Việt Nam từ năm 1918 đến năm 1945
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
14
Lược đồ Liên Xô và các nước XHCN ở Đông Âu trong thời gian từ năm 1945 đến năm 1991
1
tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
15
Phim tài liệu về thành tựu xây dựng công nghiệp nguyên tử và về cuộc chinh phục vũ trụ của Liên Xô
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
16
Lược đồ thế giới thể hiện được tình hình địa - chính trị thế giới, Mỹ và các nước Tây Âu từ 1945 đến 1991
1
tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
17
Phim tài liệu về lịch sử cuộc Cách mạng Cuba.
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
18
Phim tài liệu về một một số sự kiện quan trọng trong lịch sử khu vực Đông Nam Á từ năm 1945 đến năm 1991
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
19
Phim tài liệu thể hiện một số sự kiện quan trọng trong lịch sử Việt Nam từ tháng 9 năm 1945 đến tháng 12 năm 1946
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
20
Lược đồ Việt Nam thể hiện được tình hình chính trị - quân sự của Việt Nam từ tháng 12 năm 1946 đến tháng 7 năm 1954
1
tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
21
Phim tài liệu về Chiến dịch Điện Biên Phủ năm 1954.
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
22
Lược đồ Việt Nam từ năm 1954 đến năm 1975
1
tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
23
Phim tài liệu về một số sự kiện quan trọng trong lịch sử Việt Nam từ tháng 7 năm 1954 đến tháng 5 năm 1975
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
24
Phim tài liệu thể hiện một số sự kiện quan trọng trong lịch sử Việt Nam từ năm 1986 đến năm 1991
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
25
Phim tài liệu về một số sự kiện quan trọng trong lịch sử khu vực Đông Nam Á từ năm 1991 đến nay (2021).
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
26
Phim tài liệu thể hiện một số sự kiện quan trọng trong lịch sử Việt Nam từ năm 1991 đến nay
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
27
Quả địa cầu hành chính
1
quả
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
28
Quả địa cầu tự nhiên
1
quả
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
29
La bàn
1
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
30
Hộp quặng và khoáng sản chính ở Việt Nam
1
hộp
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
31
Nhiệt - ẩm kế treo tường
1
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
32
Bản đồ Dân số Việt Nam
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
33
Bản đồ nông nghiệp Việt Nam
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
34
Bản đồ công nghiệp Việt Nam
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
35
Bản đồ giao thông Việt Nam
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
36
Bản đồ tự nhiên vùng Trung du và miền núi Bắc Bộ
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
37
Bản đồ kinh tế vùng Trung du và miền núi Bắc Bộ
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
38
Bản đồ tự nhiên vùng Đồng bằng sông Hồng
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
39
Bản đồ kinh tế vùng Đồng bằng sông Hồng
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
40
Bản đồ tự nhiên vùng Bắc Trung Bộ
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
41
Bản đồ kinh tế vùng Bắc Trung Bộ
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
42
Bản đồ tự nhiên vùng Duyên hải Nam Trung Bộ
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
43
Bản đồ kinh tế vùng Duyên hải Nam Trung Bộ
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
44
Bản đồ tự nhiên vùng Tây Nguyên
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
45
Bản đồ kinh tế vùng Tây Nguyên
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
46
Bản đồ tự nhiên vùng Đông Nam Bộ
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
47
Bản đồ kinh tế vùng Đông Nam Bộ
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
48
Bản đồ tự nhiên vùng Đồng bằng sông Cửu Long
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
49
Bản đồ kinh tế vùng Đồng bằng sông Cửu Long
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
50
Bản đồ một số ngành kinh tế biển Việt Nam
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT THCS Thẳm Dương, Thôn Bản Thẳm, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm trang thiết bị tối thiểu". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm trang thiết bị tối thiểu" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 44

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây