Thông báo mời thầu

Nguyên, vật liệu

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:42 17/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
“Nguyên, vật liệu” thuộc Đề tài “Nghiên cứu phát triển, thử nghiệm mô hình nhiệt cấu trúc, máy tính trung tâm và hệ thống thông tin cho vệ tinh lớp micro”, Mã số KC.13.03/21-30
Tên gói thầu
Nguyên, vật liệu
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: “Nguyên, vật liệu” thuộc Đề tài “Nghiên cứu phát triển, thử nghiệm mô hình nhiệt cấu trúc, máy tính trung tâm và hệ thống thông tin cho vệ tinh lớp micro”, Mã số KC.13.03/21-30
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
16:30 07/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
114-QĐ/TTVTVN
Ngày phê duyệt
17/08/2026 15:39
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Vũ Trụ Việt Nam
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:40 17/08/2026
đến
16:30 07/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 07/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/09/2026 (05/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Đấu thầu và Xây dựng Nguyễn Gia Tư vấn lập E-HSMT Số 9B, ngõ 80 Tân Khai, Phường Vĩnh Hưng, thành phố Hà Nội.
2 Công ty TNHH Tư vấn Đấu thầu và Xây dựng Nguyễn Gia Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 9B, ngõ 80 Tân Khai, Phường Vĩnh Hưng, thành phố Hà Nội.

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 16:10 26/08/2026 16:00 26/08/2026 16:30 07/09/2026 16:00 26/08/2026 16:30 07/09/2026 Tại thời điểm đóng thầu chỉ có 01 nhà thầu nộp hồ sơ dự thầu. Trung tâm Vũ trụ Việt Nam thực hiện theo quy định tại Điểm b, Khoản 5, Điều 140, Nghị định số 214/2025/NĐ-CP ngày 04/8/2025 quy định chi tiết một số điều và biện pháp thi hành Luật Đấu thầu về lựa chọn nhà thầu.

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Nhôm tấm A6061
380
kg
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Vũ Trụ Việt Nam; địa chỉ: Nhà A6, số 18 Hoàng Quốc Việt, phường Nghĩa Đô, thành phố Hà Nội
05 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
10 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
2
Nhôm dạng trụ 7075
150
kg
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Vũ Trụ Việt Nam; địa chỉ: Nhà A6, số 18 Hoàng Quốc Việt, phường Nghĩa Đô, thành phố Hà Nội
05 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
10 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
3
Dao phay gia công cho máy CNC bằng hợp kim đường kính từ 0,1 đến 20mm
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Vũ Trụ Việt Nam; địa chỉ: Nhà A6, số 18 Hoàng Quốc Việt, phường Nghĩa Đô, thành phố Hà Nội
05 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
10 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
4
Dao tiện gia công cho máy CNC có gắn mảnh hợp kim, có thể gia công tiện ngoài, tiện trong, tiện ren, tiện cắt đứt, tiện rãnh, tiện profile
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Vũ Trụ Việt Nam; địa chỉ: Nhà A6, số 18 Hoàng Quốc Việt, phường Nghĩa Đô, thành phố Hà Nội
05 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
10 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
5
Mũi khoan đường kính từ 1 mm đến 12 mm
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Vũ Trụ Việt Nam; địa chỉ: Nhà A6, số 18 Hoàng Quốc Việt, phường Nghĩa Đô, thành phố Hà Nội
05 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
10 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
6
Mũi taro gia công từ M2 đến M12
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Vũ Trụ Việt Nam; địa chỉ: Nhà A6, số 18 Hoàng Quốc Việt, phường Nghĩa Đô, thành phố Hà Nội
05 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
10 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
7
Phôi thép SKD61 làm khuôn
400
kg
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Vũ Trụ Việt Nam; địa chỉ: Nhà A6, số 18 Hoàng Quốc Việt, phường Nghĩa Đô, thành phố Hà Nội
05 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
10 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
8
Thanh gia nhiệt
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Vũ Trụ Việt Nam; địa chỉ: Nhà A6, số 18 Hoàng Quốc Việt, phường Nghĩa Đô, thành phố Hà Nội
05 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
10 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
9
Chất chống dính khuôn nhiệt độ cao
1
lọ
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Vũ Trụ Việt Nam; địa chỉ: Nhà A6, số 18 Hoàng Quốc Việt, phường Nghĩa Đô, thành phố Hà Nội
05 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
10 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
10
Chất tách khuôn
1
lọ
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Vũ Trụ Việt Nam; địa chỉ: Nhà A6, số 18 Hoàng Quốc Việt, phường Nghĩa Đô, thành phố Hà Nội
05 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
10 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
11
Tấm chống dính chịu nhiệt cho máy ép
4
tấm
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Vũ Trụ Việt Nam; địa chỉ: Nhà A6, số 18 Hoàng Quốc Việt, phường Nghĩa Đô, thành phố Hà Nội
05 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
10 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
12
Tấm phim vật liệu PEEK
3
cuộn
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Vũ Trụ Việt Nam; địa chỉ: Nhà A6, số 18 Hoàng Quốc Việt, phường Nghĩa Đô, thành phố Hà Nội
05 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
10 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
13
Vải carbon
1
cuộn
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Vũ Trụ Việt Nam; địa chỉ: Nhà A6, số 18 Hoàng Quốc Việt, phường Nghĩa Đô, thành phố Hà Nội
05 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
10 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
14
Pin mặt trời
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Vũ Trụ Việt Nam; địa chỉ: Nhà A6, số 18 Hoàng Quốc Việt, phường Nghĩa Đô, thành phố Hà Nội
05 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
10 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
15
Keo dán pin mặt trời
1
kg
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Vũ Trụ Việt Nam; địa chỉ: Nhà A6, số 18 Hoàng Quốc Việt, phường Nghĩa Đô, thành phố Hà Nội
05 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
10 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
16
Bulông, đai ốc, vòng đệm, đệm vênh M2 bằng vật liệu SUS304
40
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Vũ Trụ Việt Nam; địa chỉ: Nhà A6, số 18 Hoàng Quốc Việt, phường Nghĩa Đô, thành phố Hà Nội
05 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
10 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
17
Bulông, đai ốc, vòng đệm, đệm vênh M2,5 bằng vật liệu SUS304
50
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Vũ Trụ Việt Nam; địa chỉ: Nhà A6, số 18 Hoàng Quốc Việt, phường Nghĩa Đô, thành phố Hà Nội
05 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
10 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
18
Bulông, đai ốc, vòng đệm, đệm vênh M3 bằng vật liệu SUS304
150
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Vũ Trụ Việt Nam; địa chỉ: Nhà A6, số 18 Hoàng Quốc Việt, phường Nghĩa Đô, thành phố Hà Nội
05 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
10 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
19
Bulông, đai ốc, vòng đệm, đệm vênh M4 bằng vật liệu SUS304
150
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Vũ Trụ Việt Nam; địa chỉ: Nhà A6, số 18 Hoàng Quốc Việt, phường Nghĩa Đô, thành phố Hà Nội
05 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
10 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
20
Bulông, đai ốc, vòng đệm, đệm vênh M5 bằng vật liệu SUS304
150
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Vũ Trụ Việt Nam; địa chỉ: Nhà A6, số 18 Hoàng Quốc Việt, phường Nghĩa Đô, thành phố Hà Nội
05 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
10 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
21
Bulông, đai ốc, vòng đệm, đệm vênh M6 bằng vật liệu SUS304
50
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Vũ Trụ Việt Nam; địa chỉ: Nhà A6, số 18 Hoàng Quốc Việt, phường Nghĩa Đô, thành phố Hà Nội
05 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
10 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
22
Linh kiện chế tạo mạch máy tính điều khiển trung tâm, bao gồm các chủng loại sau (tổng số linh kiện không vượt quá 200 chiếc)
2.5
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Vũ Trụ Việt Nam; địa chỉ: Nhà A6, số 18 Hoàng Quốc Việt, phường Nghĩa Đô, thành phố Hà Nội
05 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
10 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
23
Máy tính phục vụ thử nghiệm chức năng
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Vũ Trụ Việt Nam; địa chỉ: Nhà A6, số 18 Hoàng Quốc Việt, phường Nghĩa Đô, thành phố Hà Nội
05 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
10 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
24
Mạch in không linh kiện chế tạo mạch máy tính điều khiển trung tâm (Tối thiểu 2 lớp, vật liệu FR4, kích thước không quá 40 x 40 cm)
10
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Vũ Trụ Việt Nam; địa chỉ: Nhà A6, số 18 Hoàng Quốc Việt, phường Nghĩa Đô, thành phố Hà Nội
05 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
10 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
25
Bộ linh kiện mạch thu phát băng S, bao gồm các chủng loại như sau (tổng số linh kiện không vượt quá 500 chiếc)
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Vũ Trụ Việt Nam; địa chỉ: Nhà A6, số 18 Hoàng Quốc Việt, phường Nghĩa Đô, thành phố Hà Nội
05 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
10 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
26
Bộ thử nghiệm phần mềm lõi của bộ thu phát băng S, bao gồm các chủng loại như sau (tổng số linh kiện hoặc thiết bị không vượt quá 10 chiếc)
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Vũ Trụ Việt Nam; địa chỉ: Nhà A6, số 18 Hoàng Quốc Việt, phường Nghĩa Đô, thành phố Hà Nội
05 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
10 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
27
Mạch in không linh kiện chế tạo mạch thu phát băng S
10
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Vũ Trụ Việt Nam; địa chỉ: Nhà A6, số 18 Hoàng Quốc Việt, phường Nghĩa Đô, thành phố Hà Nội
05 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
10 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
28
Mạch in không linh kiện chế tạo ăng ten băng S
20
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Vũ Trụ Việt Nam; địa chỉ: Nhà A6, số 18 Hoàng Quốc Việt, phường Nghĩa Đô, thành phố Hà Nội
05 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
10 ngày, kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Nguyên, vật liệu". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Nguyên, vật liệu" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 17

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây