Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| Mục cần làm rõ | Nội dung cần làm rõ | Nội dung trả lời |
|---|---|---|
| Khác | Làm rõ: Đơn giá hợp đồng sau khi điều chỉnh giá |
File đính kèm nội dung cần làm rõ:
File đính kèm nội dung trả lời:
| Mục cần làm rõ | Nội dung cần làm rõ | Nội dung trả lời |
|---|---|---|
| Khác | Nội dung nêu tại HSMT chưa rõ ý: 13.4. Giá dự thầu của nhà thầu phải bao gồm toàn bộ các khoản thuế, phí, lệ phí (nếu có) áp theo thuế suất, mức phí, lệ phí tại thời điểm 28 ngày trước ngày có thời điểm đóng thầu. Vậy cho thì giá chào thầu xăng dầu là giá bán lẻ vùng 1 trước 28 ngày so với ngày đống thầu. Ngày đóng thầu là 17/10 thì lấy giá ngày 20/9 đúng không. Cám ơn | Kính gui nhà thầu |
File đính kèm nội dung cần làm rõ:
File đính kèm nội dung trả lời:
| Mục cần làm rõ | Nội dung cần làm rõ | Nội dung trả lời |
|---|---|---|
| Tiêu chuẩn đánh giá E-HSDT | Kính gửi Quý Bộ Tư lệnh Vùng 3 Hải quân (Bên mời thầu), Liên quan đến gói thầu Mua Xăng dầu phân cấp năm 2023 (Mã TMBT IB2300245189), nhà thầu kính đề nghị Quý Bên mời thầu trả lời làm rõ vấn đề trong HSMT như sau: - Tại Điều 4 - Kinh nghiệm thực hiện hợp đồng cung cấp hàng hóa tương tự thuộc Mục 2, Chương III - Tiêu chuẩn đánh giá E-HSDT có nêu: “Nhà thầu đã hoàn thành tối thiểu 01 hợp đồng tương tự với tư cách là nhà thầu chính (độc lập hoặc thành viên liên danh) hoặc nhà thầu phụ(7) trong khoảng thời gian kể từ ngày 01 tháng 01 năm 2022(8) đến thời điểm đóng thầu”. Tuy nhiên tại Điều 2.2 – Yêu cầu về kỹ thuật thuộc Mục 2, Chương V – Phạm vi cung cấp có nêu: “…Nhà thầu đã từng thực hiện các hợp đồng tương tự gói thầu này về việc cung cấp Xăng, Diesel đã hoàn thành, với tư cách là nhà thầu chính hoặc nhà thầu phụ tại Việt Nam trong thời gian từ năm 2020 đến năm 2022 (nhà thầu cung cấp bản sao chứng thực hợp đồng, biên bản nghiệm thu hoặc hóa đơn tài chính”. Do nhận thấy có sự khác biệt về thời gian hợp đồng tương tự trong E-HSMT, nhà thầu đề nghị Quý Bên mời thầu làm rõ Nhà thầu có hợp đồng tương tự trong thời gian từ 01 tháng 01 năm 2022 đến thời điểm đóng thầu hay từ năm 2020 đến năm 2022? Rất mong nhận được sự phản hồi từ Quý Bên mời thầu. | Kính gửi nhà thầu: Với nội dung Kinh nghiệm thực hiện hợp đồng cung cấp hàng hoá tương tự Bộ Tư lệnh Vùng 3 Hải quân giải đáp nội dung cần làm rõ của nhà thầu như sau: - Chương III Tiêu chuẩn đánh giá E-HSDT có nêu: nhà thầu cần chứng minh đã hoàn thành tối thiếu 01 hợp đồng tương tự với tư cách là nhà thầu chính (độc lập hoặc thành viên liên danh) hoặc nhà thầu phụ trong khoảng thời gian kể từ ngày 01 tháng 01 năm 2022 đến thời điểm đóng thầu”. Bên mời thầu Yêu cầu nhà thầu phải có tối thiểu 01 hợp đồng đã hoàn thành trong khoảng thời gian này (Thể hiện được năng lực của nhà thầu thời gian gần nhất so với thời điểm đóng thầu). - Chương V – Phạm vi cung cấp có nêu: “…Nhà thầu đã từng thực hiện các hợp đồng tương tự gói thầu này về việc cung cấp Xăng, Diesel đã hoàn thành, với tư cách là nhà thầu chính hoặc nhà thầu phụ tại Việt Nam trong thời gian từ năm 2020 đến năm 2022 (nhà thầu cung cấp bản sao chứng thực hợp đồng, biên bản nghiệm thu hoặc hóa đơn tài chính”. Bên mời thầu yêu cầu nhà thầu cung cấp các tài liệu chứng minh trong khoảng thời gian này đã hoàn thành các hợp đồng tương tự. Hai nội dung trên Bên mời thầu yêu cầu nhà thầu chứng minh được năng lực thực hiện hợp đồng tương tự từ năm 2020-2022 và có tối thiểu 01 hợp đồng đã hoàn thành tư 01 tháng 01 năm 2022 đến thời điểm đóng thầu. |
File đính kèm nội dung cần làm rõ:
File đính kèm nội dung trả lời:
| STT | Tên hàng hoá | Khối lượng | Đơn vị tính | Mô tả | Địa điểm thực hiện | Ngày giao hàng sớm nhất | Ngày giao hàng muộn nhất | Ghi chú |
|---|
1 |
Xăng E5 RON 92 -II |
75743 |
Lít 15oC |
Theo quy định tại Chương V |
Kho Xăng dầu vùng 3 Hải quân (98 Yết Kiêu - Thọ Quang - Sơn Trà - Đà Nẵng) |
1 |
5 |
|
2 |
Diesel 0,05S-II |
507113 |
Lit 15oC |
Theo quy định tại Chương V |
Kho Xăng dầu Vùng 3 Hải quân (98 Yết Kiêu - Thọ Quang - Sơn Trà - Đà Nẵng |
3 |
5 |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Một khi tình cảm còn lại một người vất vả vật lộn nắm giữ, duy trì thì thứ tình cảm ấy cũng không cần phải tồn tại. "
Tâm Văn
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Vùng 3 Hải quân đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Bộ Tư lệnh Vùng 3 Hải quân đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.