Thông báo mời thầu

Mua sắm và lắp đặt thiết bị

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 15:56 17/03/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Đầu tư thiết bị âm thanh, ánh sáng cho trường quay S1
Tên gói thầu
Mua sắm và lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án “Đầu tư thiết bị âm thanh, ánh sáng cho Trường quay S1”
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu hợp pháp của Đài THVN dành để đầu tư
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Giảng Võ, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
09:00 10/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
89/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
17/03/2026 15:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng Đài Truyền hình Việt Nam
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:48 17/03/2026
đến
09:00 10/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 10/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.880.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba tỷ tám trăm tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/06/2026 (08/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH VĂN HÓA VÀ ĐÔ THỊ Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công và dự toán Số 16, ngõ 55 phố Vân Hồ 2 - - Phường Hai Bà Trưng - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HUY HOÀNG Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán Số 62, ngách 6, ngõ 2 Đại Từ - - Phường Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ SMG Thẩm định giá Số 12, ngõ 46 phố Nhân Hòa - - Phường Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN CFTD SÁNG TẠO Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT LK 16, NO-01 ngõ 112 Hoàng Như Tiếp, phường Bồ Đề, thành phố Hà Nội - - Phường Bồ Đề - Thành phố Hà Nội
5 Công ty TNHH giải pháp phần mềm truyền thông ITV Tư vấn thẩm định E-HSMT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phòng 702A, TẦNG 7, CENTRE POINT, 106 Nguyễn Văn Trỗi, phường Phú Nhuận, Tp.HCM - - Phường Phú Nhuận - Thành phố Hồ Chí Minh

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 10:41 31/03/2026 09:00 06/04/2026 09:00 16/04/2026 09:00 06/04/2026 09:00 16/04/2026 Gia hạn E-HSMT để rà soát nội dung của E-HSMT và đảm bảo các nhà thầu có thêm thời gian để chuẩn bị E-HSDT
2 15:35 15/04/2026 09:00 16/04/2026 09:00 26/05/2026 09:00 16/04/2026 09:00 26/05/2026 Điều chỉnh về công nghệ dự án
3 14:32 25/05/2026 09:00 26/05/2026 09:00 10/06/2026 09:00 26/05/2026 09:00 10/06/2026 Rà soát, làm rõ chủ trương điều chỉnh dự án

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Loa line array
18
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
2
Loa siêu trầm
8
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
3
Khuếch đại công suất cho loa line array
6
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
4
Khuếch đại công suất cho loa siêu trầm
4
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
5
Hoist xích treo loa line array
6
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
6
Loa monitor liền công suất
14
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
7
Loa siêu trầm monitor
4
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
8
Tai nghe monitor cho nhạc công, ca sỹ…
28
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
9
Bộ phát và nhận monitor không dây
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
10
Thiết bị gộp tín hiệu ăng ten cho bộ phát không dây
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
11
Anten góc rộng cho bộ phát không dây
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
12
Mixer nhạc công trên sân khấu
10
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
13
Giao diện đầu vào cho mixer nhạc công
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
14
Giao diện đầu ra cho monitor
8
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
15
Thiết bị giao tiếp web cài đặt mixer nhạc công
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
16
Tai nghe kiểm tra kỹ thuật
3
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
17
Loa thông báo
10
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
18
Khuếch đại công suất cho loa thông báo
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
19
Thiết bị điều khiển âm lượng gắn tường
4
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
20
Mixer âm thanh kỹ thuật số
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
21
Engine dự phòng nóng cho mixer âm thanh
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
22
Bàn điều khiển 12 kênh cho Engine dự phòng nóng
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
23
Giao diện xử lý vào/ ra âm thanh số
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
24
Bộ mở rộng tín hiệu âm thanh vào/ ra cho sân khấu
6
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
25
Thiết bị chuyển mạch
4
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
26
Thiết bị lưu trữ mạng
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
27
Thiết bị xử lý hiệu ứng âm thanh
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
28
Phần mềm hiệu ứng âm thanh
1
Phần mềm
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
29
Máy tính cài phần mềm thu âm
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
30
Màn hình máy tính
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
31
Thiết bị thu Microphone không dây kỹ thuật số bốn kênh
4
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
32
Bộ gộp cho tín hiệu ăng ten chủ động
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
33
Thiết bị khuếch đại tín hiệu anten
6
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
34
Anten góc hẹp cho bộ phát không dây
6
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
35
Mirco cầm tay không dây (chưa bao gồm đầu Microphone)
6
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
36
Đầu microphone
6
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
37
Microphone belt-pack không dây
12
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
38
Đầu Microphone cài tai
12
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
39
Microphone shot-gun
6
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
40
Microphone thu âm nhạc cụ
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
41
Microphone cho bộ gõ và đàn dây
8
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
42
Bộ Microphone cho nhạc cụ trống
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
43
DI-Box dùng cho nhạc cụ
10
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
44
Hộp kết nối âm tường vào ra cho xe màu
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
45
Hộp kết nối âm tường tín hiệu âm thanh số
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
46
Hộp kết nối tín hiệu âm sàn cho AV
4
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
47
Cáp quang truyền dẫn tín hiệu cho camera
8
Sợi
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
48
Thiết bị đồng bộ thời gian
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
49
Bàn điều khiển ánh sáng kỹ thuật số
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240
50
Hộp bảo vệ cho bàn điều khiển ánh sáng kỹ thuật số
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo chương V của E-HSMT
1
240

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 68

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây