Thông báo mời thầu

Mua sắm vật tư y tế năm 2026

Tìm thấy: 21:06 18/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm vật tư y tế năm 2026
Tên gói thầu
Mua sắm vật tư y tế năm 2026
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm vật tư y tế năm 2026
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách BHYT
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Cam Lâm, Tỉnh Khánh Hòa
Thời điểm đóng thầu
15:00 29/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1219/QĐ-LĐ
Ngày phê duyệt
18/06/2026 21:03
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
LỮ ĐOÀN 101
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:05 18/06/2026
đến
15:00 29/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 29/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
8.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/06/2026 (26/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Băng cá nhân 2*6cm
4000
Miếng
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
2
Băng keo vải 2.5cm*5m
2500
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
3
Băng cuộn y tế 0.07*2 m
1000
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
4
Băng thun
300
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
5
Bơm tiêm nhựa 10ml
1500
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
6
Bơm tiêm nhựa 5ml
20000
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
7
Bơm tiêm nhựa 3ml
15000
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
8
Bơm tiêm nhựa 20ml
50
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
9
Bông viên y tế
30
Kg
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
10
Bông gòn cuộn nha khoa
7500
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
11
Bông y tế thấm nước
30
Kg
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
12
Dây thở oxy gọng kính size người lớn
100
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
13
Dây thở oxy gọng kính size trẻ em
50
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
14
Mặt nạ thở oxy size S
50
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
15
Mặt nạ thở oxy size M
100
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
16
Sonde hút đờm có kiểm soát
50
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
17
Ống thông dạ dày
50
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
18
Ống thông tiểu Foley 2 nhánh
50
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
19
Túi đựng nước tiểu 2000ml
50
Túi
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
20
Khóa ba chạc không dây nối
500
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
21
Bông mỡ lót bột
100
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
22
Bột bó y tế thạch cao 3in
100
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
23
Bột bó y tế thạch cao 4in
100
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
24
Bột bó y tế thạch cao 5in
100
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
25
Bột bó y tế thạch cao 6in
100
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
26
Hộp đựng đồ sắc nhọn y tế
10
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
27
Nẹp cẳng cánh tay trái
100
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
28
Nẹp cẳng cánh tay phải
100
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
29
Nẹp đùi bàn chân chống xoay trái
100
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
30
Nẹp đùi bàn chân chống xoay phải
100
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
31
Chỉ Nylon liền kim số 2/0
300
Sợi
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
32
Chỉ Nylon liền kim số 3/0
300
Sợi
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
33
Chỉ Nylon liền kim số 4/0
100
Sợi
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
34
Chỉ Nylon liền kim số 5/0
100
Sợi
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
35
Chỉ Chromic liền kim số 2/0
100
Sợi
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
36
Chỉ Chromic liền kim số 3/0
100
Sợi
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
37
Chỉ Chromic liền kim số 4/0
50
Sợi
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
38
Chỉ Chromic liền kim số 5/0
50
Sợi
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
39
Bộ dây truyền dịch 20 giọt/ml
1500
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
40
Đè lưỡi gỗ tiệt trùng
5000
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
41
Gạc phẫu thuật
10000
Miếng
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
42
Găng tay phẫu thuật
1000
Đôi
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
43
Găng tay khám size S
5000
Đôi
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
44
Găng tay khám size M
5000
Đôi
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
45
Giấy điện tim 6 cần
300
Xấp
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
46
Điện cực dán điện tim người lớn
60
Miếng
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
47
Giấy in nhiệt K80*80
300
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
48
Giấy siêu âm đen trắng
100
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
49
Khẩu trang y tế 3 lớp
5000
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa
50
Kim châm cứu vô trùng dùng một lần cỡ 2
10000
Cây
Theo quy định tại Chương V
Bệnh xá Lữ đoàn 101, thôn Lam Sơn, xã Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm vật tư y tế năm 2026". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm vật tư y tế năm 2026" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 48

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây