Thông báo mời thầu

Mua vật tư chính

Tìm thấy: 20:29 03/10/2022
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Nghiên cứu tính toán, thiết kế hệ thống buồng sơn đảm bảo giảm thiểu tác động môi trường phù hợp với các nhà máy cơ khí TKV, chế tạo và lắp ráp thử nghiệm 01 hệ thống buồng sơn tại nhà máy chế tạo máy mỏ
Tên gói thầu
Mua vật tư chính
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quỹ phát triển KH và CN của Tập đoàn Công nghiệp Than - Khoáng sản Việt Nam
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
20:30 10/10/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
941/QĐ-VCNM
Ngày phê duyệt
30/09/2022 20:26
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viện cơ khí Năng lượng và Mỏ - Vinacomin
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:28 03/10/2022
đến
20:30 10/10/2022
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
20:30 10/10/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
27.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/10/2022 (09/12/2022)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Hệ thống xích tải treo trên dây treo khép kín tải trọng trung bình dùng vận chuyển chi tiết trọng lượng nhỏ vào buồng sơn
1
HT
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy chế tạo máy mỏ Khu công nghiệp Phú Nghĩa, Chương Mỹ, Hà Nội
10
15
2
Hệ thống bàn xoay
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy chế tạo máy mỏ Khu công nghiệp Phú Nghĩa, Chương Mỹ, Hà Nội
10
15
3
Buồng sơn
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy chế tạo máy mỏ Khu công nghiệp Phú Nghĩa, Chương Mỹ, Hà Nội
10
15
4
Bơm tuần hoàn
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy chế tạo máy mỏ Khu công nghiệp Phú Nghĩa, Chương Mỹ, Hà Nội
10
15
5
Bể chứa nước
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy chế tạo máy mỏ Khu công nghiệp Phú Nghĩa, Chương Mỹ, Hà Nội
10
15
6
Đường ống nhựa, van khóa, rọ lọc,…
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy chế tạo máy mỏ Khu công nghiệp Phú Nghĩa, Chương Mỹ, Hà Nội
10
15
7
Quạt hút bụi sơn
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy chế tạo máy mỏ Khu công nghiệp Phú Nghĩa, Chương Mỹ, Hà Nội
10
15
8
Ống gió thoát khí
18
m
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy chế tạo máy mỏ Khu công nghiệp Phú Nghĩa, Chương Mỹ, Hà Nội
10
15
9
Tủ điện điều khiển
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy chế tạo máy mỏ Khu công nghiệp Phú Nghĩa, Chương Mỹ, Hà Nội
10
15
10
Tủ điện tổng
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy chế tạo máy mỏ Khu công nghiệp Phú Nghĩa, Chương Mỹ, Hà Nội
10
15
11
Dây điện và máng cáp
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy chế tạo máy mỏ Khu công nghiệp Phú Nghĩa, Chương Mỹ, Hà Nội
10
15
12
Đèn sấy gia nhiệt
36
Cái
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy chế tạo máy mỏ Khu công nghiệp Phú Nghĩa, Chương Mỹ, Hà Nội
10
15
13
Hệ thống điều khiển
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy chế tạo máy mỏ Khu công nghiệp Phú Nghĩa, Chương Mỹ, Hà Nội
10
15
14
Cảm biến nhiệt độ
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy chế tạo máy mỏ Khu công nghiệp Phú Nghĩa, Chương Mỹ, Hà Nội
10
15
15
Máy cấp sơn khí nén
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy chế tạo máy mỏ Khu công nghiệp Phú Nghĩa, Chương Mỹ, Hà Nội
10
15
16
Máy nén khí
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy chế tạo máy mỏ Khu công nghiệp Phú Nghĩa, Chương Mỹ, Hà Nội
10
15
17
Súng phun sơn
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy chế tạo máy mỏ Khu công nghiệp Phú Nghĩa, Chương Mỹ, Hà Nội
10
15
18
Dây dẫn sơn
200
m
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy chế tạo máy mỏ Khu công nghiệp Phú Nghĩa, Chương Mỹ, Hà Nội
10
15
19
Dây dẫn khí
200
m
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy chế tạo máy mỏ Khu công nghiệp Phú Nghĩa, Chương Mỹ, Hà Nội
10
15
20
Lọc khí và điều áp
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy chế tạo máy mỏ Khu công nghiệp Phú Nghĩa, Chương Mỹ, Hà Nội
10
15
21
Đầu chia khí, đầu kết nối, giá lắp linh kiện khí nén
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy chế tạo máy mỏ Khu công nghiệp Phú Nghĩa, Chương Mỹ, Hà Nội
10
15
22
Kết cấu khung + vách panel cách nhiệt bông thủy tinh
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy chế tạo máy mỏ Khu công nghiệp Phú Nghĩa, Chương Mỹ, Hà Nội
10
15
23
Cửa phòng sấy
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy chế tạo máy mỏ Khu công nghiệp Phú Nghĩa, Chương Mỹ, Hà Nội
10
15
24
Cảm biến trạng thái đóng mở cửa
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Nhà máy chế tạo máy mỏ Khu công nghiệp Phú Nghĩa, Chương Mỹ, Hà Nội
10
15

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Cơ khí Năng lượng và Mỏ - Vinacomin như sau:

  • Có quan hệ với 93 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,44 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,50%, Xây lắp 4,17%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 8,33%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 93.859.613.680 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 89.674.271.007 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,46%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua vật tư chính". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua vật tư chính" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 177

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây