Thông báo mời thầu

Mua vật tư y tế

Tìm thấy: 10:26 03/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
gói 1: Mua vật tư y tế
Tên gói thầu
Mua vật tư y tế
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
gói 1: Mua vật tư y tế
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường La Gi, Tỉnh Lâm Đồng
Thời điểm đóng thầu
10:00 13/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
431/QĐ-BVLG
Ngày phê duyệt
03/07/2026 10:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện đa khoa khu vực La Gi
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:25 03/07/2026
đến
10:00 13/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 13/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
7.400.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy triệu bốn trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/07/2026 (10/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TỔNG HỢP NHẬT HUY Tư vấn lập E-HSMT 174/31 Điện Biên Phủ - - Phường Gia Định - Thành phố Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ ĐẠI PHÚC Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 69 Phạm Thị Ngư - - Phường Bình Thuận - Tỉnh Lâm Đồng
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TỔNG HỢP NHẬT HUY Tư vấn đánh giá E-HSDT 174/31 Điện Biên Phủ - - Phường Gia Định - Thành phố Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ ĐẠI PHÚC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 69 Phạm Thị Ngư - - Phường Bình Thuận - Tỉnh Lâm Đồng

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01B – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Máy đo huyết áp người lớn (không có tai nghe)
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Đa khoa khu vực La Gi, Số 23 Nguyễn Huệ, phường La Gi - tỉnh Lâm Đồng
2
Máy đo huyết áp trẻ em (có tai nghe)
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Đa khoa khu vực La Gi, Số 23 Nguyễn Huệ, phường La Gi - tỉnh Lâm Đồng
3
Máy đo huyết áp điện tử người lớn
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Đa khoa khu vực La Gi, Số 23 Nguyễn Huệ, phường La Gi - tỉnh Lâm Đồng
4
Máy đo huyết áp điện tử trẻ em
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Đa khoa khu vực La Gi, Số 23 Nguyễn Huệ, phường La Gi - tỉnh Lâm Đồng
5
Nhiệt kế điện tử
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Đa khoa khu vực La Gi, Số 23 Nguyễn Huệ, phường La Gi - tỉnh Lâm Đồng
6
Ống nghe
12
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Đa khoa khu vực La Gi, Số 23 Nguyễn Huệ, phường La Gi - tỉnh Lâm Đồng
7
Đè lưỡi gỗ tiệt trùng
238650
que
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Đa khoa khu vực La Gi, Số 23 Nguyễn Huệ, phường La Gi - tỉnh Lâm Đồng
8
Cồn sát khuẩn (dung dịch sát khuẩn tay nhanh)
114
Chai
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Đa khoa khu vực La Gi, Số 23 Nguyễn Huệ, phường La Gi - tỉnh Lâm Đồng
9
Găng tay khám bệnh các số
104900
Đôi
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Đa khoa khu vực La Gi, Số 23 Nguyễn Huệ, phường La Gi - tỉnh Lâm Đồng
10
Khẩu trang 3 lớp tiệt trùng
11350
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Đa khoa khu vực La Gi, Số 23 Nguyễn Huệ, phường La Gi - tỉnh Lâm Đồng
11
Cân sức khỏe
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Đa khoa khu vực La Gi, Số 23 Nguyễn Huệ, phường La Gi - tỉnh Lâm Đồng
12
Cồn 70 độ
110
Lít
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Đa khoa khu vực La Gi, Số 23 Nguyễn Huệ, phường La Gi - tỉnh Lâm Đồng
13
Cồn 90 độ
12
Lít
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Đa khoa khu vực La Gi, Số 23 Nguyễn Huệ, phường La Gi - tỉnh Lâm Đồng
14
Băng keo cá nhân vải 60mm x 19mm
93000
Miếng
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Đa khoa khu vực La Gi, Số 23 Nguyễn Huệ, phường La Gi - tỉnh Lâm Đồng
15
Bơm tiêm 5ml kim số 23, 25
93000
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Đa khoa khu vực La Gi, Số 23 Nguyễn Huệ, phường La Gi - tỉnh Lâm Đồng
16
Bông y tế thấm nước loại 1
130
Kg
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Đa khoa khu vực La Gi, Số 23 Nguyễn Huệ, phường La Gi - tỉnh Lâm Đồng
17
Bông gạc đắp vết thương 6cm x 15cm (vô trùng)
227
Miếng
Theo quy định tại Chương V
Bệnh viện Đa khoa khu vực La Gi, Số 23 Nguyễn Huệ, phường La Gi - tỉnh Lâm Đồng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua vật tư y tế". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua vật tư y tế" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 35

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây