Thông báo mời thầu

Mua Vật tư, sinh phẩm

Tìm thấy: 15:13 12/09/2022
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm vật tư, sinh phẩm y tế bổ sung năm 2022 của Trung tâm y tế huyện Buôn Đôn
Gói thầu
Mua Vật tư, sinh phẩm
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm vật tư, sinh phẩm y tế bổ sung năm 2022 của Trung tâm y tế huyện Buôn Đôn
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Nguồn thu dịch vụ khám chữa bệnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
16:00 15/09/2022
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
20 Ngày

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
15:08 12/09/2022
đến
16:00 15/09/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
16:00 15/09/2022
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

Tiến độ thực hiện gói thầu3Tháng

STTDanh mục hàng hóaKý mã hiệuKhối lượng mời thầuĐơn vịMô tả hàng hóa
1Chỉ không tan tổng hợp số 3/0, dài 75 cm, kim tam giác 3/8c, dài 20 mmNhóm 596TépChỉ không tan tổng hợp đơn sợi polyamide 6.6 3/0 dài 75cm, kim tam giác 3/8C 20mm
2Chỉ không tan tự nhiên số 2/0, dài 75cm, kim tam giác 3/8c, dài 24mmNhóm 596TépChỉ không tan tự nhiên Caresilk (Silk) số 2/0, dài 75 cm,, kim tam giác 3/8c, dài 24 mm
3Chỉ tan chậm tự nhiên số 2/0, dài 75cm, kim tròn 1/2c, dài 26mmNhóm 596TépChỉ tan chậm tự nhiên Trustigut (C) (Chromic Catgut) số 2/0, dài 75 cm, kim tròn 1/2c, dài 26 mm
4Chỉ tan tự nhiên cỡ số 1Nhóm 196SợiChỉ tan tổng hợp đa sợi Polyglactin 910 áo bao poly, số 1, chỉ dài 90 cm, kim tròn thân dày, 1/2 vòng tròn HR 40mm
5Găng tay kiểm traNhóm 54.000ĐôiCác size, dài 240+- 5mm
6Phim nha khoaNhóm 3150Tờ3*4cm
7Test xét nghiệm nhanh kháng nguyên DengueNhóm 3500TestPhát hiện kháng nguyên NS1 Dengue . Test dạng cassette có thể thực hiện trên máu toàn phần, huyết thanh và huyết tương Tiêu chuẩn CE. Độ nhạy 95.8%, độ đặc hiệu 96.1% Cung cấp kèm dung dịch chứng dương.

PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

Tiến độ thực hiện gói thầu3Tháng

STTDanh mục hàng hóaKý mã hiệuKhối lượng mời thầuĐơn vịMô tả hàng hóa
1Chỉ không tan tổng hợp số 3/0, dài 75 cm, kim tam giác 3/8c, dài 20 mmNhóm 596TépChỉ không tan tổng hợp đơn sợi polyamide 6.6 3/0 dài 75cm, kim tam giác 3/8C 20mm
2Chỉ không tan tự nhiên số 2/0, dài 75cm, kim tam giác 3/8c, dài 24mmNhóm 596TépChỉ không tan tự nhiên Caresilk (Silk) số 2/0, dài 75 cm,, kim tam giác 3/8c, dài 24 mm
3Chỉ tan chậm tự nhiên số 2/0, dài 75cm, kim tròn 1/2c, dài 26mmNhóm 596TépChỉ tan chậm tự nhiên Trustigut (C) (Chromic Catgut) số 2/0, dài 75 cm, kim tròn 1/2c, dài 26 mm
4Chỉ tan tự nhiên cỡ số 1Nhóm 196SợiChỉ tan tổng hợp đa sợi Polyglactin 910 áo bao poly, số 1, chỉ dài 90 cm, kim tròn thân dày, 1/2 vòng tròn HR 40mm
5Găng tay kiểm traNhóm 54.000ĐôiCác size, dài 240+- 5mm
6Phim nha khoaNhóm 3150Tờ3*4cm
7Test xét nghiệm nhanh kháng nguyên DengueNhóm 3500TestPhát hiện kháng nguyên NS1 Dengue . Test dạng cassette có thể thực hiện trên máu toàn phần, huyết thanh và huyết tương Tiêu chuẩn CE. Độ nhạy 95.8%, độ đặc hiệu 96.1% Cung cấp kèm dung dịch chứng dương.

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Chỉ không tan tổng hợp số 3/0, dài 75 cm, kim tam giác 3/8c, dài 20 mm
Nhóm 5
96 Tép Chỉ không tan tổng hợp đơn sợi polyamide 6.6 3/0 dài 75cm, kim tam giác 3/8C 20mm
2 Chỉ không tan tự nhiên số 2/0, dài 75cm, kim tam giác 3/8c, dài 24mm
Nhóm 5
96 Tép Chỉ không tan tự nhiên Caresilk (Silk) số 2/0, dài 75 cm,, kim tam giác 3/8c, dài 24 mm
3 Chỉ tan chậm tự nhiên số 2/0, dài 75cm, kim tròn 1/2c, dài 26mm
Nhóm 5
96 Tép Chỉ tan chậm tự nhiên Trustigut (C) (Chromic Catgut) số 2/0, dài 75 cm, kim tròn 1/2c, dài 26 mm
4 Chỉ tan tự nhiên cỡ số 1
Nhóm 1
96 Sợi Chỉ tan tổng hợp đa sợi Polyglactin 910 áo bao poly, số 1, chỉ dài 90 cm, kim tròn thân dày, 1/2 vòng tròn HR 40mm
5 Găng tay kiểm tra
Nhóm 5
4.000 Đôi Các size, dài 240+- 5mm
6 Phim nha khoa
Nhóm 3
150 Tờ 3*4cm
7 Test xét nghiệm nhanh kháng nguyên Dengue
Nhóm 3
500 Test Phát hiện kháng nguyên NS1 Dengue . Test dạng cassette có thể thực hiện trên máu toàn phần, huyết thanh và huyết tương Tiêu chuẩn CE. Độ nhạy 95.8%, độ đặc hiệu 96.1% Cung cấp kèm dung dịch chứng dương.

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua Vật tư, sinh phẩm". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua Vật tư, sinh phẩm" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 63

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây