Thông báo mời thầu

Mua sắm TTB PCCC

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 19:45 17/12/2018
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thiết bị phòng cháy, chữa cháy tại các cơ quan, đơn vị thuộc quận
Gói thầu
Mua sắm TTB PCCC
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm thiết bị phòng cháy, chữa cháy tại các cơ quan, đơn vị thuộc quận
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Ngân sách quận Ba Đình
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
19:45 24/12/2018
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
19:44 17/12/2018
đến
19:45 24/12/2018
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
19:45 24/12/2018
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
20.000.000 VND
Bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Nội dung làm rõ HSMT

Nội dung cần làm rõ Kính gửi: UBND phường Ngọc Hà
Công ty TNHH Thương mại và Thiết bị môi trường Hiệp Hòa tham dự đấu thầu gói thầu số 01 "Mua sắm TTB PCCC" do UBND phường Ngọc Hà phát hành E-HSMT bằng Thông báo mời thầu số 20181236680 ngày 17/12/2018.
Nội dung của gói thầu là: Mua sắm trang thiết bị phòng cháy, chữa cháy;
Sau khi nghiên cứu kỹ E-HSMT nói trên chúng tôi đề nghị làm rõ E-HSMT gói thầu số 01 " Mua sắm TTB PCCC " theo công văn đính kèm.
Trân trọng!
Công ty TNHH Thương mại và Thiết bị môi trường Hiệp Hòa
File đính kèm nội dung cần làm rõ 6. CV De nghi lam ro Ngoc Ha.pdf
Nội dung trả lời Yêu cầu kỹ thuật của hàng hóa các thiết bị: ABCE 6kg; Bình khí CO2 2.2 kg và Bình bột chữa cháy xe đẩy ABCE 55kg là sai khác so với quy định của tiêu chuẩn Tiêu chuẩn Việt Nam 7026:2013.
Trả lời làm rõ:
- Đối với yêu cầu của E – HSMT tại Chương V mục 2.2 Yêu cầu kỹ thuật của các thiết bị: ABCE 6kg; Bình khí CO2 2.2 kg và Bình bột chữa cháy xe đẩy ABCE 55kg trong E – HSMT có nêu hàng hóa hóa phải đáp ứng “Tiêu chuẩn Việt Nam 7026:2013 hoặc tương đương”.
Với nội dung này được hiểu là hàng hóa của nhà thầu nếu thỏa mãn các tiêu chí yêu cầu kỹ thuật được nêu trong tiêu chuẩn Tiêu chuẩn Việt Nam 7026:2013 hoặc tiêu chuẩn tương đương thì như thế háng hóa vẫn đáp ứng yêu cầu kỹ thuật được nêu tại E - HMST
File đính kèm nội dung trả lời P Ngoc Ha.PDF
Ngày trả lời 18:07 24/12/2018

Nội dung cần làm rõ Nội dung theo file đính kèm
File đính kèm nội dung cần làm rõ CV Dề nghị làm rõ HSMT Ng.Hà.doc
Nội dung trả lời - Thứ nhất: Về nội dung nhà thầu làm rõ là trong hồ sơ mời thầu không có yêu cầu giấy phép Giấy xác nhận đủ điều kiện kinh doanh dịch vụ phòng cháy và chữa cháy và sai với Nghị định số 79/2014/NĐ-CP.
Trả lời làm rõ: Tại Khoản 5, Mục 1, Chương III của E – HSMT được đăng tải lên mạng hệ thống đấu thầu quốc gia có quy định “Nhà thầu (đối với nhà thầu độc lập) và các thành viên trong liên danh (đối với nhà thầu liên danh) phải có giấy xác nhận đủ điều kiện kinh doanh dịch vụ phòng cháy và chữa cháy do cơ quan Cảnh sát phòng cháy và chữa cháy cấp theo nghị định 79/2014/NĐ-CP” Vậy đề nghị nhà thầu đọc rõ các yêu cầu của E – HSMT để chuẩn bị E - HSDT
- Thứ hai: Yêu cầu kỹ thuật của hàng hóa các thiết bị: ABCE 6kg; Bình khí CO2 2.2 kg và Bình bột chữa cháy xe đẩy ABCE 55kg là sai khác so với quy định của tiêu chuẩn Tiêu chuẩn Việt Nam 7026:2013.
Trả lời làm rõ:
- Đối với yêu cầu của E – HSMT tại Chương V mục 2.2 Yêu cầu kỹ thuật của các thiết bị: ABCE 6kg; Bình khí CO2 2.2 kg và Bình bột chữa cháy xe đẩy ABCE 55kg trong E – HSMT có nêu hàng hóa hóa phải đáp ứng “Tiêu chuẩn Việt Nam 7026:2013 hoặc tương đương”.
Với nội dung này được hiểu là hàng hóa của nhà thầu nếu thỏa mãn các tiêu chí yêu cầu kỹ thuật được nêu trong tiêu chuẩn Tiêu chuẩn Việt Nam 7026:2013 hoặc tiêu chuẩn tương đương thì như thế háng hóa vẫn đáp ứng yêu cầu kỹ thuật được nêu tại E - HMST
File đính kèm nội dung trả lời P Ngoc Ha.PDF
Ngày trả lời 18:06 24/12/2018

Chi tiết hồ sơ mời thầu

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Khóa mở trụ nước 12 Chiếc Các nội dung chi tiết sẽ được dẫn chiếu đến nội dung tương ứng quy định tại Mục 2, Chương V. E - HSMT
2 Bình bột chữa cháy ABCE loại 6 kg 60 Chiếc Các nội dung chi tiết sẽ được dẫn chiếu đến nội dung tương ứng quy định tại Mục 2, Chương V. E - HSMT
3 Bình chữa cháy CO2 loại 2.2 kg 60 Chiếc Các nội dung chi tiết sẽ được dẫn chiếu đến nội dung tương ứng quy định tại Mục 2, Chương V. E - HSMT
4 Bình bột chữa cháy xe đẩy ABCE loại 55 kg 12 Chiếc Các nội dung chi tiết sẽ được dẫn chiếu đến nội dung tương ứng quy định tại Mục 2, Chương V. E - HSMT
5 Mũ chữa cháy 61 Chiếc Các nội dung chi tiết sẽ được dẫn chiếu đến nội dung tương ứng quy định tại Mục 2, Chương V. E - HSMT
6 Quần áo chữa cháy 61 Bộ Các nội dung chi tiết sẽ được dẫn chiếu đến nội dung tương ứng quy định tại Mục 2, Chương V. E - HSMT
7 Găng tay chống cháy 61 Đôi Các nội dung chi tiết sẽ được dẫn chiếu đến nội dung tương ứng quy định tại Mục 2, Chương V. E - HSMT
8 Ủng chữa cháy 61 Đôi Các nội dung chi tiết sẽ được dẫn chiếu đến nội dung tương ứng quy định tại Mục 2, Chương V. E - HSMT
9 Đèn pin chuyên dụng 24 Chiếc Các nội dung chi tiết sẽ được dẫn chiếu đến nội dung tương ứng quy định tại Mục 2, Chương V. E - HSMT
10 Câu liêm, bồ cào 24 Chiếc Các nội dung chi tiết sẽ được dẫn chiếu đến nội dung tương ứng quy định tại Mục 2, Chương V. E - HSMT
11 Dây cứu người 24 Chiếc Các nội dung chi tiết sẽ được dẫn chiếu đến nội dung tương ứng quy định tại Mục 2, Chương V. E - HSMT
12 Hộp sơ cứu (kèm dụng cụ cứu thương) 12 Chiếc Các nội dung chi tiết sẽ được dẫn chiếu đến nội dung tương ứng quy định tại Mục 2, Chương V. E - HSMT
13 Thang dây thoát hiểm 12 Chiếc Các nội dung chi tiết sẽ được dẫn chiếu đến nội dung tương ứng quy định tại Mục 2, Chương V. E - HSMT
14 Loa pin 24 Chiếc Các nội dung chi tiết sẽ được dẫn chiếu đến nội dung tương ứng quy định tại Mục 2, Chương V. E - HSMT
15 Khẩu trang lọc độc 61 Chiếc Các nội dung chi tiết sẽ được dẫn chiếu đến nội dung tương ứng quy định tại Mục 2, Chương V. E - HSMT

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 15 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Khóa mở trụ nước 12 Chiếc UBND phường Ngọc Hà - Số 59, ngõ 173 Hoàng Hoa Thám, phường Ngọc Hà, quận Ba Đình, thành phố Hà Nội Không quá 15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
2 Bình bột chữa cháy ABCE loại 6 kg 60 Chiếc UBND phường Ngọc Hà - Số 59, ngõ 173 Hoàng Hoa Thám, phường Ngọc Hà, quận Ba Đình, thành phố Hà Nội Không quá 15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
3 Bình chữa cháy CO2 loại 2.2 kg 60 Chiếc UBND phường Ngọc Hà - Số 59, ngõ 173 Hoàng Hoa Thám, phường Ngọc Hà, quận Ba Đình, thành phố Hà Nội Không quá 15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
4 Bình bột chữa cháy xe đẩy ABCE loại 55 kg 12 Chiếc UBND phường Ngọc Hà - Số 59, ngõ 173 Hoàng Hoa Thám, phường Ngọc Hà, quận Ba Đình, thành phố Hà Nội Không quá 15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
5 Mũ chữa cháy 61 Chiếc UBND phường Ngọc Hà - Số 59, ngõ 173 Hoàng Hoa Thám, phường Ngọc Hà, quận Ba Đình, thành phố Hà Nội Không quá 15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
6 Quần áo chữa cháy 61 Bộ UBND phường Ngọc Hà - Số 59, ngõ 173 Hoàng Hoa Thám, phường Ngọc Hà, quận Ba Đình, thành phố Hà Nội Không quá 15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
7 Găng tay chống cháy 61 Đôi UBND phường Ngọc Hà - Số 59, ngõ 173 Hoàng Hoa Thám, phường Ngọc Hà, quận Ba Đình, thành phố Hà Nội Không quá 15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
8 Ủng chữa cháy 61 Đôi UBND phường Ngọc Hà - Số 59, ngõ 173 Hoàng Hoa Thám, phường Ngọc Hà, quận Ba Đình, thành phố Hà Nội Không quá 15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
9 Đèn pin chuyên dụng 24 Chiếc UBND phường Ngọc Hà - Số 59, ngõ 173 Hoàng Hoa Thám, phường Ngọc Hà, quận Ba Đình, thành phố Hà Nội Không quá 15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
10 Câu liêm, bồ cào 24 Chiếc UBND phường Ngọc Hà - Số 59, ngõ 173 Hoàng Hoa Thám, phường Ngọc Hà, quận Ba Đình, thành phố Hà Nội Không quá 15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
11 Dây cứu người 24 Chiếc UBND phường Ngọc Hà - Số 59, ngõ 173 Hoàng Hoa Thám, phường Ngọc Hà, quận Ba Đình, thành phố Hà Nội Không quá 15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
12 Hộp sơ cứu (kèm dụng cụ cứu thương) 12 Chiếc UBND phường Ngọc Hà - Số 59, ngõ 173 Hoàng Hoa Thám, phường Ngọc Hà, quận Ba Đình, thành phố Hà Nội Không quá 15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
13 Thang dây thoát hiểm 12 Chiếc UBND phường Ngọc Hà - Số 59, ngõ 173 Hoàng Hoa Thám, phường Ngọc Hà, quận Ba Đình, thành phố Hà Nội Không quá 15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
14 Loa pin 24 Chiếc UBND phường Ngọc Hà - Số 59, ngõ 173 Hoàng Hoa Thám, phường Ngọc Hà, quận Ba Đình, thành phố Hà Nội Không quá 15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
15 Khẩu trang lọc độc 61 Chiếc UBND phường Ngọc Hà - Số 59, ngõ 173 Hoàng Hoa Thám, phường Ngọc Hà, quận Ba Đình, thành phố Hà Nội Không quá 15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Khóa mở trụ nước
12 Chiếc Các nội dung chi tiết sẽ được dẫn chiếu đến nội dung tương ứng quy định tại Mục 2, Chương V. E - HSMT
2 Bình bột chữa cháy ABCE loại 6 kg
60 Chiếc Các nội dung chi tiết sẽ được dẫn chiếu đến nội dung tương ứng quy định tại Mục 2, Chương V. E - HSMT
3 Bình chữa cháy CO2 loại 2.2 kg
60 Chiếc Các nội dung chi tiết sẽ được dẫn chiếu đến nội dung tương ứng quy định tại Mục 2, Chương V. E - HSMT
4 Bình bột chữa cháy xe đẩy ABCE loại 55 kg
12 Chiếc Các nội dung chi tiết sẽ được dẫn chiếu đến nội dung tương ứng quy định tại Mục 2, Chương V. E - HSMT
5 Mũ chữa cháy
61 Chiếc Các nội dung chi tiết sẽ được dẫn chiếu đến nội dung tương ứng quy định tại Mục 2, Chương V. E - HSMT
6 Quần áo chữa cháy
61 Bộ Các nội dung chi tiết sẽ được dẫn chiếu đến nội dung tương ứng quy định tại Mục 2, Chương V. E - HSMT
7 Găng tay chống cháy
61 Đôi Các nội dung chi tiết sẽ được dẫn chiếu đến nội dung tương ứng quy định tại Mục 2, Chương V. E - HSMT
8 Ủng chữa cháy
61 Đôi Các nội dung chi tiết sẽ được dẫn chiếu đến nội dung tương ứng quy định tại Mục 2, Chương V. E - HSMT
9 Đèn pin chuyên dụng
24 Chiếc Các nội dung chi tiết sẽ được dẫn chiếu đến nội dung tương ứng quy định tại Mục 2, Chương V. E - HSMT
10 Câu liêm, bồ cào
24 Chiếc Các nội dung chi tiết sẽ được dẫn chiếu đến nội dung tương ứng quy định tại Mục 2, Chương V. E - HSMT
11 Dây cứu người
24 Chiếc Các nội dung chi tiết sẽ được dẫn chiếu đến nội dung tương ứng quy định tại Mục 2, Chương V. E - HSMT
12 Hộp sơ cứu (kèm dụng cụ cứu thương)
12 Chiếc Các nội dung chi tiết sẽ được dẫn chiếu đến nội dung tương ứng quy định tại Mục 2, Chương V. E - HSMT
13 Thang dây thoát hiểm
12 Chiếc Các nội dung chi tiết sẽ được dẫn chiếu đến nội dung tương ứng quy định tại Mục 2, Chương V. E - HSMT
14 Loa pin
24 Chiếc Các nội dung chi tiết sẽ được dẫn chiếu đến nội dung tương ứng quy định tại Mục 2, Chương V. E - HSMT
15 Khẩu trang lọc độc
61 Chiếc Các nội dung chi tiết sẽ được dẫn chiếu đến nội dung tương ứng quy định tại Mục 2, Chương V. E - HSMT

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm TTB PCCC". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm TTB PCCC" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 101

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây