Thông báo mời thầu

Mua thuốc trị bệnh nấm hồng

Tìm thấy: 22:16 21/07/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Kế hoạch vốn giá thành năm 2026
Tên gói thầu
Mua thuốc trị bệnh nấm hồng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua thuốc trị bệnh nấm hồng
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chi phí giá thành năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Phước Hòa, Thành phố Hồ Chí Minh
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
21/07/2026 22:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU PHƯỚC HÒA

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
09:00 27/07/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
10:00 28/07/2026
Giá trần
438.480.000 VND
Bước giá
1.000.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Thuốc BVTV trị bệnh nấm hồng
Vivadamy 5SL (hoặc tương đương)
Công ty CP thuốc sát trùng Việt Nam (hoặc tương đương)
Việt Nam
2025 trở về sau
6525
Lít
+ Hoạt chất Validamycin A 5% w/w hoặc 50g/lít (Sai số cho phép 10% hàm lượng) + Thuốc trừ nấm bệnh cây dạng dung dịch màu xanh - xanh đậm, bao bì làm bằng nhựa dung tích 4,5 - 5lít/can, có dán nhãn sản phẩm trên bao bì và hướng dẫn sử dụng đi kèm. + Hạn sử dụng: ≥ 24 tháng kể từ ngày sản xuất + Hàng hóa chào thầu phải nằm trong danh mục thuốc bảo vệ thực vật được phép sử dụng tại Việt Nam. Theo quy định tại Thông tư số 75/2025/TT-BNNMT ngày 26/12/2025 của Bộ nông nghiệp và môi trường
Kho tại nhà máy Bố Lá thuộc Công ty CP Cao su Phước Hòa

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua thuốc trị bệnh nấm hồng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua thuốc trị bệnh nấm hồng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 36

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây