Thông báo mời thầu

Mua sắm văn phòng phẩm

Tìm thấy: 10:10 13/09/2022
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm văn phòng phẩm, vật tư hàng hóa
Gói thầu
Mua sắm văn phòng phẩm
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm văn phòng phẩm, vật tư hàng hóa
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Ngân sách QPTX năm 2022
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:30 16/09/2022
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
40 Ngày

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
10:02 13/09/2022
đến
14:30 16/09/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
14:30 16/09/2022
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

Tiến độ thực hiện gói thầu30Ngày

STTDanh mục hàng hóaKý mã hiệuKhối lượng mời thầuĐơn vịMô tả hàng hóa
1Sổ ghi chép Hồng Hà150CuốnKích thước 21x29,7cm, 200 trang, bìa da màu đen.
2Vở 96 trang Nghệ Xương300QuyểnTCCS 01:2012/NX
3Giấy kẻ ngang cao cấp Tiến Phát3ThùngTCCS 01:2012/TP
4Bút bi Thiên Long TL-07930HộpTL-079
5Băng keo trong30CâyBản 5cm
6Bấm kim 10E TROSBL50CáiDL 6219
7Lưỡi dao cắt giấy50HộpSDI
8Sổ giao ban bìa cứng Thuận Tiến30QuyểnKích thước 160 x 240, 200 trang, bìa da đỏ
9Bút lông viết bảng Nghệ Xương15HộpMàu xanh
10Giấy A35ThùngProdigi 80g/m2
11Giấy in A4 (210 x 297mm) Prodigi50ThùngProdigi 80g/m2
12Bìa A4 màu xanh (Thái Lan)26Gam160g/m2
13Bìa A4 màu vàng (Thái Lan)26Gam160g/m2
14Sơ mi nút100CáiTúi clear nút
15Sơ mi góc100CáiTúi clear góc
16Bút chì màu50Hộp24 màu
17Dao căt giấy50CáiCutter 0423
18Bìa trình ký clip boart50CáiNhựa A4 data king
19Thước kẻ 1m (Nhật bản)20CáiKích thước 5 x 100 cm
20Băng dính xanh dán gáy30CâyBản 5cm

PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

Tiến độ thực hiện gói thầu30Ngày

STTDanh mục hàng hóaKý mã hiệuKhối lượng mời thầuĐơn vịMô tả hàng hóa
1Sổ ghi chép Hồng Hà150CuốnKích thước 21x29,7cm, 200 trang, bìa da màu đen.
2Vở 96 trang Nghệ Xương300QuyểnTCCS 01:2012/NX
3Giấy kẻ ngang cao cấp Tiến Phát3ThùngTCCS 01:2012/TP
4Bút bi Thiên Long TL-07930HộpTL-079
5Băng keo trong30CâyBản 5cm
6Bấm kim 10E TROSBL50CáiDL 6219
7Lưỡi dao cắt giấy50HộpSDI
8Sổ giao ban bìa cứng Thuận Tiến30QuyểnKích thước 160 x 240, 200 trang, bìa da đỏ
9Bút lông viết bảng Nghệ Xương15HộpMàu xanh
10Giấy A35ThùngProdigi 80g/m2
11Giấy in A4 (210 x 297mm) Prodigi50ThùngProdigi 80g/m2
12Bìa A4 màu xanh (Thái Lan)26Gam160g/m2
13Bìa A4 màu vàng (Thái Lan)26Gam160g/m2
14Sơ mi nút100CáiTúi clear nút
15Sơ mi góc100CáiTúi clear góc
16Bút chì màu50Hộp24 màu
17Dao căt giấy50CáiCutter 0423
18Bìa trình ký clip boart50CáiNhựa A4 data king
19Thước kẻ 1m (Nhật bản)20CáiKích thước 5 x 100 cm
20Băng dính xanh dán gáy30CâyBản 5cm

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Sổ ghi chép Hồng Hà
150 Cuốn Kích thước 21x29,7cm, 200 trang, bìa da màu đen.
2 Vở 96 trang Nghệ Xương
300 Quyển TCCS 01:2012/NX
3 Giấy kẻ ngang cao cấp Tiến Phát
3 Thùng TCCS 01:2012/TP
4 Bút bi Thiên Long TL-079
30 Hộp TL-079
5 Băng keo trong
30 Cây Bản 5cm
6 Bấm kim 10E TROSBL
50 Cái DL 6219
7 Lưỡi dao cắt giấy
50 Hộp SDI
8 Sổ giao ban bìa cứng Thuận Tiến
30 Quyển Kích thước 160 x 240, 200 trang, bìa da đỏ
9 Bút lông viết bảng Nghệ Xương
15 Hộp Màu xanh
10 Giấy A3
5 Thùng Prodigi 80g/m2
11 Giấy in A4 (210 x 297mm) Prodigi
50 Thùng Prodigi 80g/m2
12 Bìa A4 màu xanh (Thái Lan)
26 Gam 160g/m2
13 Bìa A4 màu vàng (Thái Lan)
26 Gam 160g/m2
14 Sơ mi nút
100 Cái Túi clear nút
15 Sơ mi góc
100 Cái Túi clear góc
16 Bút chì màu
50 Hộp 24 màu
17 Dao căt giấy
50 Cái Cutter 0423
18 Bìa trình ký clip boart
50 Cái Nhựa A4 data king
19 Thước kẻ 1m (Nhật bản)
20 Cái Kích thước 5 x 100 cm
20 Băng dính xanh dán gáy
30 Cây Bản 5cm

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm văn phòng phẩm". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm văn phòng phẩm" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 107

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây