Thông báo mời thầu

Mua vật tư văn phòng phẩm

Tìm thấy: 17:57 28/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua vật tư văn phòng phẩm bảo đảm thường xuyên năm 2025
Tên gói thầu
Mua vật tư văn phòng phẩm
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua vật tư văn phòng phẩm
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước giao năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đồng Phú, Tỉnh Bình Phước
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 04/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500237965_2505281744
Ngày phê duyệt
28/05/2025 17:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Kho K882/Cục Quân khí
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:55 28/05/2025
đến
15:00 04/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:10 04/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/06/2025 (02/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bảng nội quy, quy định
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
2
Bảng tên sáng kiến (trưng bày)
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
3
Băng keo Simili
112
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
4
Bấm Kim
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
5
Bìa bóng kính mica A4
12
Gam
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
6
Bìa màu A3
26
Ram
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
7
Bìa màu A4
70
Ram
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
8
Bút bi
812
Cái
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
9
Bút bi Uni-ball
30
Cái
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10
Bút chì gỗ
30
Cái
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
11
Bút Thuyết trình
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
12
Bút viết bảng
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
13
Cặp 3 dây
30
Cái
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
14
Cặp da trình ký
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
15
Dao Rọc Giấy
7
Cái
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
16
Dập ghim đại
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
17
Đầu bấm kim (Cỡ lớn)
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
18
Đèn quét máy scan
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
19
Đĩa trắng CD
58
Cái
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
20
Giấy Ao
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
21
Giấy in A3
54
Ram
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
22
Giấy in A4
225
Ram
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
23
Giấy niêm phong
2
Ram
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
24
Hồ dán
10
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
25
Hộp đựng tài liệu 10F
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
26
Hộp đựng tài liệu 20F
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
27
Hộp mực in laser (máy in A3)
10
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
28
Hộp mực in laser (máy in A4)
23
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
29
Hộp mực máy in
2
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
30
In Maket
15
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
31
Kéo cắt giấy
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
32
Kẹp trình ký
24
Cái
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
33
Khay tài liệu Mika
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
34
Máy tính
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
35
Máy tính
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
36
Máy tính Casio
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
37
Mực in lưới
4
Kg
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
38
Mực nạp máy in
11
Bình
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
39
Phấn viết không bụi
100
Viên
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
40
Phong bì gửi công văn
50
Cái
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
41
Sổ 200 trang
34
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
42
Sổ 300 trang
51
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
43
Túi CLEAR BAG A4
86
Cái
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
44
Túi PE
500
Cái
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
45
Túi tài liệu My Clear
160
Cái
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
46
Thanh gạt mực
1
Thanh
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
47
Thước 5m
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
48
Thước Kẻ 30cm
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
49
USB 16GB
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
50
USB 32gb
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Kho K882, ấp 4, xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước
1 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua vật tư văn phòng phẩm". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua vật tư văn phòng phẩm" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 36

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây