Thông báo mời thầu

Nội thất

Tìm thấy: 10:55 11/06/2021
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Xây dựng Trung tâm giao dịch thương mại hàng không Việt Nam tại thành phố Pleiku, tỉnh Gia Lai
Gói thầu
Nội thất
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng Trung tâm giao dịch thương mại hàng không Việt Nam tại thành phố Pleiku, tỉnh Gia Lai
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Chủ sở hữu
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
14:00 16/06/2021
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
10:47 11/06/2021
đến
14:00 16/06/2021
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
14:00 16/06/2021
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

Tiến độ thực hiện gói thầu 3 Tháng

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa
1 Backdrop 27,72 m2 Số lượng: 2 bộ. KT: 4,2x3,3m/bộ Nền Backdrop bằng Alumium dày 5mm, phun sơn mặt nền theo nhận diện đặc trưng của Vietnam Airlines. Chữ và Logo được cắt Lazer bằng meka dày 10mm, phun sơn ngược màu nhận diện đặc trưng của Vietnam Airlines. Khung sườn sắt hộp mạ kẽm. Kích thước chi tiết theo bản vẽ thiết kế, thời gian bảo hành tối thiểu 12 tháng.
2 Bảng hiệu trước cổng 9 m2 Nền bảng hiệu bằng Aluminium dày 5mm, Alumium ngoài trời, phun sơn mặt nền theo màu nhận diện thương hiệu của VNA. Chữ và Logo được cắt CNC âm bản, tấm nền phía sau lót mika xuyên sáng, tấm nền logo hoa sẽ được in UV xuyên sáng theo màu nhận diện thương hiệu. Khung sườn sắt hộp mạ kẽm, viền bảng hiệu giật hộp ốp áp tường. Ánh sáng chiếu sáng âm bản bằng hệ Led Modul Hàn Quốc 30x30mm, đan kín diện tích bảng, khoảng cách đèn đến đèn 50mm. Kích thước chi tiết theo bản vẽ, thời gian bảo hành tối thiểu 12 tháng.
3 Bảng hiệu phòng vé 13,36 m2 Nền bảng hiệu bằng Aluminium dày 5mm, phun sơn mặt nền theo màu nhận diện thương hiệu của VNA. Chữ và Logo được cắt CNC âm bản, tấm nền phía sau lót mika xuyên sáng, tấm nền logo hoa sẽ được in UV xuyên sáng theo màu nhận diện thương hiệu. Khung sườn sắt hộp mạ kẽm, viền bảng hiệu giật hộp ốp áp tường. Ánh sáng chiếu sáng âm bản bằng hệ Led Modul Hàn Quốc 30x30mm, đan kín diện tích bảng, khoảng cách đèn đến đèn 50mm. Kích thước chi tiết theo bản vẽ, thời gian bảo hành tối thiểu 12 tháng.
4 Tủ thấp sau quầy 8,4 md Số lượng: 2 bộ. Chiều dài: 4,2m/ bộ. Tủ được gia công thủ công bằng hệ ván kháng ẩm An Cường hoặc tương đương dày 18mm. Hệ thùng, cánh được gia công bằng ván MDF kháng ẩm An Cường hoặc tương đương dày 18mm sơn PU màu xanh đặc trưng của Vietnam Airlines, phủ bóng cứng chống trầy xước. Lề cửa sử dụng lề giảm chấn, loại thông dụng. Kích thước chi tiết theo bản vẽ, thời gian bảo hành tối thiểu 12 tháng.
5 Quầy 8,4 md Số lượng: 2 bộ. Chiều dài: 4,2m/bộ. Quầy được gia công thủ công bằng hệ ván kháng ẩm An Cường hoặc tương đương dày 18mm. Hệ thùng, cánh, hộc thọa được gia công bằng ván MDF kháng ẩm, phủ Melamin An Cường hoặc tương đương dày 18mm. Mặt trước và mặt hông Quầy được ốp ván MDF kháng ẩm An Cường hoặc tương đương, sơn PU màu xanh đặc trưng của Vietnam Airlines, phủ bóng cứng chống trầy xước. Mặt trước quầy tạo roan, ốp Rôn Inox 304 rộng 10mm.Đá Marble màu trắng dày 20mm, chạy chỉ xung quanh mặt trên của quầy. Kích thước chi tiết theo bản vẽ, thời gian bảo hành tối thiểu 12 tháng.
6 Ghế nhân viên 30 cái Ghế xoay văn phòng Hòa Phát, Fami hoặc tương đương. Chân nhựa có bánh, tựa lưng lưới màu đen, đệm ngồi màu đen bọc nỉ. Thời gian bảo hành tối thiểu 12 tháng.
7 Bàn làm việc 12 cái Bàn làm việc Hòa Phát, Fami hoặc tương đương, kèm theo hộc tài liệu 3 ngăn kéo, chất liệu gỗ ván MDF phủ Laminate, màu PO, kích thước bàn R700xD1200xC750mm (11 cái) và R700xD1400xC750mm (1 cái). Thời gian bảo hành tối thiểu 12 tháng.
8 Bàn họp 2 Bộ Bàn họp Hòa Phát, Fami hoặc tương đương, chất liệu gỗ ván MDF phủ Laminate màu PO, kích thước bàn R1200xD2400xC750mm. Thời gian bảo hành tối thiểu 12 tháng.
9 Salon tiếp khách 1 Bộ Bộ bàn ghế salon 5 chỗ, 1 ghế băng, 2 ghế đơn ghế bọc nỉ/da cao cấp tối màu, khung xương bằng gỗ tự nhiên. Kích thước định hướng 3 băng: W1840 x D810 x H800 mm. ghế đơn: W840 x D810 x H800 mm. Thời gian bảo hành tối thiểu 12 tháng.
10 Ghế băng khách chờ 2 Bộ Ghế băng chờ Hòa Phát, Fami hoặc tương đương, 3 chỗ ngồi, chất liệu thép mạ kẽm mãu nhũ bạc, chân thép mạ kẽm, có chân xu chống trầy xước. Thời gian bảo hành tối thiểu 12 tháng
11 Rèm cửa 128 m2 Rèm cửa được gia công thủ công theo kích thước thực tế. Chủng loại : Rèm cuốn. Rèm sử dụng vải có thành phần 100% Polyesster, khổ rộng tối đa: 230cm, Độ dày: 0.38 +-5%, Trọng lượng 320gsm+-5%, Cản sáng 100%. Xuất xứ: Đài Loan hoặc tương đương. Thời gian bảo hành tối thiểu 12 tháng.

CÁC DỊCH VỤ LIÊN QUAN

       Bên mời thầu liệt kê danh mục các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu theo bảng sau:

STT Mô tả dịch vụ Khối lượng mời thầu Đơn vị tính Địa điểm thực hiện dịch vụ Ngày hoàn thành dịch vụ
1 Vận chuyển, lắp đặt hàng hóa theo bảng danh mục Phạm vi cung cấp 1 Dịch vụ Công trình Trung tâm giao dịch thương mại Hàng không Việt Nam. Đường Nguyễn Tất Thành, Tp Pleku, Gia Lai Theo tiến độ thực hiện

PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

Tiến độ thực hiện gói thầu 3 Tháng

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa
1 Backdrop 27,72 m2 Số lượng: 2 bộ. KT: 4,2x3,3m/bộ Nền Backdrop bằng Alumium dày 5mm, phun sơn mặt nền theo nhận diện đặc trưng của Vietnam Airlines. Chữ và Logo được cắt Lazer bằng meka dày 10mm, phun sơn ngược màu nhận diện đặc trưng của Vietnam Airlines. Khung sườn sắt hộp mạ kẽm. Kích thước chi tiết theo bản vẽ thiết kế, thời gian bảo hành tối thiểu 12 tháng.
2 Bảng hiệu trước cổng 9 m2 Nền bảng hiệu bằng Aluminium dày 5mm, Alumium ngoài trời, phun sơn mặt nền theo màu nhận diện thương hiệu của VNA. Chữ và Logo được cắt CNC âm bản, tấm nền phía sau lót mika xuyên sáng, tấm nền logo hoa sẽ được in UV xuyên sáng theo màu nhận diện thương hiệu. Khung sườn sắt hộp mạ kẽm, viền bảng hiệu giật hộp ốp áp tường. Ánh sáng chiếu sáng âm bản bằng hệ Led Modul Hàn Quốc 30x30mm, đan kín diện tích bảng, khoảng cách đèn đến đèn 50mm. Kích thước chi tiết theo bản vẽ, thời gian bảo hành tối thiểu 12 tháng.
3 Bảng hiệu phòng vé 13,36 m2 Nền bảng hiệu bằng Aluminium dày 5mm, phun sơn mặt nền theo màu nhận diện thương hiệu của VNA. Chữ và Logo được cắt CNC âm bản, tấm nền phía sau lót mika xuyên sáng, tấm nền logo hoa sẽ được in UV xuyên sáng theo màu nhận diện thương hiệu. Khung sườn sắt hộp mạ kẽm, viền bảng hiệu giật hộp ốp áp tường. Ánh sáng chiếu sáng âm bản bằng hệ Led Modul Hàn Quốc 30x30mm, đan kín diện tích bảng, khoảng cách đèn đến đèn 50mm. Kích thước chi tiết theo bản vẽ, thời gian bảo hành tối thiểu 12 tháng.
4 Tủ thấp sau quầy 8,4 md Số lượng: 2 bộ. Chiều dài: 4,2m/ bộ. Tủ được gia công thủ công bằng hệ ván kháng ẩm An Cường hoặc tương đương dày 18mm. Hệ thùng, cánh được gia công bằng ván MDF kháng ẩm An Cường hoặc tương đương dày 18mm sơn PU màu xanh đặc trưng của Vietnam Airlines, phủ bóng cứng chống trầy xước. Lề cửa sử dụng lề giảm chấn, loại thông dụng. Kích thước chi tiết theo bản vẽ, thời gian bảo hành tối thiểu 12 tháng.
5 Quầy 8,4 md Số lượng: 2 bộ. Chiều dài: 4,2m/bộ. Quầy được gia công thủ công bằng hệ ván kháng ẩm An Cường hoặc tương đương dày 18mm. Hệ thùng, cánh, hộc thọa được gia công bằng ván MDF kháng ẩm, phủ Melamin An Cường hoặc tương đương dày 18mm. Mặt trước và mặt hông Quầy được ốp ván MDF kháng ẩm An Cường hoặc tương đương, sơn PU màu xanh đặc trưng của Vietnam Airlines, phủ bóng cứng chống trầy xước. Mặt trước quầy tạo roan, ốp Rôn Inox 304 rộng 10mm.Đá Marble màu trắng dày 20mm, chạy chỉ xung quanh mặt trên của quầy. Kích thước chi tiết theo bản vẽ, thời gian bảo hành tối thiểu 12 tháng.
6 Ghế nhân viên 30 cái Ghế xoay văn phòng Hòa Phát, Fami hoặc tương đương. Chân nhựa có bánh, tựa lưng lưới màu đen, đệm ngồi màu đen bọc nỉ. Thời gian bảo hành tối thiểu 12 tháng.
7 Bàn làm việc 12 cái Bàn làm việc Hòa Phát, Fami hoặc tương đương, kèm theo hộc tài liệu 3 ngăn kéo, chất liệu gỗ ván MDF phủ Laminate, màu PO, kích thước bàn R700xD1200xC750mm (11 cái) và R700xD1400xC750mm (1 cái). Thời gian bảo hành tối thiểu 12 tháng.
8 Bàn họp 2 Bộ Bàn họp Hòa Phát, Fami hoặc tương đương, chất liệu gỗ ván MDF phủ Laminate màu PO, kích thước bàn R1200xD2400xC750mm. Thời gian bảo hành tối thiểu 12 tháng.
9 Salon tiếp khách 1 Bộ Bộ bàn ghế salon 5 chỗ, 1 ghế băng, 2 ghế đơn ghế bọc nỉ/da cao cấp tối màu, khung xương bằng gỗ tự nhiên. Kích thước định hướng 3 băng: W1840 x D810 x H800 mm. ghế đơn: W840 x D810 x H800 mm. Thời gian bảo hành tối thiểu 12 tháng.
10 Ghế băng khách chờ 2 Bộ Ghế băng chờ Hòa Phát, Fami hoặc tương đương, 3 chỗ ngồi, chất liệu thép mạ kẽm mãu nhũ bạc, chân thép mạ kẽm, có chân xu chống trầy xước. Thời gian bảo hành tối thiểu 12 tháng
11 Rèm cửa 128 m2 Rèm cửa được gia công thủ công theo kích thước thực tế. Chủng loại : Rèm cuốn. Rèm sử dụng vải có thành phần 100% Polyesster, khổ rộng tối đa: 230cm, Độ dày: 0.38 +-5%, Trọng lượng 320gsm+-5%, Cản sáng 100%. Xuất xứ: Đài Loan hoặc tương đương. Thời gian bảo hành tối thiểu 12 tháng.

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Backdrop
27,72 m2 Số lượng: 2 bộ. KT: 4,2x3,3m/bộ Nền Backdrop bằng Alumium dày 5mm, phun sơn mặt nền theo nhận diện đặc trưng của Vietnam Airlines. Chữ và Logo được cắt Lazer bằng meka dày 10mm, phun sơn ngược màu nhận diện đặc trưng của Vietnam Airlines. Khung sườn sắt hộp mạ kẽm. Kích thước chi tiết theo bản vẽ thiết kế, thời gian bảo hành tối thiểu 12 tháng.
2 Bảng hiệu trước cổng
9 m2 Nền bảng hiệu bằng Aluminium dày 5mm, Alumium ngoài trời, phun sơn mặt nền theo màu nhận diện thương hiệu của VNA. Chữ và Logo được cắt CNC âm bản, tấm nền phía sau lót mika xuyên sáng, tấm nền logo hoa sẽ được in UV xuyên sáng theo màu nhận diện thương hiệu. Khung sườn sắt hộp mạ kẽm, viền bảng hiệu giật hộp ốp áp tường. Ánh sáng chiếu sáng âm bản bằng hệ Led Modul Hàn Quốc 30x30mm, đan kín diện tích bảng, khoảng cách đèn đến đèn 50mm. Kích thước chi tiết theo bản vẽ, thời gian bảo hành tối thiểu 12 tháng.
3 Bảng hiệu phòng vé
13,36 m2 Nền bảng hiệu bằng Aluminium dày 5mm, phun sơn mặt nền theo màu nhận diện thương hiệu của VNA. Chữ và Logo được cắt CNC âm bản, tấm nền phía sau lót mika xuyên sáng, tấm nền logo hoa sẽ được in UV xuyên sáng theo màu nhận diện thương hiệu. Khung sườn sắt hộp mạ kẽm, viền bảng hiệu giật hộp ốp áp tường. Ánh sáng chiếu sáng âm bản bằng hệ Led Modul Hàn Quốc 30x30mm, đan kín diện tích bảng, khoảng cách đèn đến đèn 50mm. Kích thước chi tiết theo bản vẽ, thời gian bảo hành tối thiểu 12 tháng.
4 Tủ thấp sau quầy
8,4 md Số lượng: 2 bộ. Chiều dài: 4,2m/ bộ. Tủ được gia công thủ công bằng hệ ván kháng ẩm An Cường hoặc tương đương dày 18mm. Hệ thùng, cánh được gia công bằng ván MDF kháng ẩm An Cường hoặc tương đương dày 18mm sơn PU màu xanh đặc trưng của Vietnam Airlines, phủ bóng cứng chống trầy xước. Lề cửa sử dụng lề giảm chấn, loại thông dụng. Kích thước chi tiết theo bản vẽ, thời gian bảo hành tối thiểu 12 tháng.
5 Quầy
8,4 md Số lượng: 2 bộ. Chiều dài: 4,2m/bộ. Quầy được gia công thủ công bằng hệ ván kháng ẩm An Cường hoặc tương đương dày 18mm. Hệ thùng, cánh, hộc thọa được gia công bằng ván MDF kháng ẩm, phủ Melamin An Cường hoặc tương đương dày 18mm. Mặt trước và mặt hông Quầy được ốp ván MDF kháng ẩm An Cường hoặc tương đương, sơn PU màu xanh đặc trưng của Vietnam Airlines, phủ bóng cứng chống trầy xước. Mặt trước quầy tạo roan, ốp Rôn Inox 304 rộng 10mm.Đá Marble màu trắng dày 20mm, chạy chỉ xung quanh mặt trên của quầy. Kích thước chi tiết theo bản vẽ, thời gian bảo hành tối thiểu 12 tháng.
6 Ghế nhân viên
30 cái Ghế xoay văn phòng Hòa Phát, Fami hoặc tương đương. Chân nhựa có bánh, tựa lưng lưới màu đen, đệm ngồi màu đen bọc nỉ. Thời gian bảo hành tối thiểu 12 tháng.
7 Bàn làm việc
12 cái Bàn làm việc Hòa Phát, Fami hoặc tương đương, kèm theo hộc tài liệu 3 ngăn kéo, chất liệu gỗ ván MDF phủ Laminate, màu PO, kích thước bàn R700xD1200xC750mm (11 cái) và R700xD1400xC750mm (1 cái). Thời gian bảo hành tối thiểu 12 tháng.
8 Bàn họp
2 Bộ Bàn họp Hòa Phát, Fami hoặc tương đương, chất liệu gỗ ván MDF phủ Laminate màu PO, kích thước bàn R1200xD2400xC750mm. Thời gian bảo hành tối thiểu 12 tháng.
9 Salon tiếp khách
1 Bộ Bộ bàn ghế salon 5 chỗ, 1 ghế băng, 2 ghế đơn ghế bọc nỉ/da cao cấp tối màu, khung xương bằng gỗ tự nhiên. Kích thước định hướng 3 băng: W1840 x D810 x H800 mm. ghế đơn: W840 x D810 x H800 mm. Thời gian bảo hành tối thiểu 12 tháng.
10 Ghế băng khách chờ
2 Bộ Ghế băng chờ Hòa Phát, Fami hoặc tương đương, 3 chỗ ngồi, chất liệu thép mạ kẽm mãu nhũ bạc, chân thép mạ kẽm, có chân xu chống trầy xước. Thời gian bảo hành tối thiểu 12 tháng
11 Rèm cửa
128 m2 Rèm cửa được gia công thủ công theo kích thước thực tế. Chủng loại : Rèm cuốn. Rèm sử dụng vải có thành phần 100% Polyesster, khổ rộng tối đa: 230cm, Độ dày: 0.38 +-5%, Trọng lượng 320gsm+-5%, Cản sáng 100%. Xuất xứ: Đài Loan hoặc tương đương. Thời gian bảo hành tối thiểu 12 tháng.

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Nội thất". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Nội thất" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 199

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây