Thông báo mời thầu

Mua sắm VTTB đóng cắt và bảo vệ

Tìm thấy: 07:57 31/07/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm VTTB phục vụ SXKD
Tên gói thầu
Mua sắm VTTB đóng cắt và bảo vệ
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm VTTB phục vụ SXKD
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chi phí SXKD điện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
- Phường Lào Cai, Tỉnh Lào Cai
- Xã Yên Bình, Tỉnh Lào Cai
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
31/07/2026 07:56
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÀO CAI - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 06/08/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
08:00 07/08/2026
Giá trần
1.347.840.000 VND
Bước giá
4.043.520 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Aptomat 1 pha 63A
POPP
POPP
Trung Quốc
2025-2026
10000
Cái
Tiêu chuẩn áp dụng: IEC 60898 hoặc tiêu chuẩn tương đương. Chủng loại: Thiết bị dùng để bảo vệ quá tải và ngắn mạch theo nguyên lý bảo vệ nhiệt và từ, kiểu lắp đặt cố định (fixed type), đấu nối phía trước. Thao tác đóng cắt: Việc đóng cắt phải được thực hiện đồng thời trên các cực. Điện áp định mức: 230 VAC. Dòng điện làm việc liên tục định mức (In): 63A. Khả năng cắt dòng ngắn mạch tới hạn định mức (Icn) ở điện áp định mức: ≥ 6 kA. Mức chịu đựng điện áp xung định mức (Uimp): ≥ 4 kVp. Dòng điện và thời gian quy ước không cắt: 1,13In trong thời gian t < 1h. Đầu nối dây: Làm bằng vật liệu đồng hoặc hợp kim đồng, có khả năng đấu nối với cáp đồng tiết diện đến 25mm2. Thử nghiệm nghiệm thu: Có Biên bản thí nghiệm hoặc có Giấy chứng nhận kết quả thí nghiệm đạt yêu cầu được thực hiện bởi Đơn vị thử nghiệm có đủ năng lực trước khi nghiệm thu, bàn giao. Số lượng mẫu thử nghiệm nghiệm thu: 07 mẫu. Nhà thầu cung cấp Biên bản thí nghiệm Type test được thực hiện và chứng nhận bởi phòng thử nghiệm độc lập (đạt chứng chỉ ISO/IEC 17025) trước khi ký hợp đồng.
Tại kho phía Bắc (01 Lê Hồng Phong, phường Lào Cai, tỉnh Lào Cai) và kho phía Nam (KCN Đầm Hồng, phường Yên Bái, tỉnh Lào Cai)
2
Aptomat 3 pha 80A
CHINT
CHINT
Trung Quốc
2025-2026
1000
Cái
Tiêu chuẩn áp dụng: IEC 60898 hoặc tiêu chuẩn tương đương. Chủng loại: Thiết bị dùng để bảo vệ quá tải và ngắn mạch theo nguyên lý bảo vệ nhiệt và từ, kiểu lắp đặt cố định (fixed type), đấu nối phía trước. Thao tác đóng cắt: Việc đóng cắt phải được thực hiện đồng thời trên các cực. Điện áp định mức: 400 VAC. Dòng điện làm việc liên tục định mức (In): 80A. Khả năng cắt dòng ngắn mạch tới hạn định mức (Icn) ở điện áp định mức: ≥ 6 kA. Mức chịu đựng điện áp xung định mức (Uimp): ≥ 4 kVp. Dòng điện và thời gian quy ước không cắt: 1,13In trong thời gian t < 2h. Đầu nối dây: Làm bằng vật liệu đồng hoặc hợp kim đồng, có khả năng đấu nối với cáp đồng tiết diện đến 25mm2. Thử nghiệm nghiệm thu: Có Biên bản thí nghiệm hoặc có Giấy chứng nhận kết quả thí nghiệm đạt yêu cầu được thực hiện bởi Đơn vị thử nghiệm có đủ năng lực trước khi nghiệm thu, bàn giao. Số lượng mẫu thử nghiệm nghiệm thu: 07 mẫu. Nhà thầu cung cấp Biên bản thí nghiệm Type test được thực hiện và chứng nhận bởi phòng thử nghiệm độc lập (đạt chứng chỉ ISO/IEC 17025) trước khi ký hợp đồng.
Tại kho phía Bắc (01 Lê Hồng Phong, phường Lào Cai, tỉnh Lào Cai) và kho phía Nam (KCN Đầm Hồng, phường Yên Bái, tỉnh Lào Cai)
3
Cầu dao đảo chiều 3 pha 60A
Vinakip
Vinakip
Việt Nam
2025-2026
1000
Cái
Số cực: 3 cực bảo vệ Điện áp vận hành định mức: 600 VAC Tần số định mức: 50Hz Loại: Đảo chiều cực đúc
Tại kho phía Bắc (01 Lê Hồng Phong, phường Lào Cai, tỉnh Lào Cai) và kho phía Nam (KCN Đầm Hồng, phường Yên Bái, tỉnh Lào Cai)

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm VTTB đóng cắt và bảo vệ". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm VTTB đóng cắt và bảo vệ" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 30

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây