Thông báo mời thầu

Mua vật tư, hóa chất năm 2024

Tìm thấy: 12:32 28/10/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua vật tư, hóa chất
Tên gói thầu
Mua vật tư, hóa chất năm 2024
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Ngô Quyền, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 04/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
383/QĐ-TMB
Ngày phê duyệt
25/10/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viện Tài nguyên và Môi trường biển
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:03 28/10/2024
đến
09:00 04/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 04/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/11/2024 (04/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Filter tips 200ul
4
hộp
Theo quy định tại Chương V
Viện Tài nguyên và Môi trường biển, số 246 Đà Nẵng, phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, TP Hải Phòng
1
60
2
Filter tips 10ul
4
hộp
Theo quy định tại Chương V
Viện Tài nguyên và Môi trường biển, số 246 Đà Nẵng, phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, TP Hải Phòng
1
60
3
Eppendorf 2ml
4
hộp
Theo quy định tại Chương V
Viện Tài nguyên và Môi trường biển, số 246 Đà Nẵng, phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, TP Hải Phòng
1
60
4
Cryotube 1,5ml/ 2ml
4
hộp
Theo quy định tại Chương V
Viện Tài nguyên và Môi trường biển, số 246 Đà Nẵng, phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, TP Hải Phòng
1
60
5
Falcon 15ml
3
túi
Theo quy định tại Chương V
Viện Tài nguyên và Môi trường biển, số 246 Đà Nẵng, phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, TP Hải Phòng
1
60
6
Falcon 50ml
3
túi
Theo quy định tại Chương V
Viện Tài nguyên và Môi trường biển, số 246 Đà Nẵng, phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, TP Hải Phòng
1
60
7
Plate 96 well 0,2 PCR
3
hộp
Theo quy định tại Chương V
Viện Tài nguyên và Môi trường biển, số 246 Đà Nẵng, phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, TP Hải Phòng
1
60
8
Plate 96 well 0,2 semi-skirt (gắn lên base để filter mẫu purification)
3
hộp
Theo quy định tại Chương V
Viện Tài nguyên và Môi trường biển, số 246 Đà Nẵng, phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, TP Hải Phòng
1
60
9
Miếng dán chịu nhiệt dùng cho PCR
3
hộp
Theo quy định tại Chương V
Viện Tài nguyên và Môi trường biển, số 246 Đà Nẵng, phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, TP Hải Phòng
1
60
10
Ống thu mẫu
1000
Cái (đóng túi)
Theo quy định tại Chương V
Viện Tài nguyên và Môi trường biển, số 246 Đà Nẵng, phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, TP Hải Phòng
1
60
11
Primer
16
ống
Theo quy định tại Chương V
Viện Tài nguyên và Môi trường biển, số 246 Đà Nẵng, phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, TP Hải Phòng
1
60
12
MyTaq HS Mix, 2x
2
Bộ (200 x 50uL reactions)
Theo quy định tại Chương V
Viện Tài nguyên và Môi trường biển, số 246 Đà Nẵng, phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, TP Hải Phòng
1
60
13
PBS (Phosphate buffered saline), 100 ml tablets
3
Hộp (100 viên)
Theo quy định tại Chương V
Viện Tài nguyên và Môi trường biển, số 246 Đà Nẵng, phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, TP Hải Phòng
1
60
14
CTAB 500g
3
Chai (500g)
Theo quy định tại Chương V
Viện Tài nguyên và Môi trường biển, số 246 Đà Nẵng, phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, TP Hải Phòng
1
60
15
Sodium chloride 500g
3
Chai (500g)
Theo quy định tại Chương V
Viện Tài nguyên và Môi trường biển, số 246 Đà Nẵng, phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, TP Hải Phòng
1
60
16
EDTA 0,5M Sterile Solution 400mL
3
Chai (450ml)
Theo quy định tại Chương V
Viện Tài nguyên và Môi trường biển, số 246 Đà Nẵng, phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, TP Hải Phòng
1
60
17
Sodium hydroxide, Beads 500g
3
Chai (500g)
Theo quy định tại Chương V
Viện Tài nguyên và Môi trường biển, số 246 Đà Nẵng, phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, TP Hải Phòng
1
60
18
Tris HCl Buffer 1M Solution, Sterile pH 8,0 450mL
3
Chai (450ml)
Theo quy định tại Chương V
Viện Tài nguyên và Môi trường biển, số 246 Đà Nẵng, phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, TP Hải Phòng
1
60
19
HCl 1L
1
Chai (1000ml)
Theo quy định tại Chương V
Viện Tài nguyên và Môi trường biển, số 246 Đà Nẵng, phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, TP Hải Phòng
1
60
20
Polyvinylpyrrolidone (PVP40) 250g
3
Chai (250g)
Theo quy định tại Chương V
Viện Tài nguyên và Môi trường biển, số 246 Đà Nẵng, phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, TP Hải Phòng
1
60
21
Proteinase K 100mg
3
Ống (100mg)
Theo quy định tại Chương V
Viện Tài nguyên và Môi trường biển, số 246 Đà Nẵng, phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, TP Hải Phòng
1
60
22
Chloroform-isoamyl (24:1)100ml
3
Chai (100ml)
Theo quy định tại Chương V
Viện Tài nguyên và Môi trường biển, số 246 Đà Nẵng, phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, TP Hải Phòng
1
60
23
Sodium acetate, trihydrate 500g
3
Chai (500g)
Theo quy định tại Chương V
Viện Tài nguyên và Môi trường biển, số 246 Đà Nẵng, phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, TP Hải Phòng
1
60
24
Ethanol 1L
3
Chai (1000ml)
Theo quy định tại Chương V
Viện Tài nguyên và Môi trường biển, số 246 Đà Nẵng, phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, TP Hải Phòng
1
60
25
TE buffer pH 8,0 sterile by filtration 450mL
3
Chai (450ml)
Theo quy định tại Chương V
Viện Tài nguyên và Môi trường biển, số 246 Đà Nẵng, phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, TP Hải Phòng
1
60
26
TBE Buffer (Tris-borateEDTA) (10X) 1L
3
Chai (1000ml)
Theo quy định tại Chương V
Viện Tài nguyên và Môi trường biển, số 246 Đà Nẵng, phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, TP Hải Phòng
1
60
27
DEPC Water 500mL
3
Chai (500ml)
Theo quy định tại Chương V
Viện Tài nguyên và Môi trường biển, số 246 Đà Nẵng, phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, TP Hải Phòng
1
60
28
Albumin, heat shock
3
Ống
Theo quy định tại Chương V
Viện Tài nguyên và Môi trường biển, số 246 Đà Nẵng, phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, TP Hải Phòng
1
60
29
MyTaq HS DNA Polymerase
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Viện Tài nguyên và Môi trường biển, số 246 Đà Nẵng, phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, TP Hải Phòng
1
60
30
Agarose, Molecular Grade 500g
4
Chai (500g)
Theo quy định tại Chương V
Viện Tài nguyên và Môi trường biển, số 246 Đà Nẵng, phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, TP Hải Phòng
1
60
31
6X gelred loading with
4
Ống
Theo quy định tại Chương V
Viện Tài nguyên và Môi trường biển, số 246 Đà Nẵng, phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, TP Hải Phòng
1
60
32
Co-Precipitant, Pink ( Chất trợ tủa) 15mL
4
Ống (15ml)
Theo quy định tại Chương V
Viện Tài nguyên và Môi trường biển, số 246 Đà Nẵng, phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, TP Hải Phòng
1
60
33
HyperLadder 100bp
4
Hộp (200 lanes)
Theo quy định tại Chương V
Viện Tài nguyên và Môi trường biển, số 246 Đà Nẵng, phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, TP Hải Phòng
1
60
34
STrip 0,2ml PCR nắp rời
4
Hộp (120 đơn vị)
Theo quy định tại Chương V
Viện Tài nguyên và Môi trường biển, số 246 Đà Nẵng, phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, TP Hải Phòng
1
60
35
TUBE 0,2ml rời, nắp liền
4
hộp
Theo quy định tại Chương V
Viện Tài nguyên và Môi trường biển, số 246 Đà Nẵng, phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, TP Hải Phòng
1
60
36
Đầu tips 1000ul
4
túi
Theo quy định tại Chương V
Viện Tài nguyên và Môi trường biển, số 246 Đà Nẵng, phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, TP Hải Phòng
1
60
37
Đầu tips 200ul
4
túi
Theo quy định tại Chương V
Viện Tài nguyên và Môi trường biển, số 246 Đà Nẵng, phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, TP Hải Phòng
1
60
38
Đầu tips 10ul
4
túi
Theo quy định tại Chương V
Viện Tài nguyên và Môi trường biển, số 246 Đà Nẵng, phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, TP Hải Phòng
1
60
39
Filter tips 1000ul
4
hộp
Theo quy định tại Chương V
Viện Tài nguyên và Môi trường biển, số 246 Đà Nẵng, phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, TP Hải Phòng
1
60

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua vật tư, hóa chất năm 2024". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua vật tư, hóa chất năm 2024" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 38

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây