Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| STT | Tên đơn vị tư vấn | Vai trò | Địa chỉ |
|---|---|---|---|
| 1 | CÔNG TY CP THẨM ĐỊNH GIÁ TMC | Tư vấn thẩm định giá | Số 57 ngõ 165 Yên Duyên - Phường Yên Sở - Quận Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội |
| 2 | Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Phát Hưng | Tư vấn lập E-HSMT | số nhà 47, ngõ 482 - Phường Trần Hưng Đạo - Thành phố Thái Bình - Tỉnh Thái Bình |
| 3 | Công ty TNHH tư vấn và thương mại Mạnh Duy | Tư vấn thẩm định E-HSMT | số nhà 27, ngõ 482 - Phường Trần Hưng Đạo - Thành phố Thái Bình - Tỉnh Thái Bình |
| 4 | Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Phát Hưng | Tư vấn đánh giá E-HSDT | số nhà 47, ngõ 482 - Phường Trần Hưng Đạo - Thành phố Thái Bình - Tỉnh Thái Bình |
| 5 | Công ty TNHH tư vấn và thương mại Mạnh Duy | Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu | số nhà 27, ngõ 482 - Phường Trần Hưng Đạo - Thành phố Thái Bình - Tỉnh Thái Bình |
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| #1: Kiến nghị về việc E-HSMT đưa ra yêu cầu sai thông tin nhằm gây khó dễ và hạn chế nhà thầu tham dự thầu |
|---|
|
Ngày gửi kiến nghị: 01:12 18/11/2024 Nội dung kiến nghị: Tại khoản 1.2, Mục 1, Chướng V của E-HSMT có yêu cầu: Riêng đối với các sản phẩm từ gỗ yêu cầu cung cấp giấy tờ chứng minh phù hợp với tiêu chuẩn kỹ thuật quốc gia TCVN 7753:2007 với gỗ ván và TCVN 8785:2010 với gỗ ghép thanh. Tuy nhiên theo quy định về TCVN không có tiêu chuẩn kỹ thuật nào theo như E-HSMT mà chủ đầu tư yêu cầu mà phải là Tiêu chuẩn kỹ thuật quốc gia TCVN 8575:2010. - Đây là những yếu tố nhằm đánh lạc hướng, cung cấp sai thông tin gây làm khó và hạn chế nhà thầu tham dự gói thầu vi phạm vào quy đinh của luật đấu thầu File đính kèm nội dung kiến nghị: |
|
Ngày trả lời kiến nghị: 16:38 21/11/2024 Trả lời kiến nghị: Kính gửi nhà thầu Tại khoản 1.2, Mục 1, Chướng V của E-HSMT có yêu cầu: Riêng đối với các sản phẩm từ gỗ yêu cầu cung cấp giấy tờ chứng minh phù hợp với tiêu chuẩn kỹ thuật quốc gia TCVN 7753:2007 với gỗ ván và TCVN8785:2010 với gỗ ghép thanh. Tuy nhiên sau khi kiểm tra, Bên mời thầu nhận thấy đã bị nhầm lỗi chính tả trong khi yêu cầu tiêu chuẩn áp dụng, Bên mời thầu đính chính lại là Tiêu chuẩn kỹ thuật quốc gia TCVN 8575:2010 (thay thế cho Tiêu chuẩn TCVN8785:2010) với gỗ ghép thanh . Chúng tôi xin cảm ơn những phát hiện và phản hồi của nhà thầu. Đề nghị nhà thầu nghiên cứu tham dự. File đính kèm nội dung trả lời kiến nghị: |
| STT | Tên hàng hoá | Khối lượng | Đơn vị tính | Mô tả | Địa điểm thực hiện | Ngày giao hàng sớm nhất | Ngày giao hàng muộn nhất | Ghi chú |
|---|
1 |
Bàn Hội Trường |
20 |
cái |
Theo quy định tại Chương V |
xã Sủng Là, huyện Đồng Văn, tỉnh Hà Giang |
7 ngày |
10 ngày |
|
2 |
Bảng Tin, Nội Quy hoạt động |
20 |
Cái |
Theo quy định tại Chương V |
xã Sủng Là, huyện Đồng Văn, tỉnh Hà Giang |
7 ngày |
10 ngày |
|
3 |
Ghế ngồi tựa inox đệm mút |
700 |
cái |
Theo quy định tại Chương V |
xã Sủng Là, huyện Đồng Văn, tỉnh Hà Giang |
7 ngày |
10 ngày |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không thể yêu hay ghét cái gì trước khi hiểu thấu nó. "
Leonardo da Vinci
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sủng Là đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Ủy ban nhân dân xã Sủng Là đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.