Thông báo mời thầu

Mua sắm và lắp đặt thiết bị

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 14:30 26/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Xây dựng xã nông thôn mới trong lĩnh vực cải cách hành chính, xã Duy Hòa, huyện Duy Xuyên
Tên gói thầu
Mua sắm và lắp đặt thiết bị
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn thuộc chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới. Trong đó: ngân sách TW: 400 triệu đồng, ngân sách huyện: 393,397 triệu đồng, phần còn lại ngân sách xã.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Duy Xuyên, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 11/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
280/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
16/11/2024 14:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Duy Hòa

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:28 26/11/2024
đến
08:00 11/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 11/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
9.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/12/2024 (11/03/2025)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TUỆ LÂM Tư vấn lập E-HSMT Số 10 đường Vũ Tông Phan - Phường Mân Thái - Quận Sơn Trà - Thành phố Đà Nẵng
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG VẠN NIÊN THANH Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Đông Yên - Xã Duy Trinh - Huyện Duy Xuyên - Tỉnh Quảng Nam
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TUỆ LÂM Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 10 đường Vũ Tông Phan - Phường Mân Thái - Quận Sơn Trà - Thành phố Đà Nẵng
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG VẠN NIÊN THANH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Đông Yên - Xã Duy Trinh - Huyện Duy Xuyên - Tỉnh Quảng Nam
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG SA Tư vấn lập đề cương và dự toán chi tiết 38 Yết Kiêu, Phường Tân Thạnh, Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam, Việt Nam - - - Tỉnh Quảng Nam

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 09:32 05/12/2024 08:00 05/12/2024 08:00 11/12/2024 08:00 05/12/2024 08:00 11/12/2024 Gia hạn thời gian đóng thầu nhằm tăng số lượng nhà thầu tham dự

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Thay đổi về mục tiêu, phạm vi đầu tư trong quyết định đầu tư đã được phê duyệt làm thay đổi khối lượng công việc, tiêu chuẩn đánh giá đã ghi trong hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
297/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 11/12/2024
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
07:40 12/12/2024

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bộ máy KIOSK tích hợp phần mềm dịch vụ công
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Duy Hòa, Huyện Duy Xuyên, Tỉnh Quảng Nam
1
30
2
Chi phí bảo trì KIOSK
1
Gói/ Năm
Theo quy định tại Chương V
Xã Duy Hòa, Huyện Duy Xuyên, Tỉnh Quảng Nam
1
30
3
Phần mềm phát hiện và ứng cứu sự cố
1
User/ máy tính/ Năm
Theo quy định tại Chương V
Xã Duy Hòa, Huyện Duy Xuyên, Tỉnh Quảng Nam
1
30
4
Phần mềm kết nối CSDLQGvDC cho máy KIOSK.
1
Gói/ Năm
Theo quy định tại Chương V
Xã Duy Hòa, Huyện Duy Xuyên, Tỉnh Quảng Nam
1
30
5
Phần mềm Bốc số trên KIOSK
1
Gói/ Năm
Theo quy định tại Chương V
Xã Duy Hòa, Huyện Duy Xuyên, Tỉnh Quảng Nam
1
30
6
Màn hình led P2.5 trong nhà
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Duy Hòa, Huyện Duy Xuyên, Tỉnh Quảng Nam
1
30
7
Phần mềm phát hiện và ứng cứu sự cốđiểm cuối theo hình thức trên Cloud
25
User/ máy tính/ Năm
Theo quy định tại Chương V
Xã Duy Hòa, Huyện Duy Xuyên, Tỉnh Quảng Nam
1
30
8
Máy tính
6
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Duy Hòa, Huyện Duy Xuyên, Tỉnh Quảng Nam
1
30
9
Máy in
6
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Duy Hòa, Huyện Duy Xuyên, Tỉnh Quảng Nam
1
30
10
Máy photocopy
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Duy Hòa, Huyện Duy Xuyên, Tỉnh Quảng Nam
1
30
11
Khởi tạo khai báo, vận hành hệ thống ZaloOA cấp xã
1
Gói/ Năm
Theo quy định tại Chương V
Xã Duy Hòa, Huyện Duy Xuyên, Tỉnh Quảng Nam
1
30
12
Thiết bị camera giám sát giao thông và phần mềm nhận diện số xe
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Duy Hòa, Huyện Duy Xuyên, Tỉnh Quảng Nam
1
30
13
Thẻ nhớ
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Duy Hòa, Huyện Duy Xuyên, Tỉnh Quảng Nam
1
30
14
Tay vươn 4m
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Duy Hòa, Huyện Duy Xuyên, Tỉnh Quảng Nam
1
30
15
Tay vươn 3m
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Duy Hòa, Huyện Duy Xuyên, Tỉnh Quảng Nam
1
30
16
Trụ sắt
1
Cây
Theo quy định tại Chương V
Xã Duy Hòa, Huyện Duy Xuyên, Tỉnh Quảng Nam
1
30
17
Đầu ghi 32 kênh
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Duy Hòa, Huyện Duy Xuyên, Tỉnh Quảng Nam
1
30
18
Ổ cứng 10TB cho đầu ghi hình
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Duy Hòa, Huyện Duy Xuyên, Tỉnh Quảng Nam
1
30
19
Cáp mạng ngoài trời
50
mét
Theo quy định tại Chương V
Xã Duy Hòa, Huyện Duy Xuyên, Tỉnh Quảng Nam
1
30
20
Dây điện 2x16
450
mét
Theo quy định tại Chương V
Xã Duy Hòa, Huyện Duy Xuyên, Tỉnh Quảng Nam
1
30
21
Dây nguồn điện 2x1.5 mm2
50
mét
Theo quy định tại Chương V
Xã Duy Hòa, Huyện Duy Xuyên, Tỉnh Quảng Nam
1
30
22
Ống nhựa D20
50
mét
Theo quy định tại Chương V
Xã Duy Hòa, Huyện Duy Xuyên, Tỉnh Quảng Nam
1
30
23
Thiết bị chống sét lan truyền 1 pha
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Duy Hòa, Huyện Duy Xuyên, Tỉnh Quảng Nam
1
30
24
Dây điện nối đất 1x4mm
50
Mét
Theo quy định tại Chương V
Xã Duy Hòa, Huyện Duy Xuyên, Tỉnh Quảng Nam
1
30
25
Nguồn adapter + Juntion box
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Duy Hòa, Huyện Duy Xuyên, Tỉnh Quảng Nam
1
30
26
Tủ kỹ thuật ngoài trời
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Duy Hòa, Huyện Duy Xuyên, Tỉnh Quảng Nam
1
30
27
Aptomat nguồn
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Duy Hòa, Huyện Duy Xuyên, Tỉnh Quảng Nam
1
30
28
Giá treo + phụ kiện
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Duy Hòa, Huyện Duy Xuyên, Tỉnh Quảng Nam
1
30
29
Bộ treo, néo dây
24
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Duy Hòa, Huyện Duy Xuyên, Tỉnh Quảng Nam
1
30
30
Đường truyền số liệu chuyên dùng cho Camera 2MB
4
Gói/Năm
Theo quy định tại Chương V
Xã Duy Hòa, Huyện Duy Xuyên, Tỉnh Quảng Nam
1
30
31
Đường truyền số liệu chuyên dùng cho Đầu ghi 10MB
1
Gói/Năm
Theo quy định tại Chương V
Xã Duy Hòa, Huyện Duy Xuyên, Tỉnh Quảng Nam
1
30
32
Chi phí hòa mạng
5
Gói
Theo quy định tại Chương V
Xã Duy Hòa, Huyện Duy Xuyên, Tỉnh Quảng Nam
1
30
33
Chi phí tiền điện trong vòng 1 năm
4
Gói/Năm
Theo quy định tại Chương V
Xã Duy Hòa, Huyện Duy Xuyên, Tỉnh Quảng Nam
1
30

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 36

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây