Thông báo mời thầu

Mua tạp chí ngoại văn

Tìm thấy: 15:04 31/10/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua tài liệu ngoại văn năm 2024
Tên gói thầu
Mua tạp chí ngoại văn
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Ba Đình, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:22 07/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
328/QĐ-TTXH
Ngày phê duyệt
31/10/2024 12:56
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viện Thông tin khoa học xã hội
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:00 31/10/2024
đến
15:22 07/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:22 07/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
8.306.658 VND
Số tiền bằng chữ
Tám triệu ba trăm lẻ sáu nghìn sáu trăm năm mươi tám đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/11/2024 (06/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01B – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Русская литература
3
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
2
新华文摘
18
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
3
历史研究
3
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
4
哲学研究
7
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
5
经济研究
6
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
6
中国语文
3
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
7
文学评论
3
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
8
世界历史
4
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
9
法学研究
4
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
10
民族研究
5
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
11
中国社会科学
7
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
12
拉丁美洲研究
2
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
13
中国边疆史地研究
3
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
14
中国哲学史
6
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
15
国际问题研究
3
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
16
中国经济问题
2
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
17
国际贸易
4
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
18
文獻
4
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
19
欧洲研究
3
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
20
日本学刊
3
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
21
社会学研究
4
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
22
漢字文化
3
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
23
美国研究
2
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
24
古汉语研究
4
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
25
中国特色社会主义研究
4
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
26
民族问题研究(D5)
9
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
27
中国外交(D6)
7
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
28
Asian development review
2
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
29
Foreign affairs
5
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
30
Foreign policy
4
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
31
History of religion
2
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
32
Journal of contemporary asia
4
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
33
Strategie
3
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
34
The Economist
30
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
35
Administrative Law review
3
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
36
Buddhist-Christian Studies
1
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
37
Economic development & cultural change
3
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
38
Journal of economic development
4
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
39
Philosophy of the social sciences
3
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
40
Psychological review
4
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
41
Narrative
2
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
42
Family Relations: Interdisciplinary Journal of Applied Family Studies
3
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
43
The Journal of Religions
3
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
44
Asian Journal of Social Psychology
3
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
45
The Philosophical Review
4
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
46
Journal of Family: Theory & Review
3
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
47
Current Sociolog
3
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
48
Journal of Economic Geography
4
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
49
Histoire économie et société
3
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày
50
Homme – Revue Francaise d’anthropologie
4
Số
Theo quy định tại Chương V
Số 1 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
5 ngày
30 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua tạp chí ngoại văn". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua tạp chí ngoại văn" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 40

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây