Thông báo mời thầu

Mua thuốc generic gồm 57 danh mục

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 16:29 20/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua thuốc phục công tác khám chữa bệnh năm 2026-2027
Tên gói thầu
Mua thuốc generic gồm 57 danh mục
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
mua thuốc generic
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách nhà nước, nguồn thu BHYT, nguồn thu dịch vụ khám chữa bệnh của Bệnh viện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Quy Nhơn Nam, Tỉnh Gia Lai
Thời điểm đóng thầu
08:00 11/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
482/QĐ-TWHQ
Ngày phê duyệt
20/07/2026 16:26
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh Viện Phong Da Liễu Trung ương Quy Hòa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:28 20/07/2026
đến
08:00 11/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 11/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
400.584.180 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn trăm triệu năm trăm tám mươi bốn nghìn một trăm tám mươi đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/08/2026 (07/02/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Atropin sulfat
1.560.000
1.560.000
0
24 tháng
2
Anifrolumab
391.020.000
391.020.000
0
24 tháng
3
Azathioprin
35.000.000
35.000.000
0
24 tháng
4
Benzathin benzylpenicilin
7.500.000
7.500.000
0
24 tháng
5
Cefixim
8.050.000
8.050.000
0
24 tháng
6
Cefpodoxim
33.900.000
33.900.000
0
24 tháng
7
Cefpodoxim
23.820.000
23.820.000
0
24 tháng
8
Cetirizin
38.870.000
38.870.000
0
24 tháng
9
Chlorpheniramin maleat
70.000.000
70.000.000
0
24 tháng
10
Cyclophosphamide
73.276.000
73.276.000
0
24 tháng
11
Cyclophosphamide
12.380.000
12.380.000
0
24 tháng
12
Cyclophosphamide
11.000.000
11.000.000
0
24 tháng
13
Desloratadin
249.920.000
249.920.000
0
24 tháng
14
Domperidon
4.935.000
4.935.000
0
24 tháng
15
Entecavir (Dưới dạng Entecavir monohydrat)
795.000.000
795.000.000
0
24 tháng
16
Eperison HCl
64.200.000
64.200.000
0
24 tháng
17
Fentanyl
71.137.500
71.137.500
0
24 tháng
18
Fentanyl
16.500.000
16.500.000
0
24 tháng
19
Fentanyl
8.400.000
8.400.000
0
24 tháng
20
SuFentanil
315.832.000
315.832.000
0
24 tháng
21
Furosemid
112.000.000
112.000.000
0
24 tháng
22
Fusidic acid
640.000.000
640.000.000
0
24 tháng
23
Fusidic Acid + Betamethason valerat
216.000.000
216.000.000
0
24 tháng
24
Ginkgo biloba
770.000.000
770.000.000
0
24 tháng
25
Hydroxychloroquine sulfate
896.000.000
896.000.000
0
24 tháng
26
Kali chlorid
89.250.000
89.250.000
0
24 tháng
27
Ketotifen
114.000.000
114.000.000
0
24 tháng
28
Lansoprazol
139.000.000
139.000.000
0
24 tháng
29
Levocetirizin
16.600.000
16.600.000
0
24 tháng
30
Levocetirizin
239.200.000
239.200.000
0
24 tháng
31
Linagliptin
31.500.000
31.500.000
0
24 tháng
32
Linezolid
184.800.000
184.800.000
0
24 tháng
33
Losartan potassium
82.800.000
82.800.000
0
24 tháng
34
Losartan potassium + Hydroclorothiazide
206.850.000
206.850.000
0
24 tháng
35
Losartan Kali + Hydroclorothiazid
18.750.000
18.750.000
0
24 tháng
36
Metformin hydroclorid
39.000.000
39.000.000
0
24 tháng
37
Metformin hydroclorid
423.000.000
423.000.000
0
24 tháng
38
Metoprolol tartrat
37.000.000
37.000.000
0
24 tháng
39
Midazolam
30.900.000
30.900.000
0
24 tháng
40
Mycophenolate mofetil
118.295.000
118.295.000
0
24 tháng
41
Mycophenolate mofetil
214.730.000
214.730.000
0
24 tháng
42
Mycophenolate mofetil
59.500.000
59.500.000
0
24 tháng
43
Neostigmin metylsulfat
7.987.500
7.987.500
0
24 tháng
44
Nefopam hydroclorid
4.920.000
4.920.000
0
24 tháng
45
Ofloxacin
14.906.000
14.906.000
0
24 tháng
46
Omeprazol
29.000.000
29.000.000
0
24 tháng
47
Omeprazol
90.000.000
90.000.000
0
24 tháng
48
Oxytocin
437.500.000
437.500.000
0
24 tháng
49
Paracetamol + Ibuprofen
19.200.000
19.200.000
0
24 tháng
50
Pethidin
82.500.000
82.500.000
0
24 tháng
51
Piracetam
501.400.000
501.400.000
0
24 tháng
52
Saccharomyces boulardii
474.600.000
474.600.000
0
24 tháng
53
Secukinumab
10.948.000.000
10.948.000.000
0
24 tháng
54
Sulfamethoxazole + Trimethoprim
1.840.000
1.840.000
0
24 tháng
55
Telmisartan + hydroclorothiazid
46.000.000
46.000.000
0
24 tháng
56
Thiamazole
14.880.000
14.880.000
0
24 tháng
57
Valsartan + hydroclorothiazid
445.000.000
445.000.000
0
24 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua thuốc generic gồm 57 danh mục". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua thuốc generic gồm 57 danh mục" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 22

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây