Thông báo mời thầu

Mua thuốc chữa bệnh thông thường

Tìm thấy: 17:11 24/04/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Dự toán kinh phí thực hiện công tác phục vụ, chăm sóc, nuôi dưỡng đối tượng năm 2024 của Làng Thiếu niên Thủ Đức
Tên gói thầu
Mua thuốc chữa bệnh thông thường
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước năm 2024 (kinh phí thực hiện nhiệm vụ chi không thường xuyên)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:54 03/05/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
270/QĐ-LTNTĐ
Ngày phê duyệt
29/03/2024 17:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Làng Thiếu niên Thủ Đức
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:08 24/04/2024
đến
09:54 03/05/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:54 03/05/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/05/2024 (31/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH một Thành Viên Đắc Nguyên. Tư vấn lập E-HSMT 39/14G đường Cây Keo, phường Tam Phú, TP. Thủ Đức, TP. HCM.
2 Công ty TNHH Đầu tư kinh doanh Xây dựng Vũ An Nam. Tư vấn thẩm định E-HSMT 4/13A, đường 182, Phường Tăng Nhơn Phú A, TP. Thủ Đức, TP.HCM.
3 Công ty TNHH một Thành Viên Đắc Nguyên. Tư vấn đánh giá E-HSDT 39/14G đường Cây Keo, phường Tam Phú, TP. Thủ Đức, TP. HCM.
4 Công ty TNHH Đầu tư kinh doanh Xây dựng Vũ An Nam. Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 4/13A, đường 182, Phường Tăng Nhơn Phú A, TP. Thủ Đức, TP.HCM.

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01B – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Augmentin 500mg/62,5mg
840
Gói
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
2
Augmentin 250mg/31,25mg
900
Gói
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
3
Augmentin 625mg
360
viên
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
4
Klamentin 500/62,5
360
Gói
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
5
Vidaloxin 250
100
Viên Nang
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
6
Erymekophar 250mg
480
Gói
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
7
Zitromax 200mg / ml
50
chai
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
8
Cefalexin 500 mg
200
Viên Nang
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
9
Adrenalin 1 mg/1ml
5
ống
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
10
Hydrocortison
5
ống
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
11
Prednisolon 5mg
400
Viên Nén
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
12
Paracold 325
400
Viên Nén
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
13
Hapacol 250
458
Gói
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
14
Hapacol 150
720
Gói
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
15
Hapacol 80
480
Gói
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
16
Efferalgan
50
Viên Đạn
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
17
Efferalgan
50
Viên Đạn
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
18
Alphachymotrypsin
600
Viên Nén
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
19
DECOLGEN ND
100
Viên Nén
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
20
Bidivon (Ibuprofen)
100
Viên Nén
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
21
Chlorpheniramine 4mg
400
Viên Nén
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
22
Acemuc kids
90
Gói
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
23
Pectol-E
80
Chai 90 Ml
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
24
Bisolvon Kids
50
Chai 60Ml
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
25
Hoastex
168
Chai 90Ml
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
26
Terpinzoat
100
viên
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
27
Tyrotab
320
Viên Nén
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
28
Bromhexin 8mg
90
Viên Nén
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
29
Motilium
15
Chai 30Ml
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
30
Methorfar 15
100
Viên Nén
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
31
Eugica
100
Viên Nang
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
32
Mebendazole 500mg
300
viên
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
33
PROBIO IMP
2380
Gói
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
34
Harine
30
Viên Nén
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
35
Oresol new
400
Gói
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
36
Natri clorid 0.9%
20
Chai 500Ml
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
37
Natri clorid 0,9%
20
Chai 500Ml
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
38
Glucose 5%
5
Chai 500Ml
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
39
Ringer lactate
5
Chai 500Ml
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
40
Rectiofar
40
Ống 5Ml
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
41
Smecta
30
Gói
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
42
Omeprazol 20mg OMLAC 20
200
Viên Nang
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
43
Phosphalugel
26
Gói 20G
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
44
Pecaldex
900
Ống 5Ml
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
45
Magnesium-B6
100
Viên Nén
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
46
Vitamin C 250mg
200
Viên Nang
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
47
Vitamin C 500mg
200
Viên Nang
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
48
CEELIN
50
Chai 100Mg/5Ml
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
49
PEPEVIT 50mg
60
Viên Nén
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275
50
Vitamin B1-B6-B12
200
Viên Nén
Theo quy định tại Chương V
Làng Thiếu niên Thủ Đức - 18 Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
1
275

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua thuốc chữa bệnh thông thường". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua thuốc chữa bệnh thông thường" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây