Thông báo mời thầu

Mua sắm Văn phòng phẩm

Tìm thấy: 18:47 26/02/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm Văn phòng phẩm
Tên gói thầu
Mua sắm Văn phòng phẩm
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm Văn phòng phẩm
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu sự nghiệp và các nguồn thu khác của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
Lĩnh vực AI phân loại
Ngày phê duyệt
26/02/2026 18:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
10:00 04/03/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
10:00 05/03/2026
Giá trần
1.263.115.000 VND
Bước giá
1.500.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Nước rửa tay
Lifebouy
Unilever
Việt Nam
Năm 2025 trở lại đây
1000
Chai
Trọng lượng: 450g Thành phần: Công thức Vitamin+ bao gồm Vitamin B3, C & E giúp hỗ trợ đề kháng da tự nhiên Nước rửa tay Lifebuoy Bảo vệ vượt trội 10 với Công thức Vitamin+ hoàn toàn mới giúp làm sạch da tay và bảo vệ khỏi 99,9% vi khuẩn, kể cả vi khuẩn biến đổi. - Bảo vệ khỏi 99,9% vi khuẩn, kể cả vi khuẩn biến đổi - Được phát triển dành riêng cho tay Hàng mới 100%
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
2
Xà phòng bột
OMO
Unilever
Việt Nam
Năm 2025 trở lại đây
500
Túi
Trọng lượng: 380g Dùng cho giặt tay, xoáy bay nhanh vết bẩn cứng đầu. Hương thơm mới ngọt ngào, dịu mát. An toàn, nhẹ nhàng với da tay. Công nghệ giặt sạch cực nhanh. Thành phần chính: Sodium carbonate, sodium silicate, sodium sulfate, chất tạo màu, chất thơm,… Thế hệ bột giặt mới được sử dụng công nghệ giặt xanh, cho hiệu quả giặt sạch toàn diện, thân thiện với môi trường: Hệ Enzyme tác động xoáy giúp đẩy nhanh tốc độ phá vỡ các liên kết bám bẩn. Công thức giặt sạch ưu việt, loại bỏ đến 99,9% vi khuẩn. Công nghệ khóa hương, khử mùi freshlock giúp quần áo thơm mát suốt 24h Chứa thành phần tự nhiên, công thức phân hủy sinh học đến 90%, thân thiện với môi trường, nhẹ nhàng với da tay. Hạn sử dụng: 24 tháng kể từ ngày sản xuất Bảo quản nơi thoáng mát, tránh ánh nắng mặt trời trực tiếp Hàng mới 100%
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
3
Xà phòng bột
OMO
Unilever
Việt Nam
Năm 2025 trở lại đây
250
Túi
Trọng lượng: 4,5kg Dùng cho giặt tay, Xoáy bay nhanh vết bẩn cứng đầu. Hương thơm mới ngọt ngào, dịu mát. An toàn, nhẹ nhàng với da tay. Công nghệ giặt sạch cực nhanh Thành phần chính: Sodium carbonate, sodium silicate, sodium sulfate, chất tạo màu, chất thơm,… Thế hệ bột giặt mới được nâng tầm bởi công nghệ giặt xanh, cho hiệu quả giặt sạch toàn diện, thân thiện với môi trường: Hệ Enzyme tác động xoáy giúp đẩy nhanh tốc độ phá vỡ các liên kết bám bẩn. Công thức giặt sạch ưu việt, loại bỏ đến 99,9% vi khuẩn Công nghệ khóa hương, khử mùi freshlock giúp quần áo thơm mát suốt 24h Chứa thành phần tự nhiên, công thức phân hủy sinh học đến 90%, thân thiện với môi trường, nhẹ nhàng với da tay. Hạn sử dụng: 24 tháng kể từ ngày sản xuất Bảo quản nơi thoáng mát, tránh ánh nắng mặt trời trực tiếp Hàng mới 100%
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
4
Nước tẩy rửa
Javen
Không yêu cầu
Việt Nam
Năm 2025 trở lại đây
800
Can
Nồng độ: 10% ± 2% Màu sắc: Vàng nhạt Trạng thái: Dạng dung dịch lỏng Tỷ trọng: 1 lít = 1.150 Kg Tính chất: Hòa tan được trong nước, là chất oxy hóa mạnh nhưng kém bền Quy cách: Đóng trong can nhựa 20 lít Công dụng: Là chất tẩy rửa, tẩy trắng, khử mùi, nấm mốc, có tính oxy hóa mạnh giúp sát trùng, diệt khuẩn, làm tăng nồng độ pH.en
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
5
Nước tẩy rửa
Javen
Không yêu cầu
Việt Nam
Năm 2025 trở lại đây
100
Chai
Thể tích: 1000ml Trạng thái: Dạng dung dịch lỏng Tỷ trọng: 1 lít = 1.150 Kg Tính chất: Hòa tan được trong nước, là chất oxy hóa mạnh nhưng kém bền Công dụng: Là chất tẩy rửa, tẩy trắng, khử mùi, nấm mốc, có tính oxy hóa mạnh giúp sát trùng, diệt khuẩn, làm tăng nồng độ pH.en
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
6
Găng tay cao su
Beigl
Không yêu cầu
Việt Nam
2025 trở lại đây
200
Đôi
Thành phần: 100% cao su tự nhiên Kích thước: Dài 36cm x rộng 21cm Ký hiệu các Size: S-7; M-8 Màu sắc: Trắng, Xanh Dương, Xanh Lá, Bảo bệ bàn tay, Đặc biệt phù hợp khi bạn tránh để đôi tay tiếp xúc trực tiếp với các hóa chất tẩy rửa như: nước rửa chén, giặt tẩy, javel,... Thiết kế theo form ôm cổ tay rất thông minh, tiện dụng, màu sắc bắt mắt, tránh trơn tuột ra khỏi tay, cho cảm giác vô cùng dễ chịu. Độ bền cao, chống thấm nước và chất lỏng: được làm từ cao su thiên nhiên nên có khả năng chống thấm nước,bảo vệ tay khỏi nước và các chất lỏng khác trong quá trình sử dụng, khả năng đàn hồi cao, cho phép người dùng dễ dàng cử động các ngón tay và bàn tay mà không cảm thấy bị hạn chế, tăng hiệu quả làm việc và giảm mệt mỏi tay. Khả năng chống hóa chất, dung môi và chất tẩy rửa.
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
7
Bút bi
Thiên Long
Thiên Long
Việt Nam
Năm 2025 trở lại đây
6000
Chiếc
Màu sắc: Xanh, đen Đường kính viên bi: 0.8mm Trọng lượng: 9gram
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
8
Bút lông bảng
Thiên Long
Thiên Long
Việt Nam
Năm 2025 trở lại đây
200
Chiếc
Bề rộng nét viết: 2.5 mm Số đầu bút: 1 Đóng gói: 10 cây/hộp Trọng lượng: 18 gram Màu mực: Xanh/Đỏ/Đen - Bút được sản xuất theo công nghệ hiện đại. - Viết tốt, trơn, êm trên bảng trắng, thủy tinh và những bề mặt nhẵn bóng. - Bề rộng nét viết 2.5mm. - Sử dụng mực mới, tốt, màu mực đậm, tươi sáng, dễ dàng xóa sạch ngay cả khi viết trên bảng lâu, không để lại bóng mực sau khi lau bảng và các bề mặt nhẵn bóng. - Bơm mực dễ dàng, bao bì được thiết kế thuận tiện cho việc nhận dạng màu mực khi trưng bày. - Mực không độc hại, đạt tiêu chuẩn an toàn quốc tế. - Sợi Polyeste
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
9
Bút dạ kính
Thiên Long
Thiên Long
Việt Nam
Năm 2025 trở lại đây
1000
Chiếc
Bề rộng nét viết: 1mm và 0,4mm Số đầu bút: 2 Đóng gói: 10 cây/ hộp Trọng lượng: 10gram Màu mực: Xanh, đỏ, đen Độ bám dính của mực tốt trên các vật liệu: Giấy, gỗ, da, nhựa, thủy tinh, kim loại, gốm, sứ, đĩa CD...
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
10
Bút xóa
Thiên Long
Thiên Long
Việt Nam
Năm 2025 trở lại đây
180
Quản
Dung tích: 12ml Quy cách: Hộp 10 chiếc, thân dẹt, vừa tầm tay, thuận tiện khi sử dụng. Đầu bút bằng kim loại có lò xo đàn hồi tốt, có nắp đậy tiện dụng tránh khô bút, màu trắng đục, đồng nhất không lắng cặn, không nứt, không bong tróc. Công nghệ vượt trội giúp mực xóa nhanh khô sau 2 phút, che phủ đoạn văn bản bị sai nhanh khô, có thể viết lại lên ngay được, không độc hại và an toàn với tầng ozone
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
11
Hồ dán
Thiên Long
Thiên Long
Việt Nam
Năm 2025 trở lại đây
4000
Lọ
Trọng lượng: 42gram Dung tích: 30ml Quy cách: 12 chai/lốc, có lưỡi gà gạt keo, chất keo dạng sệt, trong suốt, dính nhanh, mau khô, không có mùi, an toàn với người sử dụng. Hàng mới 100%
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
12
Giấy A4
Supreme
Không yêu cầu
Thái Lan
Năm 2025 trở lại đây
6000
Ream
Định lượng: 70gsm Độ trắng: 90% Quy cách: 500 tờ/ ream; 5 ream/thùng Màu sắc: Trắng Độ trắng: 92 ISO Hàng mới 100%
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
13
Giấy A4
Supreme
Không yêu cầu
Thái Lan
Năm 2025 trở lại đây
500
Ream
Kích thước: 210mm x 297 mm (A4) Định lượng: 80 gsm (gram/m²) Độ trắng: 165 CIE (Độ trắng rất cao) Quy cách: 500 tờ/ ream; 5 ream/thùng Màu sắc: Trắng Hàng mới 100%
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
14
Giấy A5
Supreme
Không yêu cầu
Thái Lan
Năm 2025 trở lại đây
1200
Ream
Kích thước: 210mm x 148.5mm (A5) Định lượng: 70gsm Độ trắng: 90% Số lượng: 500 tờ/ream Quy cách đóng gói: 500 tờ/ream, 10 ream/thùng Màu sắc: Trắng
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
15
Giấy A3
Supreme
Không yêu cầu
Thái Lan
Năm 2025 trở lại đây
50
Xúc
Kích thước: 279mm x 420mm (A3) Định lượng: 70gsm Độ trắng: 90% Số lượng: 500 tờ/ream Quy cách đóng gói: 500 tờ/ream, 5 ream/thùng Màu sắc: Trắng
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
16
Khăn lau
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Việt Nam
Không yêu cầu
800
Cái
Kích thước: 28x48cm Được làm từ chất liệu 100% cotton mềm mịn, nhẹ nhàng, không làm trầy xước da, ngay cả với làn da nhạy cảm. Sợi bông se đôi tăng khả năng thấm hút nước, giúp bạn nhanh chóng lau khô mặt và cơ thể mà không phải chà xát quá nhiều lần. Loại dày, màu sắc đa dạng Kiểu dáng đơn giản, tinh tế
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
17
Pin tiểu
Panasonic
Panasonic
Indonesia
Năm 2025 trở lại đây
700
Đôi
Màu sắc: Đỏ, xanh Size: AA Kích thước viên pin : 14mm x50mm Điện thế : 1.5V Chất liệu: Pin than / Zinc-Carbon Trọng lượng: 67(gr) Pin có tuổi thọ cao, sử dụng cho máy ảnh số, máy đo huyết áp, micro, điều khiển…
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
18
Pin trung
Panasonic
Panasonic
Indonesia
Năm 2025 trở lại đây
50
Đôi
Kích thước (Dài x Rộng x Cao): 3 x 3 x2.7cm Loại pin: Pin không sạc, chuẩn C - pin trung Điện thế: 1.5 V Đóng gói: Dạng vỉ 2 pin - Nguyên hộp 12 vỉ /24 viên pin
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
19
Pin tiểu đũa
Panasonic
Panasonic
Indonesia
Năm 2025 trở lại đây
1000
Đôi
Kích thước: Pin AAA = 10,5mm + 44,5mm Điện thế: 1.5 V Loại pin: Pin kiềm Dung lượng pin: 1500 mAh Quy cách đóng gói: 2 viên/ vỉ , 12 vỉ/ hộp , 4 hộp/ thùng
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
20
Đạn ghim
Plus
Plus
Việt Nam
Năm 2025 trở lại đây
1200
Hộp
Kích thước: Cao 4.7 x rộng 8.5mm, size số 10. Trọng lượng: 450g/hộp to (20 hộp nhỏ) Quy cách: 20 hộp/hộp lớn, 1000 hộp/thùng. Ghim được 20 tờ giấy Được làm từ thép mạ điện giúp ngăn ngừa gỉ sét hiệu quả. Phục vụ thuận tiện trong quá trình kẹp bấm giấy tờ tài liệu số lượng ít, định lượng giấy mỏng nhanh chóng và dễ dàng
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
21
Túi khuy to F4 dày
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Việt Nam
Không yêu cầu
500
Cái
Kích thước: 25 x 35.5cm Quy cách đóng gói: 20 chiếc/tập Chất liệu: nhựa PP có độ bền cao, an toàn cho sức khỏe người sử dụng. Khóa bấm chắc chắn, dễ dàng đóng mở giúp bạn bảo quản hồ sơ, giấy tờ và tài liệu dễ dàng, tiện lợi. Đường hàn chắc chắn. Nút có độ bền cao, chắc chắn, dễ đóng mở nắp
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
22
Túi khuy nhỡ A4 dày
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Việt Nam
Không yêu cầu
200
Cái
Kích thước: 24 x 33.0cm Quy cách đóng gói: 20 chiếc/tập Chất liệu: Nilon-mica. Có khóa bấm chắc chắn, dễ dàng đóng mở giúp bạn bảo quản hồ sơ, giấy tờ và tài liệu dễ dàng, tiện lợi
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
23
Túi khuy A4 mỏng
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Việt Nam
Không yêu cầu
150
Cái
Kích thước: 24 x 33.0cm Quy cách đóng gói: 20 chiếc/tập Chất liệu: Nilon. Có khóa bấm chắc chắn, dễ dàng đóng mở giúp bạn bảo quản hồ sơ, giấy tờ và tài liệu dễ dàng, tiện lợi
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
24
Cặp hộp nhựa
Deli
Không yêu cầu
Việt Nam
Năm 2025 trở lại đây
100
Cái
Kích thước: 305 x 220 x 150mm. Quy cách: Hộp nhựa silmili, chữ nhật,bền, đẹp. Dùng cho khổ giấy A4, chứa tối đa 1500 tờ Màu sắc: Xanh dương Mặt góc và mặt chính của sản phẩm đều có nhãn để ghi, dùng để đánh dấu các loại văn bản khác nhau và để sau này nhanh chóng tìm thấy những văn bản quan trọng
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
25
Cặp hộp nhựa
Deli
Không yêu cầu
Việt Nam
Năm 2025 trở lại đây
100
Cái
Kích thước: 305 x 220 x 100mm. Quy cách: Hộp nhựa silmili, chữ nhật,bền, đẹp. Dùng cho khổ giấy A4, chứa tối đa 1000 tờ Màu sắc: Xanh dương Mặt góc và mặt chính của sản phẩm đều có nhãn để ghi, dùng để đánh dấu các loại văn bản khác nhau và để sau này nhanh chóng tìm thấy những văn bản quan trọng
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
26
Giấy Note
Pronoti
Không yêu cầu
Trung Quốc
Không yêu cầu
250
Xấp
Màu sắc: Màu vàng Kích thước: 3" x 2" tương đương 7.6 x 5.1cm Số lượng: 12 xấp/ lốc Quy cách: Tập 100 tờ, 12 xấp/ lốc Giấy đẹp, độ dính cao và sử dụng được nhiều lần
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
27
Giấy Note
Pronoti
Không yêu cầu
Trung Quốc
Không yêu cầu
100
Xấp
Màu sắc: Màu vàng Kích thước: 3" x 3" tương đương 7.6 x 7.6cm Số lượng: 12 xấp/ lốc Quy cách: Tập 100 tờ, 12 xấp/ lốc Giấy đẹp, độ dính cao và sử dụng được nhiều lần
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
28
Giấy Note
Pronoti
Không yêu cầu
Trung Quốc
Không yêu cầu
500
Xấp
Chất liệu: Nhựa, 5 màu Màu sắc: Xanh dương, xanh lá, vàng, cam và hồng Kích thước: 5 x (12x45mm) Số lượng: 12 xấp/ lốc Giấy đẹp, độ dính cao và sử dụng được nhiều lần. Hàng mới 100%
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
29
Giấy Note
Pronoti
Không yêu cầu
Đài Loan
Không yêu cầu
500
Xấp
Chất liệu: Giấy. Màu sắc: Có 5 màu Kích thước: 12 x 50mm Số lượng: 12 xấp/ lốc Quy cách: Tập 100 miếng, mỗi màu 20 miếng - Được làm bằng chất liệu giấy màu, có thể viết lên được bằng bằng bút bi thông thường - Đầu có lớp keo, dùng để phân trang, đánh dấu các trang tài liệu cần ghi chú
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
30
Băng keo dán gáy
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Việt Nam
Không yêu cầu
110
Cuộn
Chất liệu: Vải, PVC Chiều rộng: 48mm Chiều dài: 7m Độ dày: 0,4mm Màu sắc: Xanh dương Quy cách: 6 cuộn/cây Chịu lực: ≧50N/25mm Lực bám dính: ≧12hr Độ giãn: 20% Chất liệu simili cao cấp: Bề mặt mịn, dẻo dai, không dễ rách, chống nước và bụi bẩn. Độ bám dính chắc chắn: Lớp keo siêu dính bám tốt trên nhiều bề mặt như giấy, nhựa, gỗ, kim loại… Màu xanh dương nổi bật: Dễ nhận diện, thích hợp để đánh dấu, trang trí hoặc phân loại sản phẩm.
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
31
Ghim cài tam giác
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trung Quốc
Không yêu cầu
500
Hộp
Kích thước: 25mm Quy cách: 100 chiếc/hộp, 10 hộp nhỏ/hộp lớn, 500 hộp/thùng. Chất liệu sắt mạ Niken sáng bóng, không gỉ sét, dùng để ghim kẹp tài liệu, giấy tờ
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
32
Băng dính trắng
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Việt Nam
Không yêu cầu
100
Cuộn
Độ dày: 43 Mic Khổ rộng sản phẩm: 4.8cm Chiều dài: 160m Màu sắc: trắng trong, vàng chanh Đóng gói: Mỗi cây băng dính cuộn to gồm 6 cuộn/cây.
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
33
Bàn chải nhựa cầm tay
Việt Nhật
Không yêu cầu
Việt Nam
Không yêu cầu
50
Cái
Màu sắc:Vàng, Xanh. Chất liệu lông: Polypropylen Kích thước bàn chải: 15.2cm x 5.84cm Được làm từ chất liệu polypropylene có độ bền cao, không mòn vỡ, bền màu, chống ố, chống mất màu Sản phẩm được thiết kế để dễ sử dụng trong việc chà rửa các vết bần trên mọi bề mặt.
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
34
Giấy vệ sinh Alibaba
Alibaba
Công ty TNHH giấy MyLan
Việt Nam
Năm 2025 trở lại đây
8000
Cuộn
Đóng gói: 10 cuộn/dây x 3 lớp Kích thước tờ: 100mm x 100mm ± 4mm Loại: Giấy vệ sinh cao cấp gấu bắc cực tím, không lõi Thành phần chính 100% bột giấy nguyên thủy Quản lý chất lượng theo ISO: 9001-2015 Hạn sử dụng: 5 năm kể từ ngày sản xuất Được Viện da liễu kiểm nghiệm và khuyên dùng Được làm từ 100% bột gỗ thông nguyên chất, an toàn tuyệt đối với cả những làn da mong manh, nhạy cảm, chẳng lo ngứa ngáy hay dị ứng. Giấy dày, dai, mềm mịn, thấm hút gấp 3 lần so với giấy vệ sinh thường, không sợ rách hay để lại vụn giấy khi lau. Tan nhanh trong 3s khi bỏ vào bồn cầu, không gây tắc nghẽn Giấy chất lượng châu Âu, giá cho người Việt Bảo quản: Nơi khô ráo thoáng mát Giấy vệ sinh tan nhanh khi gặp nước, không nên dùng để lau mặt, lau tay
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
35
Mực dấu
Shiny
Không yêu cầu
Việt Nam
Năm 2025 trở lại đây
100
Lọ
Dung tích: 28ml Kích thước bao bì: 9 x 3.4 x 3cm Trọng lượng: 45gr Màu sắc: Đỏ, xanh Chất liệu vỏ: Nhựa Quy cách: 12 chai/ hộp
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
36
Dây dứa
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Việt Nam
Không yêu cầu
100
Cuộn
Kích thước: Bản rộng 5cm Trọng lượng: từ 0,95 kg đến 0,98 kg/cuộn Chất liệu: Dây PP (nilon) Màu sắc: Trắng, đỏ, xanh lá cây.
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
37
Bùi nhùi sắt
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Việt Nam
Không yêu cầu
150
Cái
Chất liệu: Sợi Inox xoăn an toàn thực phẩm Đường kính miếng cước: 6 x 6 x 3cm Trọng lượng: 25g Được cấu tạo bởi các sợi cước đặc biệt liên kết chặt với nhau sản phẩm giúp lấy đi mọi vết bẩn (vết khét đen, vết ố trên nồi, chảo, chén đĩa…) nhanh và sạch hơn. Sản phẩm giúp chà rửa sạch vết bẩn trên mọi bề mặt. Được tạo nên từ hàng nghìn vòng xoắn giúp tạo độ nhám, cọ rửa xoong sẽ dễ dàng hơn.
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
38
Miếng cước rửa bát
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Việt Nam
Không yêu cầu
150
Cái
Kích thước: 13,5 x 16,5 cm Thành phần: Xơ tổng hợp, acrylic-copylymer, hạt đá mài, phụ gia. Công dụng: Cước xanh siêu sạch loại cứng khổ lớn và không phai màu, rất thích hợp trong việc làm sạch bề mặt các vật liệu cứng như: kim loại, gốm, thủy tinh, v.v….. Quy cách: Miếng đơn, hình chữ nhật, được làm từ sợi tổng hợp, an toàn sức khỏe người dùng, cọ sạch vết bẩn bám trên chén dĩa xoong nồi. Đặc biệt không làm trầy xước bề mặt cần làm sạch
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
39
Găng tay nilon
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Việt Nam
Không yêu cầu
100
Hộp
Chất liệu: Nhựa PE Màu: Trong suốt Kích thước: 24,6 x 13,5 cm Trọng lượng: 200g Quy cách: 100 găng (50 đôi)/ hộp Sử dụng: Làm bếp, nhuộm tóc, làm vệ sinh, giặt tẩy, lau chùi máy móc,…
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
40
Bút chì
Thiên Long
Thiên Long
Việt Nam
Không yêu cầu
100
Quản
Màu sắc: Vàng - Đen Chất liệu: Gỗ Trọng lượng (gr): 10 Kích thước bao bì: 165 ±1 (chiều dài bút) Đầu gôm: Có Kiểu dáng: Dạng thằng lục giác Độ cứng ruột chì: HB Chiều dài bút 165 ±1 Đường kính ruột chì 2mm ±0.5 Mới 100%
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
41
Tẩy bút chì
Thiên Long
Thiên Long
Việt Nam
Không yêu cầu
50
Cái
Chất liệu: PVC Tiêu chuẩn: TCCS 035:2010/TL-GOM; châu Âu EN 71/3; Nhật Bản JIS Z 2801 Trọng lượng: 21 gram Kích thước: 61 x 21 x 11 mm Mới 100%
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
42
Kẹp đen Double
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trung Quốc
Không yêu cầu
200
Hộp
Dùng để kẹp giấy, tài liệu... Màu sắc: Đen Kích thước: 51mm Quy cách: hộp 12 chiếc Mới 100%
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
43
Kẹp đen Double
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trung Quốc
Không yêu cầu
100
Hộp
Dùng để kẹp giấy, tài liệu... Màu sắc: Đen Kích thước: 41mm Quy cách: hộp 12 chiếc Mới 100%
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
44
Kẹp đen Double
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trung Quốc
Không yêu cầu
200
Hộp
Dùng để kẹp giấy, tài liệu... Màu sắc: Đen Kích thước: 32mm Quy cách: hộp 12 chiếc Mới 100%
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
45
Kẹp đen Double
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trung Quốc
Không yêu cầu
100
Hộp
Dùng để kẹp giấy, tài liệu... Màu sắc: Đen Kích thước: 25mm Quy cách: hộp 12 chiếc Mới 100%
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
46
Kẹp đen Double
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trung Quốc
Không yêu cầu
100
Hộp
Dùng để kẹp giấy, tài liệu... Màu sắc: Đen Kích thước: 19mm Quy cách: hộp 12 chiếc Mới 100%
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
47
Kẹp đen Double
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trung Quốc
Không yêu cầu
100
Hộp
Dùng để kẹp giấy, tài liệu... Màu sắc: Đen Kích thước: 15mm Quy cách: hộp 12 chiếc Mới 100%
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
48
Sổ bìa da
Hải Tiến
Hải Tiến
Việt Nam
Không yêu cầu
20
Quyển
Độ trắng: 92 ISO Định lượng: 70gsm Số trang: 400 trang, dòng kẻ ngang Kích thước: Khổ A4 (210 x 297mm) Mặt giấy trắng láng, dòng kẻ rõ ràng giúp thuận tiện khi sử dụng ghi chép hoặc hội họp Mới 100%
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
49
Dép tổ ong
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Việt Nam
Không yêu cầu
200
Đôi
Chất liệu: PVC Chiều cao đế: 3,5cm Màu sắc: Trắng Size: 40-44 Được thiết kế êm, chất cao su êm chân, chống trơn trượt, bền chắn với thời gian, không trơn trượt khi đi trong nhà Mới 100%
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng
50
Nilon trải bàn
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Việt Nam
Không yêu cầu
100
Mét
Kích thước: 140cm x 200cm Chất liệu: PE dẻo không thấm nước Nhiều màu sắc, hoa văn Hoạ tiết: Hoa, kẻ caro in sắc nét
Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng, Phường Tân Giang, Tỉnh Cao Bằng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm Văn phòng phẩm". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm Văn phòng phẩm" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 102

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây