Thông báo mời thầu

Mua sắm và lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 13:54 20/11/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm trang thiết bị tài sản, công cụ, dụng cụ phục vụ công tác đào tạo, bồi dưỡng cho Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
Tên gói thầu
Mua sắm và lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn dự phòng ngân sách tỉnh năm 2023 đã cấp tại Quyết định số 1664/QĐ-UBND ngày 26/7/2023 của UBND tỉnh Vĩnh Phúc
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 30/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 360-QĐ/TCT
Ngày phê duyệt
17/11/2023 10:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:52 20/11/2023
đến
14:00 30/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 30/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
35.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/11/2023 (29/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HV88 Tư vấn lập E-HSMT TDP Cửa Đồng - Thị trấn Hương Canh - Huyện Bình Xuyên - Tỉnh Vĩnh Phúc
2 Công ty TNHH thương mại và tư vấn dầu tư xây dựng Vạn Phúc Tư vấn thẩm định E-HSMT Phố Ngô Miễn, phường Đồng Tâm, TP Viñ h Yên, tỉnh Viñ h Phúc - Phường Đồng Tâm - Thành phố Vĩnh Yên - Tỉnh Vĩnh Phúc
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HV88 Tư vấn đánh giá E-HSDT TDP Cửa Đồng - Thị trấn Hương Canh - Huyện Bình Xuyên - Tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty TNHH thương mại và tư vấn dầu tư xây dựng Vạn Phúc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phố Ngô Miễn, phường Đồng Tâm, TP Viñ h Yên, tỉnh Viñ h Phúc - Phường Đồng Tâm - Thành phố Vĩnh Yên - Tỉnh Vĩnh Phúc

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Tay nắm cửa nhôm kính
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
2
Đồng hồ treo tường lớp học
10
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
3
Tay nắm cửa nhựa lõi thép + khóa
15
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
4
Bản lề cửa nhựa lõi thép
24
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
5
Vòi xịt vệ sinh
32
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
6
Dây + sen vòi nhà tắm
32
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
7
Thiết bị Wifi
6
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
8
Tivi 43 in 4k
13
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
9
Giá treo TV 43 in gắn tường
32
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
10
Điều hòa không khí treo tường Inverter 12.000 BTU + vật tự + lắp đặt
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
11
Thảm trải sàn phòng Kí túc xá
445
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
12
Bộ bàn ghế uống nước (1 bàn + 2 ghế) phòng KTX
24
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
13
Bàn làm việc phòng KTX
24
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
14
Tủ phòng KTX
16
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
15
Đèn ngủ để bàn
32
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
16
Đồng hồ treo tường phòng KTX
24
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
17
Đèn bàn học chống cận 3 nhiệt độ mầu
32
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
18
Thay kính vách
5
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
19
Máy lọc nước nóng lạnh 3 vòi
6
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
20
Bảo dưỡng, vệ sinh, bơm gas điều hòa
22
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
21
Thay hệ thống bóng đèn nhà Vệ sinh
32
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
22
Điều hòa tủ đứng LG 28.000 BTU Inverter
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
23
Thay bóng điện tuýp Led 120cm
30
Bóng
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
24
Bảo dưỡng, vệ sinh, sửa chữa quạt tràn
10
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
25
Thay thế tiểu nam
8
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
26
Bảo dưỡng máy phát điện, thay ắc quy máy phát điện
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
27
Nẹp cửa sổ bằng tôn
120
md
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
28
Bộ chuyển mạch 48 cổng POE
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
29
Màn chiếu di động 150 in
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
30
Thiết bị Wifi chịu tải lớn, xuyên tường
8
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
31
Cáp HDMI 20m
10
Sợi
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
32
Bộ chuyển mạch 28 cổng POE
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
33
Bộ chuyển mạch 18 cổng POE
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
34
Màn hình 75 in
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
35
Giá treo màn hình 75 in
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
36
Bộ chuyển đổi HDMI to Lan (250m)
8
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
37
Cáp mạng Cat6
2500
m
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
38
Đầu ghi 32 kênh ip
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
39
Ổ cứng Chuyên dụng Cam IP 6TB
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
40
Camera IP hồng ngoại 2MP
45
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
41
Thiết bị chống sét lan truyền cho hệ thống Camera
180
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
42
Dây chống sét
2000
m
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
43
Ghen hộp vuông
600
m
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
44
Ghen ruột gà
600
m
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
45
Tủ thiết bị chống sét
4
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
46
Vật tư phụ
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20
47
Nhân công lắp đặt hệ thống
1
HT
Theo quy định tại Chương V
Trường Chính trị tỉnh Vĩnh Phúc
10
20

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 96

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây