Thông báo mời thầu

Mua sắm VTTB

Tìm thấy: 15:56 14/07/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm chống sét van xử lý tồn tại, khiếm khuyết trên lưới điện
Tên gói thầu
Mua sắm VTTB
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm chống sét van xử lý tồn tại, khiếm khuyết trên lưới điện
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chi phí SXKD điện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Yên Bình, Tỉnh Lào Cai
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
14/07/2026 15:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÀO CAI - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 20/07/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
08:00 21/07/2026
Giá trần
1.871.424.000 VND
Bước giá
5.614.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Chống sét van 48kV
Siemens
Siemens
Trung Quốc
2025 - 2026
200
Bộ 3 pha
Chủng loại: ZnO, không khe hở, lắp ngoài trời, đáp ứng tiêu chuẩn sử dụng CSV trong trạm biến áp theo tiêu chuẩn IEC. Cấp chống sét van: DH hoặc class 1. Điện áp định mức Ur: ≥ 48 kV. Điện áp làm việc liên tục COV: ≥ 38 kVrms. Dòng điện phóng định mức: ≥ 10 kA. Dòng điện phóng đỉnh: ≥ 100 kApeak. Hệ số phối hợp cách điện: ≥ 1,3. Vật liệu vỏ: Vật liệu tổng hợp loại Silicon rubber (SR). Điện áp chịu đựng xung sét của cách điện (sóng 1.2/50μs) : ≥ 180 kVpeak. Điện áp chịu đựng tần số nguồn của cách điện (50Hz/1 phút): ≥ 75 kVrms. Chiều dài đường rò của cách điện: ≥ 962,5 mm. Phụ kiện đi kèm: Giá đỡ cách điện; Kẹp đấu nối dây và có đai ốc, long đen phù hợp. Thử nghiệm điển hình: Nhà thầu cung cấp Biên bản thí nghiệm Type test được thực hiện bởi phòng thí nghiệm đạt theo tiêu chuẩn ISO hoặc phòng thí nghiệm của nhà sản xuất nhưng kết quả thử nghiệm phải được chứng kiến từ các cơ quan kiểm tra quốc tế độc lập khi ký hợp đồng. Thử nghiệm mẫu: Thử nghiệm bởi Đơn vị thí nghiệm độc lập; Số lượng mẫu: 10% số lượng mua sắm mỗi chủng loại; Hạng mục bắt buộc: Thử nghiệm xung sét và đo điện áp dư.
Tại kho phía Bắc (01 Lê Hồng Phong, phường Lào Cai, tỉnh Lào Cai) và kho phía Nam (KCN Đầm Hồng, phường Yên Bái, tỉnh Lào Cai)
2
Chống sét van 24kV
Siemens
Siemens
Trung Quốc
2025 - 2026
11
Bộ 3 pha
Chủng loại: ZnO, không khe hở, lắp ngoài trời, đáp ứng tiêu chuẩn sử dụng CSV trong trạm biến áp theo tiêu chuẩn IEC. Cấp chống sét van: DH. Điện áp định mức Ur: ≥ 18 kV. Điện áp làm việc liên tục COV: ≥ 13,97 kVrms. Dòng điện phóng định mức: ≥ 10 kA. Dòng điện phóng đỉnh: ≥ 100 kApeak. Hệ số phối hợp cách điện: ≥ 1,4. Vật liệu vỏ: Vật liệu tổng hợp loại Silicon rubber (SR). Điện áp chịu đựng xung sét của cách điện (sóng 1.2/50μs) : ≥ 125 kVpeak. Điện áp chịu đựng tần số nguồn của cách điện (50Hz/1 phút): ≥ 50 kVrms. Chiều dài đường rò của cách điện: ≥ 600 mm. Phụ kiện đi kèm: Giá đỡ cách điện; Kẹp đấu nối dây và có đai ốc, long đen phù hợp. Thử nghiệm điển hình: Nhà thầu cung cấp Biên bản thí nghiệm Type test được thực hiện bởi phòng thí nghiệm đạt theo tiêu chuẩn ISO hoặc phòng thí nghiệm của nhà sản xuất nhưng kết quả thử nghiệm phải được chứng kiến từ các cơ quan kiểm tra quốc tế độc lập khi ký hợp đồng. Thử nghiệm mẫu: Thử nghiệm bởi Đơn vị thí nghiệm độc lập; Số lượng mẫu: 10% số lượng mua sắm mỗi chủng loại; Hạng mục bắt buộc: Thử nghiệm xung sét và đo điện áp dư.
Tại kho phía Bắc (01 Lê Hồng Phong, phường Lào Cai, tỉnh Lào Cai) và kho phía Nam (KCN Đầm Hồng, phường Yên Bái, tỉnh Lào Cai)

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm VTTB". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm VTTB" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 20

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây